રાજકોટમાં કૉલજ માં યુવતી યુવકે શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરીને હોટેલ માં લઈ જઈને માણ્યું શરીર સુખ વીડિયો થયો વાયલર…

રાજકોટમાં તો આખુ બંધ મોટો એક પ્રશ્ન બનીને ઉભો રહી જાય છે પણ હવે તેની માટે અમે કંઈ વધારે તમને ચર્ચા કરવા માંગતા નથી પરંતુ તમે કહો છો કે સારો છોકરો તમને મળે છે તો તેની પાસે તમે કરી શકો કે નહીં તો તેમાં તમારો પૂરેપૂરો અંગત પ્રશ્ન છે તમને જો કોઈ છોકરો સારો લાગે છે તો તેને તમે મળી શકો છો

અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે ઇંગ્લેન્ડમાં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ

અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદ શહેરના ઓઢવ વિસ્તારમાં હોટલમાં બોયફ્રેન્ડને મળવા આવેલી યુવતીને પિતાએ રંગેહાથે ઝડપી પાડતાં હંગામો મચી ગયો હતો. બોયફ્રેન્ડ સાથે દીકરી મળી આવતાં પિતાએ જાહેરમાં જ ફટકારતાં યુવતીને લાગી આવ્યું હતું અને ઓઢવબ્રિજ પર ચડી ગઈ હતી

અને આપઘાતની ચિમકી આપી હતી. પિતાએ સમજાવવા છતાં દીકરી ન માનતા તેમણે મહિલા હેલ્પલાઇનની મદદ લેવી પડી હતી.આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, શહેરના ઓઢવ વિસ્તારમાં રહેતી 23 વર્ષીય યુવતીને મહારાષ્ટ્રના યુવક સાથે પ્રેમસંબંધ હતા. દરમિયાન પ્રેમી યુવતીને મળવા માટે અમદાવાદ આવ્યો હતો અને ઓઢવબ્રિજ પાસે આવેલી હોટલમાં રોકાયો હતો. પ્રેમીએ યુવતીને અહીં મળવા માટે બોલાવી હતી.

આજે તેને તમે વાત કરી શકો છો અને પછી ત્યારબાદ તમે બધી પોઝિશન ની અંદર તેની પાસે ચપાચપી પણ બોલાવડાવી શકો છો પરંતુ એકવાર તમારે ધ્યાન રાખવી પડશે કે જ્યારે તમે ઠોકાવા માટે જાઓ છો ત્યારે તમે તેને જરૂરથી આપજો જેના કારણે તેને પણ કંઈ ના થાય અને તમને પણ કોઈ મોટો રોગ ન થાય.

રાજકોટમાં આજે રવિવારે બે કિસ્સા એવા સામે આવ્યા છે, જેને સાંભળીને રાજકોટવાસીઓનું લોહી ઉકળી જાય. રાજકોટની ગરિમા લજવતા બે કિસ્સા બન્યા છે. જેમાં એક કિસ્સામાં ખાગની કોલેજના ક્લાસરૂમમાં વિદ્યાર્થી વિદ્યાર્થીની વચ્ચે થઈ રહેલા આલિંગનનો છે. જેનાથી ચકચાર મચી ગઈ છે. તો બીજી તરફ, રાજકોટમાં એક યુવકે હવામાં ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં શેર કર્યો છે.

હાથમાં હથિયાર લઈને વીડિયો અને તસવીરો લેવાનો શોખ યુવકોમાં જાગ્યો છે. ત્યારે રાજકોટ યુવકનો હવામાં ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયો છે. પોલીસનો ખૌફ ભૂલાઈ જઈ રહ્યો હોય તેમ અવારનવાર ફાયરિંગના વીડિયો સામે આવી રહ્યા છે.

યુવકે ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કર્યોં છે. ‘એકલો પણ એકડો’ નામના ગીત પર યુવકે વીડિયો બનાવી હવામાં ફાયરીંગ કર્યું. ધોળા દિવસે જાહેર રસ્તા પર આ રીતે વીડિયો બનાવાયો છે. જે રાજકોટ પોલીસ માટે પણ ચેતવણીરૂપ છે.

બીજો કિસ્સો રાજકોટની મોરબી રોડ પર આવેલી એક ખાનગી કોલેજનો છે. જ્યાં ક્લાસરૂમમાં ચાલુ ક્લાસમાં એક વિદ્યાર્થિની અને એક યુવક વચ્ચે આલિંગન થયુ હતું. ગજબની વાત એ છે કે, જ્યારે તેઓ ભેટતા હતા ત્યારે ક્લાસમાં અન્ય વિદ્યાર્થીઓ પણ હાજર હતા. ક્લાસરૂમની બહારથી કોઇ વિદ્યાર્થીએ આ સમગ્ર કરતૂતનું રેકોર્ડિંગ કરી લીધું હતું અને તેનો વીડિયો ફરતો કર્યો છે.

રાજકોટમાં યુવાધનને રિલ્સ બનાવવાની ઘેલછા લાગી હોય તેમ અવારનવાર કાયદાના હાથમાં લેતા વીડિયો બનાવતા હોવાનું સામે આવે છે. ત્યારે વધુ એક યુવક રિલ્સ બનાવવાની ઘેલછામાં બંદુકમાંથી ફાયરિંગ કરતો હોય તેવો વીડિયો બનાવ્યો છે. જેમાં યુવક ફિલ્મી સ્ટાઈલમાં એન્ટ્રી પાડી પોતાની પાસે રહેલી બંદુકમાંથી હવામાં ફાયરિંગ કરી રહ્યો છે.

યુવકે ‘ભલે એકલો પણ એકડો’ ગીત પર વીડિયો બનાવી સોશિયલ મીડિયામાં વાઇરલ કર્યો છે. જો કે, પોલીસે વીડિયો વાઇરલ કરનાર યુવક દીપ ગોસ્વામીની અટકાયત કરી હતી. પોલીસ પૂછપરછમાં રમકડાની બંદુકથી વીડિયો બનાવ્યો હતો. બાદમાં વીડિયો એડેટિંગ કરી રિયલ કરતો હોય તેવો વીડિયો બનાવ્યો હતો. બાદમાં દીપે જાહેર જનતાની માફી માગી હતી.

જાહેર રસ્તા પર ફાયરિંગ કર્યુંરાજકોટમાં પોલીસનો ખૌફ જ ઓસરી ગયો હોય તેમ એક બાદ એક સોશિયલ મીડિયામાં આવા વીડિયો વાઇરલ થઈ રહ્યા છે. ધોળા દિવસે રસ્તા પર આ રીતે યુવક વીડિયો બનાવી પોલીસને પડકાર ફેંકતો હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. હાલનું યુવાધન આવા વીડિયો બનાવવામાં ગાંડાતૂર બન્યા હોય તેવું લાગી રહ્યું છે.

રાજકોટમાં જન્માષ્ટમીના પર્વ પર જાહેરમાં એક શખસે પિસ્તોલમાંથી એક રાઉન્ડ ફાયરિંગ કર્યાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઇરલ થયો હતો. વીડિયોમાં મોટી સંખ્યામાં લોકો જન્માષ્ટમી પર્વ પર એકત્રિત થયાનું જોવા મળ્યું હતું. જેમાં એક શખસ આવેગમાં આવીને એક રાઉન્ડ હવામાં કરતો હોવાનું નજરે પડ્યું હતું. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઇરલ થતા બી ડિવિઝન પોલીસે તપાસ હાથ ધરી હતી અને ફાયરિંગ કરનાર જીવણ નાગજીભાઈ મકવાણાની ધરપકડ કરી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *