આ રાજ્યની તમામ શાળાઓ 31 ડિસેમ્બર સુધી બંધ રહેશે, જિલ્લા કલેક્ટરે જારી કર્યો આદેશ, જાણો વધુ

કોરોના ફરી એકવાર દેશ અને દુનિયામાં પોતાના પગ ફેલાવી રહ્યો છે. આ સાથે દેશના અનેક રાજ્યોમાં ઠંડીનો પ્રકોપ પણ વધી રહ્યો છે. દરમિયાન, ઘણા રાજ્યોમાં શાળાના સમયમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો છે અને ઘણા રાજ્યોમાં શાળાઓ બંધ કરવાના આદેશો જારી કરવામાં આવ્યા છે. બિહારના અનેક જિલ્લાઓમાં તીવ્ર ઠંડી પડી રહી છે.

આ સિવાય યુપીના ઘણા જિલ્લાઓમાં વિઝિબિલિટી પણ ઘણી ઓછી છે. જેના કારણે રોજિંદા કામકાજને ભારે અસર થઈ છે.

તમામ શાળાઓ બંધ રહેશે : બિહારના કેટલાક ભાગોમાં પણ કડકડતી ઠંડીની અસર જોવા મળી છે. સ્થિતિને જોતા પટના જિલ્લાની તમામ શાળાઓને બંધ રાખવાનો આદેશ આપવામાં આવ્યો છે. એવી માહિતી આપવામાં આવી હતી કે પટના જિલ્લા કલેક્ટરે જિલ્લાની તમામ શાળાઓને બંધ કરવાનો આદેશ આપ્યો છે. જારી કરાયેલા આદેશ અનુસાર જિલ્લાની તમામ શાળાઓ 28 ડિસેમ્બરથી 31 ડિસેમ્બર સુધી બંધ રહેશે.

યુપીમાં ઠંડીનું મોજું ફાટી નીકળ્યું છે : આ સિવાય દેશમાં કોરોનાનો ખતરો પણ વધવા લાગ્યો છે. ચીન સહિત ઘણા દેશોમાં કોરોનાનું ભયાનક સ્વરૂપ જોવા મળી રહ્યું છે. જોકે નિષ્ણાતોના મતે ભારતમાં તેની અસર ઓછી જોવા મળશે. આ સાથે હવામાન વિભાગ પાસેથી મળેલી માહિતી અનુસાર બિહારમાં હજુ થોડા દિવસો સુધી ધુમ્મસનો હુમલો ચાલુ રહેશે. તમને જણાવી દઈએ કે બિહારમાં ઠંડીના મોજાને જોતા ઘણા જિલ્લાઓમાં શાળાઓના સમયમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *