કર્ક રાશિમાટે નવું વર્ષ 2023 કેવું રહેશે?, વાર્ષિક રાશિફળ 2023

કર્ક રાશિફળ 2023 : કર્ક રાશિના લોકો સ્વભાવથી નક્કી હોય છે. આ લોકો ખૂબ જ લાગણીશીલ અને કલ્પનાશીલ હોય છે. તેમની પાસે ભાષા અને સંચાર કૌશલ્યના વિશેષ ગુણો છે. તેમનું મન ખૂબ જ ઝડપથી ચાલે છે પરંતુ આ લોકો સ્વભાવે ખૂબ જ ચંચળ હોય છે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં, તેઓ આધ્યાત્મિક ગુણો પણ ધરાવે છે. તેમની યાદશક્તિ ખૂબ જ તેજ હોય ​​છે. તેઓ સ્વભાવે ખૂબ જ સરળ, સંવેદનશીલ અને દયાળુ છે. વાંચો – અંકશાસ્ત્ર જન્માક્ષર 2023

કારકિર્દી : કરિયરના કામની દ્રષ્ટિએ આ વર્ષ ખૂબ જ સારું રહેશે. દેવ ગુરુ ગુરુ ભાગ્ય ભાવમાં એપ્રિલ સુધી તમારા દરેક કાર્યમાં મદદરૂપ થતો જોવા મળે છે. 17 જાન્યુઆરીથી શનિનું સંક્રમણ તમારી રાશિથી આઠમા ભાવમાં રહેશે, એક તરફ શનિની ધૈયા શરૂ થશે અને બીજી તરફ શનિના આઠમા સંક્રમણથી તમને કેટલીક નવી સંભાવનાઓ મળશે. રાહુ અને કેતુનું સંક્રમણ પહેલાથી જ કેટલાક ફેરફારોની શક્યતાઓ આપી રહ્યું છે. એપ્રિલ પછી, જેમ કે દેવ ગુરુ ગુરુ મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. કાર્ય સંબંધિત કેટલીક સાવચેતી રાખવાનો સમય શરૂ થશે. શનિનો આઠમો ભાઈ પણ કોઈ નિર્ણય ઉતાવળમાં ન લેવાનો સંકેત આપે છે. જો નોકરી કરતા લોકો ટ્રાન્સફરની રાહ જોઈ રહ્યા છે તો તેમના માટે શનિનું સંક્રમણ ફાયદાકારક સાબિત થશે. ઈચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે, પરંતુ નોકરીમાં સખત મહેનત સારા પરિણામ આપશે અથવા તે પણ સંકેત છે.

કુટુંબ : રાહુ અને કેતુ છેલ્લા કેટલાક સમયથી તમારા પારિવારિક જીવનમાં અશાંતિનું વાતાવરણ બનાવી રહ્યા છે. એપ્રિલ પછી દેવ ગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ મેષ રાશિમાં પહોંચતા જ પારિવારિક જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો અંત આવવા લાગશે. આઠમા ભાવમાં શનિનું સંક્રમણ જે જાન્યુઆરીથી જ શરૂ થશે તે પારિવારિક બાબતોમાં કેટલીક નવી સમસ્યાઓનો સંકેત આપે છે. કેટલાક પૂર્વજોના વિવાદો જે ચાલી રહ્યા છે તેને ઉકેલવા માટે કામ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે અને જો બધી બાબતો શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ જાય તો સફળતા જલ્દી જ મળશે.

આરોગ્ય : આ વર્ષે તમારે સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં ખાસ ધ્યાન આપવું પડશે. 17 જાન્યુઆરીથી શરૂ થતા શનિદેવના ઘૈયા થોડો માનસિક તણાવ આપશે. બીજા ભાવમાં શનિની ગ્રહપક્ષ કેટલીક પારિવારિક બાબતોમાં વિવાદને કારણે તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે. જો કે આઠમા ભાવમાં શનિનું સંક્રમણ બહુ નિરાશાજનક નથી, પરંતુ કેટલાક અચાનક રોગો તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારા છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી ગુરુ આ વર્ષે એપ્રિલ સુધી મીન રાશિમાં રહેશે, ત્યારપછી તે મેષ રાશિમાં રહેશે, એટલે કે એપ્રિલ પછી છઠ્ઠા ભાવ પર દેવગુરુ ગુરુની દ્રષ્ટિ એ સંકેત આપે છે કે કોઈ મોટી મુશ્કેલી નહીં આવે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, છતાં કેટલીક સાવચેતી રાખવી જોઈએ યોગાસન નિયમિતપણે કરવા જોઈએ.

આર્થિક સ્થિતિ : આર્થિક દૃષ્ટિએ આ વર્ષ સારું રહેશે. આઠમા ભાવમાં રહેલો શનિ અચાનક ધન લાભનો સંકેત આપી રહ્યો છે, જ્યારે કેટલીક પારિવારિક મિલકતની બાબતો આ વર્ષે ઉકેલાઈ શકે છે. દેવગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ નવમા અને દસમા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે ભાગ્યના પ્રભાવને કારણે આ વર્ષ આર્થિક બાબતોમાં સારું રહેશે. જો તમે પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવા માંગો છો અથવા મકાન ખરીદવા માંગો છો તો આ વર્ષ તમારા માટે સારું રહેશે.

પરીક્ષા-સ્પર્ધા : કર્ક રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે વર્ષની શરૂઆત સારી રહેશે.પાંચમા ભાવ પર દેવ ગુરુ ગુરુની દ્રષ્ટિ કેટલીક સારી સંભાવનાઓ દર્શાવે છે. ચોથા ભાવમાં ચાલતો રાહુ તમને કેટલીક માનસિક પરેશાનીઓ આપી શકે છે, વર્ષની શરૂઆતમાં શનિની ધન્યતા પણ શરૂ થશે, તેથી તમારા અભ્યાસ પર એકાગ્રતા અને વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે, જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં પ્રવેશની રાહ જોઈ રહ્યા છે તેમનું સ્વપ્ન સાકાર થઈ શકે છે. આ વર્ષ.

ઉપાય : ભગવાન શિવને અક્ષત અર્પણ કરો અને શિવલિંગ પર અભિષેક કરો. મંગળવારે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો અને હનુમાનજીના મંદિરના દર્શન કરો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *