તમારી ટચલી આંગળીની લંબાઈથી જાણો કેવી છે તમારી પર્સનાલિટી? તમારો સ્વભાવ અને લક્ષણ

તમારી આંગળીઓની લંબાઈ તમારા વ્યક્તિત્વ પર પ્રકાશ ફેંકે છે. આના દ્વારા એ જાણી શકાય છે કે તમારા વ્યક્તિત્વની ખાસ વાતો શું છે. તમારી ટચલી આંગળીની લંબાઈથી જાણો તમારું વ્યક્તિત્વ : શું તમે જાણો છો કે તમે કેવા વ્યક્તિ છો તે તમારી આંગળીઓ પરથી સમજી શકાય છે. તમને જણાવી દઈએ કે તમારી આંગળીઓની લંબાઈ તમારા વ્યક્તિત્વ પર પ્રકાશ ફેંકે છે. આ રીતે જાણો તમારું વ્યક્તિત્વ.

જ્યારે નાની આંગળી અનામિકા આંગળી કરતા લાંબી હોય :

નાની આંગળી અનામિકા આંગળીની પહેલાં ટેરવા કરતાં લાંબી હોવી જોઈએ. જે વ્યક્તિની નાની આંગળી અનામિકા આંગળી કરતા લાંબી હોય છે, તે વ્યક્તિ ખૂબ જ સંવેદનશીલ અને લાગણીશીલ હોય છે. આવી વ્યક્તિ લોકોને જરૂર કરતા વધારે પ્રેમ આપે છે. પરંતુ આવી વ્યક્તિ ખૂબ જ ગુપ્ત પણ હોય છે. તે કોઈપણ નિર્ણય પર પહોંચતા પહેલા ચોક્કસપણે વિચારવા માટે સમય લે છે. આવા લોકો સરળતાથી બીજાના વિચારોથી પ્રભાવિત થતા નથી અને તેમની આ ગુણવત્તા તેમને આત્મવિશ્વાસ અને નિર્ભય બનાવે છે. આવી વ્યક્તિ પોતાના ધ્યેય પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પિત હોય તે સ્વાભાવિક છે. આ લોકોના જીવનમાં તેમના જીવનસાથીનું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ સ્થાન હોય છે. પરંતુ ક્યારેક તેઓ પોતાની વાત સાબિત કરવા આક્રમક બની જાય છે.

જ્યારે નાની આંગળી અનામિકા આંગળી કરતા નાની હોય :

નાની આંગળી અનામિકા આંગળીના પહેલા ટેરવા સુધી ન પહોંચવી જોઈએ અને તેનાથી ઓછી હોવી જોઈએ. જે વ્યક્તિની ટચલી આંગળી અનામિકા કરતાં નાની હોય છે, તે વ્યક્તિ ખૂબ જ સારી શ્રોતા હોય છે. તે લોકોની જરૂરિયાતો અને સમસ્યાઓ સાંભળે છે અને તેનું ધ્યાન રાખે છે. આવી વ્યક્તિ લાગણી અને તર્ક બંનેને મહત્વ આપે છે. આ લોકોમાં માફ કરવાની વૃત્તિ હોય છે, પરંતુ તેઓ કંઈપણ ઝડપથી ભૂલી જતા નથી અને તેમને નુકસાન પહોંચાડી શકે તેવા સંબંધો અથવા પરિસ્થિતિઓથી અંતર રાખે છે. સમાજના નબળા વર્ગના ઉત્થાનથી તેને અપાર આનંદ મળે છે. તેમના માટે સેવાભાવી કાર્ય કરવું સ્વાભાવિક છે. આવા લોકો સિદ્ધાંતવાદી હોય છે અને તેમના સિદ્ધાંતો સાથે કોઈપણ પ્રકારની બાંધછોડ સહન કરતા નથી.

જ્યારે નાની આંગળી અને અનામિકા આંગળી સરખી હોય :

 નાની આંગળી અનામિકા આંગળીના પહેલાં ટેરવા લંબાઈમાં સમાન હોવી જોઈએ. જે વ્યક્તિની ટચલી આંગળી અને અનામિકા ફિંગર સમાન હોય છે તે વ્યક્તિનું મન અને હૃદય શાંત હોય છે. આવી વ્યક્તિમાં પોતાની લાગણીઓ અને વિચારોને નિયંત્રિત કરવાની કળા હોય છે. આ લોકોને શાંત વાતાવરણમાં સમય પસાર કરવો ગમે છે. તેઓ સંગઠિત આયોજકો છે અને હંમેશા તેમના સંબંધો અને કાર્ય વચ્ચે સંતુલન જાળવી રાખે છે. તેઓ સ્વાભાવિક રીતે સ્વ-સભાન હોય છે અને ભીડમાં પોતાની ઓળખ જાળવી રાખે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *