મીન રાશિમાટે નવું વર્ષ 2023 કેવું રહેશે?, વાર્ષિક રાશિફળ 2023

મીન રાશિફળ 2023 : મીન એ દ્વિ-સ્વભાવની રાશિ છે. મીન રાશિના લોકો ઘણીવાર અસ્થિર મનના હોય છે. આ રાશિના લોકોનો સ્વભાવ કલ્પનાશીલ હોય છે. તે માનવતાથી સમૃદ્ધ છે. ગુરુના પ્રભાવને કારણે તેઓ બુદ્ધિશાળી અને સમજદાર હોય છે. ખૂબ વિચાર્યા પછી કામ કરો. દરેક કાર્યને સર્વશ્રેષ્ઠ રીતે પૂર્ણ કરવાના ઉદ્દેશ્ય સાથે, તેઓ વારંવાર તેમના નિર્ણયો બદલતા રહે છે. નૈતિક રીતે સમૃદ્ધ બનવું ઉચ્ચ નૈતિકતા તરફ દોરી જાય છે. વાંચો – અંકશાસ્ત્ર જન્માક્ષર 2023

કારકિર્દી : આ વર્ષે કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ સુખદ પરિણામો મેળવવાની તકો મળશે. એપ્રિલ સુધી રાશિ સ્વામી દેવ ગુરુ ગુરુ તમારી રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ સાથે જ 17 જાન્યુઆરીથી શનિની સાદે સતી શરૂ થશે. એટલા માટે કાર્યક્ષેત્રમાં સમજી-વિચારીને નિર્ણયો લેવા પડશે. એપ્રિલ સુધી દેવગુરુ ગુરુ તમારા માટે મદદરૂપ થશે. આ પછી, વ્યવસાયમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, જેઓ વિદેશથી સંબંધિત વ્યવસાય કરી રહ્યા છે તેમના માટે આ વર્ષ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારી રાશિથી બારમા ભાવમાં શનિનું ગોચર વિદેશથી સંબંધિત કેટલાક સારા લાભ આપી શકે છે.પરંતુ સાવધાન રહેવું પડશે નહીં તો નુકસાન પણ થઈ શકે છે. નોકરીયાત લોકો જો આ વર્ષે નોકરી બદલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તો તેમને સફળતા મળી શકે છે, પરંતુ આ સમય એપ્રિલ સુધી જ સારો રહેશે.

પારિવારિક જીવન : પારિવારિક જીવન વર્ષની શરૂઆતથી એપ્રિલ સુધી શાંતિપૂર્ણ રહેશે. શનિની સાદે સતી સમયાંતરે કેટલીક પારિવારિક સમસ્યાઓ પણ આપી શકે છે. પારિવારિક સંપત્તિને લઈને પણ વિવાદ થઈ શકે છે. એપ્રિલ પછી આ વિવાદનો ઉકેલ આવવાની સંભાવના છે. પારિવારિક મામલાઓમાં કોઈ પણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો, નહીં તો માનસિક અસ્વસ્થતા રહેશે. જીવનસાથી સાથે તાલમેલ રહેશે.સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓ દૂર થશે, સાથે જ સંતાનમાં રસ ધરાવતા લોકો માટે એપ્રિલ સુધીનો સમય સારો રહેશે.

આરોગ્ય : વર્ષની શરૂઆતમાં શનિ સાદે સતીનું આગમન કેટલીક માનસિક સમસ્યાઓ આપશે. દેવગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ એપ્રિલ સુધી તમારા સ્વાસ્થ્યનું રક્ષણ કરશે. એપ્રિલ પછી તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. પેટના રોગો, છાતી સંબંધિત રોગો અને દાંતની સમસ્યા થઈ શકે છે. નિયમિત યોગાભ્યાસ અને આહાર રાખો, જેનાથી મુશ્કેલી દૂર થશે. એકંદરે સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ વર્ષ મિશ્ર પરિણામ આપશે.

આર્થિક સ્થિતિઃ આર્થિક બાબતોમાં એપ્રિલ સુધીનો સમય ખર્ચાળ સાબિત થશે. જો કે બારમા ભાવમાં શનિનું સંક્રમણ કોઈ બિનજરૂરી ખર્ચનો સંકેત આપતું નથી, પરંતુ તેમ છતાં કેટલાક ખર્ચાઓ રહેશે જે તમારું બજેટ બગાડી શકે છે. એપ્રિલ પછી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રહેશે અને આવકના સ્ત્રોત પણ વધશે. ક્યાંક કોઈ પણ રોકાણ સાવધાનીથી કરો, નહીં તો આ વર્ષે તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

પરીક્ષા-સ્પર્ધા : માટે આ વર્ષ વિદ્યાર્થીઓ માટે સારું રહેશે, જો તેઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરતા હોય તો એપ્રિલ સુધી તેમને કેટલાક સુખદ પરિણામ મળશે. શનિની સાડાસાતી સૂચવે છે કે અભ્યાસમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે. પરંતુ તમને આ વર્ષે મહેનતનું પૂરું ફળ મળશે.

ઉપાય : ગુરુવારે પાણીમાં ગોળ ઉમેરીને કેળાના ઝાડ પર પાણી ચઢાવો અને તેની પૂજા કરો. ગુરુવારે શ્રી રામજીની સ્તુતિ કરવી વિશેષ લાભદાયક રહેશે. શનિવારે પીપળના ઝાડમાં સરસવના તેલનો દીવો પ્રગટાવો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *