તારક મહેતાના ઐયરની અસલી પત્નીને જોઈને ચોંકી જશો, બબીતાજી તો કોઈ લાઈનમાં જ નથી, જેઠાલાલનો પણ પરસેવો છૂટી ગયો

તારક મહેતા ના ઉલ્ટા ચશ્માના ઐયર બબીતા ​​જીની અસલી પત્ની વિશે જાણીને તમે ચોંકી જશો. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના સારા કલાકારને પણ પાછળ છોડી દે એવી છે આ શોમાં જેઠાલાલ હોય કે બબીતા ​​જી, આ તમામ પાત્રો પોતાના અભિનયથી લોકોને ખૂબ એન્ટરટેઈન કરે છે, પરંતુ લોકોને આ શોમાં ડૉ. અય્યરનું પાત્ર પણ પસંદ આવે છે, જેનું પાત્ર તનુજ મહાશબાદે ભજવ્યું છે અને તે આ પાત્ર ભજવે છે.

એક વૈજ્ઞાનિક. ચાલો તમને તનુજ વિશે જણાવીએ કે 39 વર્ષની ઉંમરે, તે હજી બેચલર છે, પરંતુ ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં તે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે અને અમે તમને જણાવીએ કે ડૉક્ટરની ભાવિ સુંદર પત્ની કોણ છે, જેને જોઈને જેઠાલાલ પણ પરસેવો થવા લાગ્યો છે.

ઐય્યર ટૂંક સમયમાં હુસ્ન કી મલિકા સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે, તાજેતરમાં તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં ડોક્ટર ઐય્યરની મહત્વની ભૂમિકા ભજવનાર તનુજ વિશે સમાચાર સામે આવ્યા છે કે તે બહુ જલ્દી લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે અને જે 39 વર્ષનો છે તે સાંભળ્યું છે.

આ એક્ટર વિશે કે તે રિયલ લાઈફમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે, ત્યારે બધાએ તેને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે, પરંતુ સાથે જ લોકોને એ વાતમાં પણ રસ છે કે તનુજની પત્ની કોણ બનશે કારણ કે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં તેની પત્નીની ભૂમિકા મુનમુન ભજવી રહી છે. દત્તા જે ખૂબ જ સુંદર છે અને તેથી જ લોકોને એ જાણવામાં રસ છે કે ડૉક્ટરની અસલી પત્ની કોણ હશે. આવો અમે તમને જણાવીએ કે ડૉક્ટરની અસલી પત્ની કોણ બનવા જઈ રહી છે, જેની સુંદરતા જોઈને બબીતા ​​જી પણ ઈર્ષ્યા કરે છે.

અય્યરની ભાવિ પત્ની બબીતા ​​જીને સુંદર રીતે પટાવે છે.તનુજ તારક મહેતા, જેઓ ડો. અય્યરનું પાત્ર ભજવે છે, તે શોને કારણે ખૂબ જ લોકપ્રિય બની ગયા છે અને બધા તેને બબીતા ​​જીના પતિ તરીકે બોલાવે છે, પરંતુ તાજેતરમાં જ આ વાત કહીને ખબર પડી છે કે તનુજ સાચા લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. જીવનની સાથે સાથે અને જેમ જ લોકોને ખબર પડી કે તનુજા 39 વર્ષની ઉંમરે રિયલ લાઈફમાં લગ્ન કરવા જઈ રહી છે ત્યારે બધા તેના માટે ખૂબ જ ખુશી વ્યક્ત કરી રહ્યા છે પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે તનુજે પોતે આ વાતની પુષ્ટિ કરી નથી. લગ્ન કરો પરંતુ 2021 માં તેણે ચોક્કસપણે કહ્યું કે તે 2022 સુધીમાં લગ્ન કરી લેશે પરંતુ અત્યાર સુધી તેણે સત્તાવાર રીતે પુષ્ટિ કરી નથી કે આખરે તે સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ડૉ. અય્યરની મુખ્ય ભૂમિકા ભજવનાર તનુજ હાલમાં જ સમાચારોમાં છે કે તે બહુ જલ્દી લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે અને જેણે પણ 39 વર્ષીય અભિનેતા વિશે સાંભળ્યું છે તે કહે છે કે વાસ્તવિક જીવનમાં તે હવે લગ્ન થવાના છે, ત્યારે બધાએ તેને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે, પરંતુ સાથે જ લોકોને એ વાતમાં પણ રસ છે કે તનુજની પત્ની કોણ બનશે, કારણ કે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં તેની પત્નીનો રોલ મુનમુન છે. દત્તા જે ખૂબ જ સુંદર છે. અને તેથી જ લોકોને એ જાણવામાં રસ છે કે ડૉક્ટરની અસલી પત્ની કોણ બનશે. આવો અમે તમને જણાવીએ કે ડૉક્ટરની અસલી પત્ની કોણ બનવા જઈ રહી છે, જેની સુંદરતા જોઈને બબીતા ​​જી પણ ઈર્ષ્યા કરે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *