તારક મહેતા શોના ‘બાબુજી’ ઉંમરમાં જેઠાલાલ કરતા નાના છે, તેમની પત્ની પણ સારી હિરોઈનોને પાછા પડી દે, જુઓ વાયરલ તસવીરો

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માં બાબુજી નો રોલ નિભાવતા અમિત ભટ્ટ એ જેઠાલાલ કરતા પણ ઉંમરમાં નાના છે. તારક મહેતા શોના ‘બાબુજી’ ઉંમરમાં જેઠાલાલ કરતા નાના છે, તેમની પત્ની પણ સારી હિરોઈનોને પછાડે છે, જુઓ નાના પડદાની વાઈરલ તસવીરો એટલે કે ટીવીનો સૌથી લાંબો ચાલતો શો “તારક મહેતા”. કા ઉલ્ટા ચશ્મા વિશે તો દરેક વ્યક્તિ વાકેફ છે. . આ શો દર્શકોના દિલમાં ખાસ સ્થાન ધરાવે છે. આ શોના પાત્રો વર્ષ 2008થી લોકોનું મનોરંજન કરી રહ્યા છે.

આ શોની ખાસિયત એ છે કે તેને દરેક ઉંમરના લોકો પસંદ કરે છે. બધા પાત્રોના રમુજી સંવાદોથી બાળકો, યુવાનો અને વૃદ્ધો બધા જ હાસ્ય સાથે રોલ કરે છે. ઉપરાંત, આ શોની વાર્તા ખૂબ જ સરળ અને ઘરેલું જીવન પર આધારિત છે. જેના કારણે લોકો આ શો સાથે જોડાય છે અથવા તો તેને લગાવની ભાવનાથી જુએ છે. આજના આર્ટિકલમાં અમે તમને બાપુજી સાથે જોડાયેલી કેટલીક મહત્વની માહિતી આપવાના છીએ.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના દરેક કલાકાર પોતાનામાં વિશેષ મહત્વ ધરાવે છે. બાબુજી તેમાંના એક છે. જેઠાલાલના પિતા, ડબ્બુના દાદા અને દયાના સસરા એટલે કે ચંપકલાલ. આ શોમાં અમિત ભટ્ટ ચંપકલાલનું પાત્ર ભજવે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે શોમાં જેઠાલાલના પિતાની ભૂમિકા ભજવી રહેલા બાબુજી વાસ્તવિક જીવનમાં જેઠાલાલ કરતા નાના છે.

રીલ લાઈફના બાબુજી રિયલ લાઈફમાં સાવ અલગ છે. તે માત્ર રિયલ લાઈફમાં જ સારો વ્યક્તિ નથી પણ રોમેન્ટિક પતિ પણ છે. તેની પત્નીનું નામ કૃતિ ભટ્ટ છે, જે ખૂબ જ સુંદર છે. અમિત અને કૃતિને બે બાળકો પણ છે.ગુજરાતના સૌરાષ્ટ્રના વતની અમિત ભટ્ટ માત્ર 48 વર્ષના છે. આ શોમાં તે 60-70 વર્ષના બાબુજીનું પાત્ર ભજવી રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે, અમિત 36 વર્ષની ઉંમરથી સતત આ શો કરી રહ્યો છે. પરંતુ તેમ છતાં તે રીલ લાઈફમાં જેઠાલાલના પિતાનો રોલ કરે છે, જે વાસ્તવિક જીવનમાં તેના કરતા નાના છે. શોમાં બંને વચ્ચેની મશ્કરી લોકોને ખૂબ પસંદ છે.

અમિત ભટ્ટને એક એપિસોડ માટે કેટલું મળે છે?
અમિતને શો કરવા માટે દરેક એપિસોડ માટે 70 થી 80 હજાર રૂપિયા મળે છે. લોકોને તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા અને બાબુજીનું પાત્ર ખૂબ ગમે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અમિત ભટ્ટ સલમાન ખાનની ફિલ્મ લવયાત્રીમાં પણ જોવા મળ્યા છે.

અમિત ભટ્ટે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ સિવાય ઘણી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. પરંતુ તે વાસ્તવિક જીવનમાં ચંપકલાલના પાત્રથી જ ઓળખાય છે. અમિત છેલ્લા 13 વર્ષથી શોના આ પાત્રને ખૂબ જ સારી રીતે નિભાવી રહ્યો છે એટલું જ નહીં દર્શકોનું મનોરંજન પણ કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *