મેષ રાશિમાટે નવું વર્ષ 2023 કેવું રહેશે?, વાર્ષિક રાશિફળ 2023

મેષ રાશિફળ 2023 : મેષ રાશિના લોકો દુર્બળ અને શક્તિશાળી શરીર ધરાવે છે, મધ્યમ બાંધો: ન તો ખૂબ ઊંચું કે ખૂબ જાડું, પહોળો ચહેરો અને ગરદન અને ઘઉંનો રંગ. શારીરિક બંધારણ મજબૂત છે.મેષ રાશિનો સ્વામી મંગળ છે. મંગળ જીવનમાં શક્તિ અને ઉત્સાહનો કારક છે. મેષ રાશિમાં જન્મેલી વ્યક્તિ સુંદર, આકર્ષક અને કલાત્મક હોય છે. તમે સામાન્ય રીતે ઉર્જા અને ઉત્સાહથી ભરપૂર છો, તમે સારા સ્વભાવના છો અને તમે મોટે ભાગે સ્વ-કેન્દ્રિત છો. કાર્યોનું આયોજન કરવાની ક્ષમતા રાખો. વાંચો – અંકશાસ્ત્ર જન્માક્ષર 2023

મેષ રાશિ માટે 2023 માં કારકિર્દી : આ વર્ષે મેષ રાશિના લોકોને કરિયરની દ્રષ્ટિએ ઉત્તમ પરિણામ મળશે. વાસ્તવમાં, દસમા ઘરનો સ્વામી શનિ જાન્યુઆરી મહિનામાં કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જે કારકિર્દી અને આવકમાં વૃદ્ધિની દ્રષ્ટિએ કેટલીક નવી સિદ્ધિઓ સૂચવે છે. અહીં તમને સારા પ્રમોશન સાથે સારો પગાર મળશે અને તમને તમારા પોતાના કામ પર ગર્વ થશે.

ખાસ વાત એ છે કે નવા ક્ષેત્રોમાં રોકાણ કરવાથી તમને આ વર્ષે ફાયદો થઈ શકે છે, અને તમને બિઝનેસ સંબંધિત નવા વિચારોમાં રસ પડી શકે છે. રાહુ અને કેતુનું સંક્રમણ કાર્યસ્થળે છેતરપિંડી અને પરેશાનીઓથી સાવચેત રહેવાની સલાહ છે. કામમાં સક્રિય થવા અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટેનો સૌથી શુભ સમય એપ્રિલ પછીનો છે, જ્યારે દેવગુરુ ગુરુ તમારી રાશિ પર સંક્રમણ કરશે, જ્યારે નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિના તમારી ઉર્જા ધીમી કરી શકે છે.

પારિવારિક અને સંબંધો : આ વર્ષે રાહુ અને કેતુનું તમારા 1મા અને 7મા ભાવમાં પ્રવેશથી તમારા પારિવારિક જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે.તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક મતભેદ થઈ શકે છે.તે શરૂઆતથી એપ્રિલ સુધી રહેશે.એપ્રિલમાં તરત જ દેવ ગુરુ બૃહસ્પતિ તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, આ સ્થિતિમાં આશાસ્પદ સુધારો થશે. એપ્રિલ મહિનામાં દેવ ગુરુ ગુરુ રાશિ પરિવર્તન કરીને તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સંતાન સંબંધી ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્ય પણ થઈ શકે છે જે તમને ખુશ રાખી શકે છે. એપ્રિલથી ઓગસ્ટ સુધીનો સમયગાળો પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી સારો રહેવાની સંભાવના છે.સપ્ટેમ્બરના મધ્યથી નવેમ્બરની વચ્ચે તમારે તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવું પડશે.વિવાહિત જીવનમાં તણાવની સ્થિતિ બની શકે છે,તેથી આ વર્ષે પરસ્પર સંકલન જાળવવાની જરૂર છે. ભરપૂર રહેશે.

આરોગ્ય : સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ વર્ષની શરૂઆત સારી રહેશે નહીં.માનસિક રીતે તમે પરેશાન રહેશો પરંતુ એપ્રિલ પછી દેવગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત આપશે, તમારે સ્વસ્થ આહાર, યોગ, ધ્યાન અને કસરતનું પાલન કરવું પડશે. તમારા સામાન્ય સ્વાસ્થ્યને સુધારવા માટે. તેને તમારી દિનચર્યામાં સામેલ કરવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે. તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી તમને વર્ષના અંત સુધીમાં કોઈપણ લાંબી માંદગી વિના સુખી અને સમૃદ્ધ જીવન જીવવા માટે સક્ષમ બનાવશે અને સુખી અને માનસિક રીતે શાંત રહેવાની શક્યતાઓ પણ ખૂબ પ્રબળ છે.

આર્થિક સ્થિતિ : આર્થિક રીતે, એપ્રિલ પછીનો સમય શુભ પરિણામ આપશે, આ સમયગાળામાં તમે તમારા આર્થિક જીવનમાં કોઈ સારા બદલાવની અપેક્ષા રાખી શકો છો અથવા આ સમય દરમિયાન તમને કોઈ પ્રકારનો આર્થિક લાભ પણ મળી શકે છે, પરંતુ વર્ષની શરૂઆતથી રાહુ રહેશે. તમારી રાશિ કે સમય તમારા માટે સાવધાનીપૂર્વક ચાલવાનો રહેશે, તમારે ભાગીદારીમાં કોઈ પણ ધંધો કે ધંધો કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારવું જોઈએ.

પરીક્ષા : -સ્પર્ધાના વિદ્યાર્થીઓ માટે તમારે વર્ષની શરૂઆતમાં થોડી મહેનત કરવી પડી શકે છે. વર્ષની શરૂઆતમાં તમને મિશ્ર પરિણામ મળશે કારણ કે ગ્રહો અને નક્ષત્રોની ચાલ અનુસાર મેષ રાશિના જાતકોનું શૈક્ષણિક જીવન મિશ્ર રહેશે. વર્ષની શરૂઆતથી એટલે કે જાન્યુઆરીથી માર્ચ સુધી પરિણામ આપશે અને પછી જુલાઈથી નવેમ્બર સુધી વિદ્યાર્થીઓને જીવનમાં ફળદાયી પરિણામ મળશે.ઉચ્ચ શિક્ષણ લઈ રહેલા વિદ્યાર્થીઓને આ વર્ષે સખત મહેનત કરવાની સલાહ છે.

ઉપાય : આ વર્ષે દર મંગળવારે હનુમાનજીનું વ્રત રાખો. જો વ્રત રાખવું શક્ય ન હોય તો હનુમાનજીની પૂજા અવશ્ય કરો. આ દરમિયાન હનુમાન ચાલીસા અથવા બજરંગ બાનનો પાઠ કરો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *