સુરતમાં પત્ની બિલ્ડર સાથે રંગરેલિયા મનાવી વીડિયો ઉતારી ને બિલ્ડર કપડાં વગર સુઈ જતો હતો પતિ જોઇ ગયો, પછી તો……

સુરત શહેરના પાંડેસરા વિસ્તારમાં બિલ્ડરના પત્ની સાથેના આડાસંબંધની જાણ થઈ જતાં પતિએ તેના પર જીવલણે હુમલો કર્યો હોવાની ઘટના સામે આવી છે. એક રિસર્ચ મુજબ જે વાત જાણવા મળી છે તે જાણી ને તમે પણ હેરાન થઇ જશો.દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે જ્યારે આપણું શરીર ઉત્તેજીત થાય છે, ત્યારે શ્વાસ આપમેળે ઝડપી બને છે અને અમે જોરશોરથી ચાલીએ છીએ, જો તમારા જીવનસાથીને પણ આવું થાય છે, તો સમજો કે તેણી ઇચ્છે છે કે તમે તેમને પ્રેમ કરો. કરો અને તેને ટેકો આપો.

રીક્ષા ચાલકે પત્નીને બિલ્ડર સાથે રંગેહાથ પકડી ઠપકો આપ્યો છતા સબંધો યથાવત રહેતા હુમલો કર્યો હતો તમને જણાવી દઇએ કે જો કોઈ છોકરી તમારી નજીક આવી રહી છે, તો તમારા હાથને તમારી નજીક રાખો, પછી સમજો કે તે તમને સેક્સ માટે ઇશારો કરે છે અને તમે તેને તમારી નજીક પણ બનાવી શકો છો.જ્યારે સ્ત્રી ભાગીદાર તમારી નજીક આવે અને તમને તેની નજીક આવવાનું કહે, તો સમજો કે તેનો હાવભાવ અલગ છે અને તેમને પ્રેમ કરવાનું શરૂ કરો અને તેઓ તમને જે પ્રેમ કરવા માગે છે તે બધુ બોલવાની તક આપશો નહીં. તમે પ્રારંભ કરો.

પાંડેસરામાં બિલ્ડરની ઓફિસમાં ઘૂસી ચપ્પુથી હુમલો કરનારની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. પોતાની જીંદગી બરબાદ કરનારનું કાસળ કાઢવું હતું.આટલું જ નહીં જ્યારે જાતીય સંભોગની ઇચ્છા થાય છે ત્યારે છોકરીઓની આંખો નશો કરે છે અને છોકરીઓ તેમના જીવનસાથીને જોઈને દાંતથી હોઠ કરડે છે. તો સમજો કે મામલો તૈયાર છે. અને વિલંબ કરશો નહીં.જ્યારે કોઈ સ્ત્રી ભાગીદાર તે ભાગોને તમારી સામે પ્રદર્શિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, તો તમારે સમજવું જોઈએ કે હવે સેક્સનો સમય શરૂ થયો છે, આવી હરકતો પછી પણ મોડું ન કરો.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, પાંડેસરામાં મિલન પોઇન્ટ પાસે આવેલી બિલ્ડરની ઓફિસમાં ઘૂસીને રીક્ષા ચાલક પતિએ બિલ્ડર અને તેના મિત્ર પર હુમલો કરી દીધો હતો. બેદરકાર હોવું.જો તમે તમારી જાત સાથે એટલા બેદરકાર થઈ ગયા છો કે તમે જાણતા નથી કે કેટલા દિવસો પહેલા તમે તમારી બિકીની લાઇનની વેક્સ કરી હતી તો પછી આ યોગ્ય સંકેત નથી. તમારી અને તમારા શરીરની સંભાળ રાખવી મહત્વપૂર્ણ છે. આ બેદરકારી સૂચવે છે કે તમારું જીવન નિસ્તેજ બની રહ્યું છે.

પોલીસે રીક્ષા ચાલકની ધરપકડ કરી લીધી છે. ગત બપોરે રીક્ષા ચાલક પોતાના સાગરીતો સાથે ઘૂસી આવ્યો હતો તેમજ પત્ની સાથે આડાસંબંધ રાખનાર બિલ્ડર પરમલો કરી દીધો હતો.સંભોગ ડ્રિમ.જો તમને કેટલાક દિવસના સમયગાળામાં સતત એ અનુભવ કરી રહ્યા છો કે સંભોગ ડ્રિમ્સની આવૃત્તિ વધી રહી છે તો તેનો અર્થ એ છે કે તમારે યૌન સંબંધની જરૂર છે.

ખરેખર, સપના આપણી દબાયેલી ઇચ્છાઓને વ્યક્ત કરે છે અને સંભોગ ડ્રિમ્સ તમને કહે છે કે આ જરૂરિયાત પૂરી નથી થઈ રહી.કોઈની સાથે એકાંત શોધવું.તમે અત્યાર સુધી જૂથમાં પાર્ટી કરતા હતા, પરંતુ થોડા દિવસોથી તમને લાગે છે કે કોઈની સાથે તમારું જોડાણ વધી રહ્યું છે અને તમે તેની સાથે બહાના શોધી રહ્યા છો.

આ સમયે બિલ્ડરનો મિત્ર બચાવવા વચ્ચે પડતાં તેના પર પણ કરી દીધો હતો.તેથી તે સામાન્ય મિત્રોથી વધીને એક ગાઢ સંબંધને સૂચવે છે.તમે ઘણી વાર જોયું હશે કે જયારે કોઈ પુરુષ ના નવા નવા લગ્ન થાય છે ત્યારે એ પુરુષ અને સ્ત્રી ના મન માં એ સવાલ જરૂર ઉભો થાય છે કે નો પ્રસ્તાવ કેવી રીતે મુકવો. ઘણી વાર પુરુષ સ્ત્રી ને કહ્યા પૂછ્યા વગર સમાગમ કરવાનું વિચાર તો હોય છે અને એના જ કારણે સ્ત્રી ના મનમાં પુરુષ ની પ્રત્યે લાગણી ઓછી થઈ જાય છે.પતિ-પત્ની જ્યારે જ્યારે જાતીય સંબંધ બાંધે છે.

રીક્ષા ચાલકે પોલીસ સમક્ષ કબૂલાત કરી હતી કે, તેની પત્ની સાથે બિલ્ડરને પ્રેમસંબંધ છે. બેથી ત્રણવાર રંગે હાથ પકડી પાડ્યા હતા અને ઠપકો આપ્યો હોવા છતાં તેઓ સંબંધ પૂરો કરી રહ્યા નહોતાપુરુષ અને સ્ત્રી સેક્સ નો પ્રસ્તાવ મુકવા માટે એમની લાગણીઓ ની રજુઆત કરે છે અને એમાં ભારતીય સ્ત્રી-પુરૂષો તરહતરહની શૈલીઓ અપનાવે છે.

આ અંગે વિશેષ સર્વેક્ષણો થવા જોઈએ પણના તારણો કંઈક આલગ કહે છે.તમેં જાણો છે કે માટે પહેલો પ્રસ્તાવ પુરુષ મૂકે છે અને પુરુષ એના માટે સરમ પણ નથી અનુભવતો, સમક્ષ સેક્સ માણવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરે ત્યારે ‘શાબ્દિક’ પ્રસ્તાવ ઓછો અને ‘અશાબ્દિક’ વધુ જોવા મળે છે.

મારી જીદંગી ખરાબ કરી નાંખતા કર્યો હતો.લગ્નના શરૂઆતના થોડાં અઠવાડિયાઓ કે મહિનાઓ બાદ કરતાં, મોટા ભાગના દંપતી કામસુખ આંતરે આંતરે તથા અનિયમિત રીતે માણતા હોય છે આથી જ્યારે તેમણે કામસુખ માણવું હોય ત્યારે પાર્ટનરને કૉમ્યુનિકેટ કરવું પડે છે. મોટાભાગના યુગલો પરસ્પર સહમતીથી બેઉને ફાવી જાય એવી કોઈક સાહજિક શૈલી અપનાવી લેતાં હોય છે અને બેઉને તે ફાવી જતી હોય છે.પરંતુ કેટલાક યુગલો વર્ષો સુધી ‘પ્રપોઝલ’ને મુદ્દે ગૂંચવણ, મૂંઝવણ, અકલામણ, અસ્વસ્થતા, વિરોધાભાસ યા ગુંગળામણ અનુભવતા જોવા મળે છે.

ઓછું બોલતા, શરમાળ, હતાશા, મનોરૂગ્ણ, કુઠિત, ભગ્નાહૃદયી તથા શૂન્યમનસ્ક અવસ્થામાં જીવતા લોકો પોતાના પાર્ટનર પાસે ખૂલીને મોકળે મને માગણી કરતા અચકાય છે.તમને આ વાત જાણી ને હેરાની થશે કે એક યુગલ ના નવા નવા લગ્ન થયા હતા અને એ પતિ-પત્ની વચ્ચે મહિને માંડ એકાદવાર શરીર સુખનો પ્રસંગ બનતો હતો. પતિને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે મારી તો ખૂબ ઈચ્છા હોય છે.

પણ મારી પત્નીને ખાસ ઈચ્છા હોતી નથી આથી અમે ટાળીએ છીએ. પત્નીને એકલામાં જ્યારે એમ પૂછવામાં આવ્યું કે આપને ઈચ્છા શા માટે નથી તો એણે આશ્ચર્યથી કહ્યું કે ‘મને તો ઈચ્છા હોય છે પણ મારા પતિ પહેલ ન કરે તો હું શું કરૂ, પત્નીને જ્યારે હકીકત જણાવવામાં આવી કે આપના પતિને લાગે છે કે તમે શુષ્ક અને નિરસ છો

તો તેણે કહ્યું, ‘મારાથી થોડું જ કંઈ મારી વાસનાઓની વાત પતિ સમક્ષ જાહેર કરાય. સમાગમ માટે પતિ એ પહેલો પત્ની પાસે પ્રસ્તાવ મુકવો જોઈએ.તો વાત આમ છે. આપણા સમાજમાં પતિ-પત્ની એકમેકના મનની આંતરિક સંવેદનાઓ બાબતે કેવળ ધારણાથી જ ચલાવી લેતા હોય છે.

રિક્ષા ચાલકે યુવતીને તેની સાથે લગ્ન કરવાની લાલચ આપી યુવતી સાથે અવારનવાર સં-બંધ બાંધતો હતો. જેના કારણે યુવતી બે વખતબની હતી.શારીરિક રીતે પહેલ કરવી એ બાબત અઘરી હોવા છતાં કેટલાક પુરૂષો અચૂક પ્રયોજતા હોય છે. નીમ્નસૂચિત વાક્યો પ્રયોજાતા હોવાનું જાણવા મળે છે. અલબત્ત, હજુ તો અનેક યુગલો એવા હશે જેઓ આ સિવાયના વાક્યો યા શબ્દપ્રયોગો પ્રયોજતા હશે.

કેટલાક પુરૂષો ‘આજે તું તૈયાર રહેજે’, યા ‘આજે મને મૂડ છે, આજે મારી ઈચ્છા છે’ જેવા વાક્યો કહેવાનું રાખે છે.તો કેટલાક પ્રશ્નાર્થના રૂપમાં પત્નીને પૂછી લે છે. જેમ કે, તું આજે મૂડમાં છે? યા તો પ્રોગ્રામ બનાવવો છે યા તો તારી ઈચ્છા છે ખરી જેવા પ્રશ્નો સામાન્ય છે.

યુવાન રિક્ષાચાલકે યુવતીને દવા આપીને બંને વખત ગ-ર્ભપાત કરાવ્યો હતો.ત્યારે યુવતીએ ના પાડતાં રિક્ષાચાલકે તેને ધ-મકી આપી હતીઆજે મળવું છે યા ભેગા થવું છે યા સંબંધ બાંધવો છે’ યા મેળાપ કરવો છે જેવા મિતાક્ષરી સૂચનો પણ કરી જોવાય છે. આમ ઘણી વાર પતિ એવા ઘણા પ્રસ્તાવ મૂકે છે કે, જે શબ્દશ:

આ લેખમાં અભદ્ર ભાષાપ્રયોગને કારણે સમાવી શકાય એમ નથી. પરંતુ સેક્સ માટે કામ, કામકાજ, કરવું, મળવું, પોગ્રામ વગેરે શબ્દપ્રયોગો અલગ અલગ અલગ રીતો લોકો પ્રયોજી લેતાં જોવા મળે છે. ક્યારેક પરભાષી શબ્દ પ્રયોગો જોવા જેવા કે એન્જોય, રોમાન્સ, લવમેકીંગ ઈશ્ક, પ્યાર-મુહબ્બત વગેરે પણ પુરૂષો પ્રયોજી જાણે છે.

આખરે યુવકે યુવતી સાથે લગ્ન કરવાની ના પાડતા યુવકની ધ-મકીઓથી કંટાળીને યુવતીએ આખરે યુવક વિરુદ્ધ વાસણા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.પ્રપોઝલ મૂકતી વખતે પુરૂષો ક્યારેક ‘આજે ટાઈમ છે?’ યા બારણું બંધ કર, અથવા લાઈટ બંધ કર અથવા નજીક આવ અથવા બાળકો સૂઈ ગયા યા તો જાગવું છે જેવા અર્ધદગ્ધ શબ્દો ય પ્રયોજી જાણે છે.

તો સ્ત્રીઓ પણ જરા પગ દબાવી દો ને! યા તો ‘પેલો રેશમી ગાઉન પહેરી લઉં યા તો આજે નિંદર નથી આવતી અથવા ઠંડી લાગે છે, જરા નજીક આવી જાવ ને જેવો આડકતરા, ઈંગિતોભર્યા શબ્દો પ્રપોઝ કરી જુએ છે.વળી કેટલાક બરછટ પુરૂષો સીધેસીધી વસ્ત્રહિન થવાની માગણી પણ કરી દેતા હોય છે. તો સામે છેડે પુષ્કળ પ્રેમમાં હોય એવા યુગલો’ તું પેલા ડ્રેસમાં જ સરસ લાગે છે.

મળતી માહિતી પ્રમાણે અમદાવાદના વાસણા વિસ્તારમાં રહેતી એક યુવતી ઘરની સ્થિતિ સારી ન હોવાથી તે ઘરકામ કરવા જતી હતીએ પહેરી લે’ અથવા ‘જરા થોભો હું તૈયાર થઈને આવું છું.’ જેવા ખૂબ કામુક નિમંત્રણો દ્વારા પણ પ્રપોઝલ રજૂ કરતાં હોય છે.જો કે કેવળ અર્થસભર સ્પર્શ કરવો, એક જ રજાઈમાં નજીક જઈ સૂઈ જવું, ચોક્કસ વર્તન કરવું, આંખોના ઈશારાથી વાતકરવી પહેલાના ફીક્સ રીચ્યુઅલ્સ ફોલો કરવા, ખાસ ખોરાક કે ડ્રેસ પહેરવા, સ્નાન કરવા જેવી ક્રિયાઓ દ્વારા સૂચન કરવું, ચોક્કસ બેડશીટ સજાવવી, રૂમનું વાતાવરણ યા સંગીત દ્વારા કહેવુ જેવા નોનવર્બલ ઈગિતો પણ ઘણા યુગલોની વહારે આવતાં હોય છે.

અને આ દરમિયાન તે અલગ-અલગ જગ્યાએ નોકરી કરવા લાગી હતી ત્યારે તેને એક જગ્યાએ થી બીજી જગ્યાએ જવામાં રિક્ષામાં બેસીને જતી હતી. છોકરીની ટૂંક સમયમાં જ એક રિક્ષાચાલક સાથે મિત્રતા થઈ ગઈ અને બંને પ્રેમમાં પડ્યા.આમ જે લોકો રોજબરોજ કરે છે એમના માં આવા પ્રોબ્લેમ ઉભા નથી થતા.

આમ જોવા જઈએ તો પત્ની અને પત્ની ને બન્ને ને ની ઈચ્છા હોય છે પણ એક બીજા ને ન કહેવા ને કારણે બન્ને માં તિરાડ પડે છે માટે જો પુરુષ ની માટે ઈચ્છા હોય તો એને એની પત્ની ને જરૂર કહેવી જોઈએ નહીં તો તમારી પત્ની તમારા વિશે કઈ અલગ પણ વિચારી શકે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *