રાજકોટમાં ની બાજુમાં ડૉક્ટર યુવતીને સાથી ડૉક્ટરે લગ્નની લાલચે બાંધ્યાઅવારનવાર શારીરિક સંબંધ પછી લગ્નની ના પડતા વીડિયો કરો વાયરલ…

મુંબઈમાં રીક્ષા ચાલકે કરી યુવતીની છેડતીમહારાષ્ટ્રના થાણેમાં શુક્રવારે રિક્ષા-ડ્રાઈવરે એક કોલેજ સ્ટુડન્ટની છેડતી કરી હતી. બળજબરીથી વિદ્યાર્થિનીને રિક્ષામાં બેસાડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે વિદ્યાર્થિનીએ વિરોધ કર્યો તો તે તેને ચાલતી રિક્ષામાં 500 મીટર સુધી ઢસડી ગયો હતો. આ ઘટનાનો પણ વીડિયો સામે આવ્યો છે. મુંબઈ પોલીસે આરોપી રીક્ષા ચાલકને ઝડપી લેવા માટે ટીમ બનાવી ચક્રો ગતિમાન કર્યાં છે

ક્રાઈમની અનેક ઘટનાઓને પગલે સુરત શહેર બદનામ થઈ રહ્યું છે. સુરતમાં મહિલાઓની છેડતી બાળકીઓ સાથે ગુનાઓ સતત વધી રહ્યાં છે. ત્યારે સુરત શહેરમાં વધુ એક ચોંકાવનારી અને શરમજનક ઘટના સામે આવી છે. સુરતના ગોપીપુરામાં 13 વર્ષની દિવ્યાંગ કિશોરી સાથે છેડતીની ઘટના બની છે.તો તમને બધું કરવાની ખૂબ જ ઈચ્છા થઈ જતું હોય છે અને જ્યારે તેઓને એવું થતું હોય છે.

તેવા સમયની અંદર તમને ઘણી બધી તકલીફો પણ થતી હોય છે કારણ કે તેઓને કોઈ મળીતું નથી અને તેના કારણે તેઓ હાથેથી પોતાના કામ ચલાવું પડતું હોય છે પરંતુ તેમાં પણ તમે બધી ઘણી બધી વસ્તુઓ કરી શકો છો ઘણા બધા લોકોને એવું લાગતું હોય છે કે તેઓને જ્યારે બધી ઇચ્છાઓ થાય ત્યારે તેમને પૂરી કરી લેવી જોઈએ પરંતુ હકીકતના જો એક્સપર્ટ ની માનવામાં આવે તો તેઓનું એવું કહેવું છે કે તમે જેટલા રાહ જુઓ છો

ને તમે કેટલા પ્રમાણ ની અંદર બધા સારી રીતે બધું કરી શકતા હો છો અને તેવા સામાન્ય રીતે તમને ખૂબ જ વધારે મજા આવતી હશે એટલે તમને હું માત્ર એટલું જણા માગું છું કે તમને દરરોજ બરજો કરવાની ઈચ્છાઓ થતી હોય તો સામાન્ય રીતે તમે શરૂઆતની અંદર બે દિવસ સુધી તમારે કોઈ પણ પ્રકારે કઈ કરવાનું નથી અને ત્રીજો દિવસ જ્યારે આવે ત્યારે તમને હાથ વડે કામ ચલાવીને બધું તમે કરી શકો છો સમગ્ર રીતે તમને એવું પણ ન થતું હોય તો બજારની અંદર ઘણા રમકડા આવે છે તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

લગ્નની લાલચ આપીને ઘરમાં રાખ્યા બાદ શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા હતા. હિતેન્દ્રએ તેની ઇચ્છા પૂરી કરવા મારી સાથે લગ્નનું નાટક કર્યું હતું. ઈચ્છા પૂરી થતાં મને કાઢી મૂકી હિતેન્દ્ર છેસંબંધોમાં લગ્નના નામે થતીના અનેક કિસ્સોઓ દિનપ્રતિદિન પોલીસ મથકમાં નોંધાતા હોય છે. આવો જ એક કિસ્સો અમદાવાદ શહેરના પૂર્વ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાયો છે. અહીંયા કોઈ સામાન્ય યુવતી નહીં પરંતુ ડૉક્ટર સાથે થઈ છે.

આ શબ્દો ઓથોપેડીક સર્જન હિતેન્દ્ર પટેલની પત્ની છે. જેણે પોતાના શરીરના ડાબા પગના સાથળ પર પેનથી સ્યુ@સાઈડ નોટ લખી હતી. ડૉક્ટર યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી યુવકે તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો હતો. જોકે, ત્યારબાદ યુવકે લગ્ન કરવા માટે ઈન્કાર કરી દેતા આ ડૉક્ટર યુવતીએ આવેશમાં આવી જઈને એક અંતિમ પગલું ભરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

9 ફેબ્રુઆરીના રોજ ઘાટલોડિયામાં રહેતા ઓર્થોપેડિક સર્જન હિતેન્દ્ર પટેલની પત્નીએ ઘરના આગણામાં જ હતો.બનાવની વિગતો એવી છે કે અમદાવાદ શહેરના મહિલા પૂર્વ પોલીસ સ્ટેશનમાં એક મહિલા એ પોલીસ ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે કે તેની દીકરી પૂર્વ વિસ્તારમાં એક હોસ્પિટલ માં ડોકટર તરીકે પ્રેક્ટિસ કરે છે. અગાઉ તે સરસપુર ખાતે આવેલ એક હોસ્પિટલ માં પ્રેક્ટિસ કરતી હતી તે દરમિયાન ત્યાં જ પ્રેક્ટિસ કરતા એક ડોકટર સાથે મુલાકાત થઈ હતી. જો કે બંને વચ્ચે વાતચીત થતાં આરોપી યુવક એ યુવતીને પ્રેમ જાળ માં ફસાવી હતી.

પહેલાં લખેલી સ્યુ@સાઈડ જવાબદાર હિતેન્દ્ર લખ્યું હતું. કારણ કેછ મહિનાના લગ્ન જીવનમા પતિ હિતેન્દ્રએ 3 મહિના બાદ તેના પીયર મોકલી દીધી હતી. ડૉક્ટર યુવક અવારનવાર ફ્લેટ પર લઈ જતોબાદ માં તેને લગ્ન ની લાલચ આપી ને અવાર નવાર તેની સાથે શારીરિક સબંધ બાંધ્યો હતો. જે અંગે ની જાણ યુવતી એ તેની માતા નેં પણ કરી હતી. જો કે વર્ષ 2019માં આરોપી એ આ હોસ્પિટલમાંથી નોકરી છોડી ને એલ જી હોસ્પિટલમાં આસી. પ્રેફેસર તરીકેની નોકરી શરૂ કરી હતી. આરોપી આ સમયે પણ યુવતીને વારંવાર બોલાવી પાલડી ખાતે ના તેના ફલેટ પર લઈ જતો. અને ત્યાં શારીરિક સબંધ બાંધતો હતો.

જેથી પતિએ શારીરિક સંબંધ બાંધવા તેની સાથે લગ્નનું નાટક કર્યું હોવાનું સુઈસાઈડ નોટમાં લખ્યું હતું. ઘાટલોડિયા પોલીસે સુઈસાઈડ નોટના આધારે ડૉકટર હિતેન્દ્ર પટેલ અને તેના માતા-પિતા વિરુદ્ધ નોંધી તપાસ શરૂ કરી છેયુવતીને બદનામ કરવાની ધમકી આપતો હતોજો કે યુવતી એ લગ્ન કરવા માટે દબાણ કરતા આરોપી યુવકે અલગ અલગ બહાના કાઢી ને લગ્ન નહિ કરી અંતે યુવતીને બદનામ કરી દેવાની ધમકી આપતો હતો. અને પોતે વિદેશ માં જતો રહેશે તેમ કહેતો હતો. એટલું જ નહીં યુવતીનો ફોન પણ બ્લોક કરી દીધો હતો.

ઓઢવના રહીશ અને મૃતકના પિતાએ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે, તેમની દીકરીના લગ્ન મેરેજ બ્યુરોમાં નોંધણીના આધારે ઘાટલોડિયામાં રહેતા અને દેવમ ઓર્થોપેડિક હોસ્પિટલ ધરાવતા હિતેન્દ્ર ઉર્ફે હિતેશ પટેલ સાથે ઓગસ્ટમાં થયાં હતા. લગ્ન બાદ સાસુ સુભદ્રાબેન અને સસરા મનુભાઈ મહિલાને પરેશાન કરીને દહેજની માગણી કરતા હતા.

મેં દિકરીને દહેજમાં 25 તોલા સોનું આપ્યું છે, તું માત્ર 5 તોલા જ લાવી છું. સાસુ-સસરાના ત્રાસને લઈને હર્ષા પતિ હિતેન્દ્રને ફરિયાદ કરે તો, તે માતા-પિતાનો પક્ષ લઈ પત્નીને મારઝૂડ કરતો હતો. જેથી કંટાળીને મહિલાએ આપઘાત કરી લીધો હતો.પોલીસ તપાસમા ખુલ્યુ છે કે 4 ફેબ્રુઆરીએ તેની હોસ્પિટલ ગઈ હતી

હિતેન્દ્રે તેની વાત સાંભળીને મારઝૂડ કરીને તેને હોસ્પિટલમાંથી કાઢી મૂકી હતી. તે દિવસથી મહિલા માનસિક તણાવમાં હતી. અને કોઈની સાથે વાતચીત કરતી નહોતી. એટલુ જ નહીં થોડા દિવસ પહેલાં મહિલાએ હિતેન્દ્રનો બર્થડે ઊજવ્યો હતો. જેને લઈને સાસુ સસરા નારાજ પણ થયા હતા. હાલમાં ઘાટલોડિયા પોલીસે ડોકટર હિતેન્દ્ર પટેલ, સાસુ સુભદ્રાબેન અને સસરા મનુભાઈ પટેલ વિરુદ્ધ લઈને આરોપીઓની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *