મકર રાશિમાટે નવું વર્ષ 2023 કેવું રહેશે?, વાર્ષિક રાશિફળ 2023

મકર રાશિફળ 2023 : મકર રાશિનો સ્વામી શનિ છે, જે ન્યાયનો દેવ છે અને તેને અશુભ ગ્રહ માનવામાં આવે છે. મકર રાશિના લોકો ખૂબ જ મહેનતુ, સમર્પિત અને શિસ્તબદ્ધ હોય છે. તેઓ ખૂબ જ નીડર હોય છે અને તેમને સારા કામદાર માનવામાં આવે છે કારણ કે તેઓ જાણે છે કે બધું કેવી રીતે મેનેજ કરવું. તેઓ ખૂબ જ મહત્વાકાંક્ષી છે અને તેઓ પસંદ કરેલા પ્રવૃત્તિના ક્ષેત્રમાં ટોચ પર પહોંચવા સખત મહેનત કરે છે. તેઓ ખૂબ જ સમયના પાબંદ છે અને જવાબદાર લોકોમાં તેમના નામ સામેલ છે. કાર્યસ્થળ હોય કે કુટુંબ, દરેક વ્યક્તિ પોતાની જવાબદારીઓ સારી રીતે જાણે છે. વાંચો – અંકશાસ્ત્ર જન્માક્ષર 2023

કારકિર્દી : સાદે સતીના અંતિમ તબક્કા સાથે વર્ષનો પ્રારંભ થઈ રહ્યો છે. જ્યારે શનિ 17 જાન્યુઆરીએ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, ત્યારે તમારી સાદેસતિનો અંતિમ ચરણ શરૂ થશે. તમારા માટે શુભ સંકેત ઉતરતી અડધી સદી તમને તમારી કારકિર્દીમાં કેટલાક સારા સંકેતો આપશે. વેપારી વર્ગ માટે આ વર્ષ શુભ રહેશે. તમારા વ્યવસાયમાંથી સારો નફો થશે, તમે જેટલું વધુ રોકાણ કરશો તેટલો નફો મળશે. રાહુ અને કેતુ તમારી નોકરી અને વ્યવસાયમાં કેટલાક બદલાવનો સંકેત આપી રહ્યા છે. શકિતના ઘરમાં બેઠેલો ગુરુ પણ ભાગ્યનો સાથ આપશે પરંતુ તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. એપ્રિલ પછી, તમને તમારા કાર્યસ્થળમાં કેટલાક સકારાત્મક પરિણામો મળવાનું શરૂ થશે.

પારિવારિક જીવન : વર્ષની શરૂઆતમાં પારિવારિક જીવનમાં સમસ્યાઓ જોવા મળી શકે છે. આ દરમિયાન, તમારી માતાનું સ્વાસ્થ્ય શક્ય છે, આ સ્થિતિમાં તમે માનસિક ચિંતાઓથી પણ પરેશાન રહેશો. એપ્રિલમાં દેવગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ મેષ રાશિમાં થશે ત્યારે સુધારો જોવા મળશે. તમારી રાશિનો સ્વામી શનિ હવે તમારી માનસિક પરેશાનીઓને ઓછી કરવા માંગે છે.જો પરિવાર સાથે કોઈ જૂનો વિવાદ ચાલી રહ્યો હોય તો આ વર્ષે તેનો ઉકેલ આવવાની સંભાવના છે. આ વર્ષે, તમે તમારી માતાને ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો અથવા તે તમારું નસીબ વધારવામાં પણ મદદરૂપ થશે.

આરોગ્ય : સાદે સતીનો છેલ્લો તબક્કો તમને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રાખશે. ગયા વર્ષે જે માનસિક પરેશાનીઓ હતી તે આ વર્ષે દૂર થઈ જશે.યોગ્ય આહાર અને પૂરતી ઊંઘ લેવાથી ફાયદો થશે. મે મહિનામાં સાવધાનીથી વાહન ચલાવો કારણ કે વધુ ઝડપે અકસ્માત થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ હશે તો મોટી બીમારીઓથી રાહત મળશે. પેટ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, તેથી જમતી વખતે સાવચેત રહો.

નાણાકીય સ્થિતિ : નિ તમારા બીજા ભાવમાં ગોચર કરશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. આર્થિક લાભ થશે, મિલકતના ખરીદ-વેચાણથી લાભ થશે. તમે જમીન ખરીદીને તમારું ઘર બનાવવાનું કામ શરૂ કરી શકો છો. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ પણ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે, પરંતુ ભાગીદારીમાં કોઈ કામ ન કરો, તે તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે.

પરીક્ષા સ્પર્ધા : વિદ્યાર્થીઓ માટે આ વર્ષ પાછલા વર્ષ કરતાં સારું સાબિત થઈ શકે છે, પરંતુ સારી સફળતા માટે સખત મહેનતની જરૂર પડશે. જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા હોવ તો મહેનત કરો નહીંતર સફળતા મળવામાં શંકા રહેશે.પરંતુ એ પણ નિશ્ચિત છે કે જો મહેનત કરવામાં આવશે તો તેનું પૂરેપૂરું પરિણામ મળશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *