અમદાવાદમાં સસરાએ પુત્રવધુ એકલા જોઈને વહુના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર હાથ નાખ્યો વિડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરી ને શારીરિક સુખ માણ્યું પછી થયું તે જાણી ચોંકી જશો

તેઓ ઘણી બધી વાર તો 10 થી 15 દિવસે પોતાને ઘરે પરત આવતા હતા. આટલા સમય તેઓ ક્યાં જતા હતા અને કોની સાથે સમય વિતાવતા હતા તેઓ કોઇ પણ જાણકારી પરિવારને જણાવતા નહીં. પરિવારજનોને હંમેશા તેમના પર શંકા જતી. પરંતુ તેઓ થોડા ઘણા પૈસા કમાઈને લાવતા એટલા માટે પરિવારજનો ચૂપચાપ આ બધી વાતો સહન કરી રહ્યા હતા..

એક વખત તેઓ દસ દિવસ સુધી પોતાની ઘરે આવ્યા હતા નહીં અને જ્યારે તેઓ એક મોટી કાર લઈને ઘરે આવ્યા ત્યારે તેમની સાથે તેઓ એક જુવાન જોધ યુવતીને પણ લઈ આવ્યા હતા. જ્યારે પરિવારને પૂછવામાં આવ્યું કે, આ યુવતી કોણ છે.? અને શા માટે તમારી સાથે હરી ફરી રહી છે..? ત્યારે તેને જણાવી દીધું કે, મેં આ યુવતી સાથે લગ્ન કરી લીધા છે..

અને હવે હું આ યુવતી સાથે જ જીવન જીવવા માંગુ છું. હું તમારી સાથે હવે ક્યારે પણ રહેવાનો નથી. બસ એટલું કહેવા માટે જ હું અહીં આવ્યો છું. હવે હું નવું ઘર વિકસાવવા જઈ રહ્યો છું. બસ આ શબ્દો સાંભળતાની સાથે જ હરિપ્રસાદ ભાઈની પત્નીને ત્યાં ઢળી પડી પડી હતી. તેમના બંને દીકરાની વહુ પણ માટે હાથ પકડીને વિચારવા મજબૂર બની ગઈ કે, આખરે 54 વર્ષે આ ડોસાને એવું તો શું સુજ્યું છે કે તેને એક જુવાન જોધ યુવતીને ભગાડીને પોતાને ઘરે લઈ આવ્યા છે.

હરિપ્રસાદ ભાઈની પત્નીએ તરત જ તેમના બંને દીકરાને ફોન કરીને જણાવ્યું કે, તેના પિતાએ એવું ઘરનામું કર્યું છે કે જે જાણીને અત્યારે આપણે સૌ કોઈને બદનામી સહન કરવાનો વારો આવ્યો છે. તેઓ તરત જ અહીં આવી પહોંચ્યા અને જાહેરમાં તેના પિતાને ઘરની બહાર કાઢી મૂક્યા હતા..

રિલેશનશિપ એક્સપર્ટ કાર્તિકા કનિષ્ક શર્મા કહે છે કે કેટલીકવાર બે લોકો વચ્ચેના સમીકરણને સમજવું ખરેખર મુશ્કેલ બની જાય છે. આવી સ્થિતિમાં તેમના સંબંધોને જજ કરવું યોગ્ય નથી. હું તમારા પતિ અને તમારી નણંદ વચ્ચે સમાન વસ્તુ જોઈ રહી છું. તેઓ બંને એકબીજા સાથે મજબૂત બોન્ડ શેર કરે છે.

આ પણ એક કારણ છે કે બંને એકબીજાની ખૂબ નજીક છે. આવી સ્થિતિમાં, હું તમને સલાહ આપીશ કે સૌથી પહેલા તમારા પતિ પર વિશ્વાસ કરો. હું ખૂબ જ સારી રીતે સમજી શકું છું કે તમે આ પરિસ્થિતિમાં કેવું અનુભવો છો. પરંતુ તમારે એ પણ ધ્યાનમાં રાખવું પડશે કે તમારા ભાઈ-બહેનના સંબંધો પર સવાલ ઉઠાવવો સંપૂર્ણપણે ખોટું છે

મોટાભાગના પરિવારજનો દિવસ કરીને જે પૈસા કમાય છે. તે પૈસાથી પરિવારના શોખ પૂરા કરે છે. તેમજ ભરણપોષણ પણ કરતા હોય છે. પરંતુ કેટલાક લોકો હાથ પગ સાજા હોવા છતાં પણ નોકરી ધંધો કરીને પૈસા કમાવાને બદલે ભીખ માંગીને ભરણપોષણ કરતા હોય છે અને આપણા દેશના લોકો ખૂબ જ પ્રેમાળ અને દયાળુ છે..

તેઓ આવા લોકોને મન મૂકીને પૈસા આપે છે. કારણ કે તેઓ વિચારતા હોય કે, કદાચ આ પૈસાથી તેનું જીવન સુધરી જાય અને પોતાને પુણ્ય મળે એટલા માટે તેઓ ભિખારીને જેવું તેવું દાન પણ આપી દેતા હોય છે. પરંતુ અત્યારે એક ભિખારીની કાળી કરતુતો સામે આવી છે. જે જગ્યા ઉપર લોકોનો ઘસારો સૌથી વધારે હોય તેવા જગ્યા ઉપર ભિખારીઓ ઊભા રહી લોકો પાસે ભીખ ના પૈસા માંગે છે..

અથવા કોઈ સારી ચીજ વસ્તુઓની માંગણી પણ કરી લેતા હોય છે. અત્યારે એક ભિખારી શહેરના ખૂબ જ સારા વિસ્તારમાં આવી પહોંચ્યું હતું અને ત્યાં દરેક વ્યક્તિના ઘર પાસે જઈને ભીખ માંગવા લાગ્યો હતો. આ સોસાયટીના તમામ બંગલાઓનું ધ્યાન રાખવા માટે વોચમેનની પણ નિમણુક કરવામાં આવી હતી..

પરંતુ વોચમેન રજા ઉપર હોવાથી આ ભિખારી સોસાયટીની અંદર ઘૂસી ગયો હતો. અહીં એક કાપડના ખૂબ જ મોટા વેપારી તેમના પરિવાર સાથે રહે છે. તેઓ સવારના સમયે ઘરે થી પોતાને નોકરી ધંધે જવા માટે નીકળી ગયા હતા. તેમના ઘરે માત્ર તેમની પત્ની અને તેમના દીકરાની વહુ તેમજ તેમની દીકરી હાજર હતા..

આ ભિખારી તેમના ઘરે અંદર ઘૂસી ગયો હતો. ઘરની મહિલાઓ ઘરકામની અંદર વ્યસ્ત હોવાથી તેમને આ બાબતની જાણકારી રહી નહીં આ ભિખારી અંદર ઘૂસીને ભીખના પૈસા માંગવાને બદલે તેમના દીકરાની વહુને પાછળથી બાથ ભીડી લીધી હતી. અને તેની સાથે ન કરવાની હરકતો કરવા લાગ્યો હતો.

જ્યારે આ મોટા વેપારીને દીકરાની વહુને જાણકારી તરીકે પાછળથી કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિએ તેને પકડી લીધી છે. ત્યારે તેને બૂમો બૂમ શરૂ કરી દીધી હતી. અને તેની આ બુમ સાંભળીને મોટા વેપારીની પત્ની તેમજ મોટા વેપારીની દીકરી બંને ત્યાં આવી પહોંચી અને આ ભિખારીને પકડી પાડ્યો હતો..

ત્યારબાદ તેને સોસાયટીમાં વચ્ચોવચ લઈ ગયા અને જોર જોરથી બૂમો પાડીને આસપાસના લોકોને મદદ માટે બોલાવ્યા હતા. સૌ કોઈ લોકો ત્યાં ભેગા થઈ ગયા ત્યાર બાદ આ ભિખારીને ઢોર માર્યો હતો. કારણ કે તેણે ન કરવાની કાળી કરતુતો કરી નાખી હતી. આ ઘટના જાણીને સૌ કોઈ લોકોના મગજના દાન પણ હલબલી ગયા હતા..

તો બીજી બાજુ જ્યારે આ મોટા વેપારીને જાણકારી મળી કે, તેમના ઘરની મહિલાઓ સાથે આ ભિખારીએ ખૂબ જ ખરાબ હરકત કરી છે. ત્યારે તેઓએ તાત્કાલિક આ ઘટનાની જાણકારી નજીકના પોલીસ સ્ટેશનમાં પણ આપી હતી અને આ ભિખારી સામે કડકમાં કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવે તેવું જણાવ્યું છે.

આગળ પણ એક ભિખારીની કાળી કરતુતો સામે આવી હતી. આ ભિખારી સિગ્નલ ઉપર ભીખ માંગતો હતો. તેનો એક જ હાથ હોય અને એક હાથ કપાઈ ગયો હોય તેવું લાગતું હતું. પરંતુ જ્યારે એક વ્યક્તિને જાણકારી મળી કે આ ભિખારી તેનો એક હાથ શર્ટ ની અંદર છુપાવીને રાખે છે. ત્યારે તેની કાળી કરતુતોનો ભાંડો ફૂટી ગયો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *