પિતાની ના પાડવા છતાં સોનાક્ષીએ ગુપચુપ રીતે સલમાન સાથે કર્યા લગ્ન, લગ્નના ફોટા થયા વાયરલ

મહત્વનું છે કે સલમાન ખાને પોતાના લગ્ન કરી લીધા છે.પિતાના ઇનકાર છતાં સોનાક્ષીએ ગુપચુપ સલમાન સાથે કર્યા લગ્ન, લગ્નના ફોટા થયા વાયરલ. બોલિવૂડના ભાઈજાન સલમાન ખાન આજે પોતાનો 57મો જન્મદિવસ ઉજવી રહ્યો છે. સલમાન ખાનના ચાહકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ છે. સલમાન ખાનને હંમેશા એક સવાલ પૂછવામાં આવે છે. દરેક વ્યક્તિ માત્ર એક જ સમયની રાહ જોઈ રહી છે, અને તે છે તેમનો વર.

દરેક વ્યક્તિ તેને વારંવાર પ્રશ્ન પૂછે છે કે તેણે હજુ સુધી લગ્ન કેમ નથી કર્યા? તમે ક્યારે વરરાજા બનશો? તમે ઘોડી પર ક્યારે સવારી કરશો? સલમાન પોતાની સ્ટાઈલમાં આનો જવાબ આપવાનું ટાળે છે. બીજી તરફ ઘણા સમયથી સોશિયલ મીડિયા પર આ અફવા ફેલાઈ રહી હતી કે સલમાન ખાન અને સોનાક્ષી સિંહાએ લગ્ન કરી લીધા છે. તો ચાલો આજે તમને જણાવીએ કે અમે સલમાન ખાનના જીવન સાથે જોડાયેલ એક મોટું રહસ્ય જાહેર કરવાના છીએ.

તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન અને સોનાક્ષી સિંહાના લગ્નની ચર્ચા અટકવાનું નામ નથી લઈ રહી. અભિનેતાના લગ્નનો વધુ એક નકલી ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. સલમાન ખાન અને સોનાક્ષી સિંહાના આ નકલી લગ્નના ફોટા જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો.

હાલમાં જ સામે આવેલી સોનાક્ષી અને સલમાનની તસવીર તમે જોઈ જ હશે. જેમાં સલમાને સોનાક્ષીને વીંટી પહેરાવી હતી. તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ તસવીરો એડિટ કરવામાં આવી છે. વાસ્તવમાં આ તસવીરો વરુણ ધવન અને નતાશા દલાલના લગ્નની છે, જેમાં સલમાન અને સોનાક્ષીનો ચહેરો વાયરલ થયો છે.

સલમાન ખાનના ફેન્સને લાગે છે કે હવે ફેક ફોટા જોઈને જ ખુશ થવાનું છે (સલમાન ખાનના ફેન્સને લાગે છે કે હવે ફેક ફોટો જોઈને જ ખુશ થવું પડશે)
સલમાન ખાન બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીનો સૌથી લાયક બેચલર છે. તેઓ ક્યારે લગ્ન કરશે તે ટૉક ઑફ ધ ટાઉન છે. સલમાન ખાનનું નામ ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે જોડાયું છે, પરંતુ હમસફરે હજુ સુધી કોઈને દબંગ ખાન નથી બનાવ્યા. સલમાન ખાનના લગ્નની રાહ જોઈ રહેલા ચાહકોને હવે લાગે છે કે તેમના ફેક લગ્નના ફોટા જોઈને જ તેમને ખુશ થવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *