રાજકોટમાં ચાલુ ક્લાસ દરમિયાન વિધાર્થી તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું શિક્ષકે વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરીને યુવતી સાથે માન્યું શરિરક સુખ વીડિયો વાયરલ

વિયેત નામથી એક વિચિત્ર ઘટના સામે આવી છે ત્યારે એક વિદ્યાર્થીએ ઓનલાઈન ચાલુ ક્લાસ દરમિયાન શ-રીર સુખ માણવાનું શરૂ કર્યું. અને આ ઘટના વિયેતનામના હો ચી મિન્હ શહેરથી સામે આવી છે.ત્યારે વિશ્વના ઘણા દેશોની જેમ, કોરોના વાયરસના ચેપને કારણે શાળાઓ અને કોલેજોને બંધ કરવાનો આદેશ આપવામાં આવ્યો હતો ત્યારે અહીં વર્ગો ઓનલાઈન થઈ રહ્યા છે. આવી જ ઘટના ત્યાંની એક યુનિવર્સિટીમાં એક વિદ્યાર્થી સાથે બની હતી.

આ શિક્ષકે એમ પણ કહ્યું કે તેના હાથ બાંધેલા હતા નહીં તો તેની સામે કાર્યવાહી કરત.શિક્ષકે આટલું કહ્યું કે તરત જ તે વિદ્યાર્થીને ખબર પડી કે તે જે પણ કરી રહ્યો છે, આખોક્લાસ જોઈ રહ્યો છે. આ સમજીને તેણે ઝડપથી તેના કપડાં ઉપાડ્યા અને પહેરવા લાગ્યા. તરત જ તેણે પોતાનો કેમેરો પણ બંધ કરી દીધો. પરંતુ, તેનો વીડિયો ફૂટેજ સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે.

આ વિદ્યાર્થી ઓનલાઈન ક્લાસમાં ભાગ લઈ રહ્યો હતો ત્યારે તેની ગર્લફ્રેન્ડ પણ તેની સાથે હતી. અને આ ઓનલાઈન ક્લાસ દરમિયાન અચાનક જ બંને એકબીજાની નજીક આવી ગયા અને પ્રણય માણવાનું શરૂ કરી દીધું, એ જાણ્યા વિના કે તેમની અંતરંગ પળો કેમેરામાં કેદ થઈ રહી છે. અને આ દરમિયાન એક શિક્ષકે કહ્યું, “તમે શું કરો છો? તમે વર્ગખંડમાં તમારી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે રહો છો. હવે ઓનલાઈન ક્લાસમાં કરવાનું શરૂ

વિયેતનામની સ્થાનિક મીડિયા સંસ્થા ‘લાઓ ડોંગ’ના સમાચાર પ્રમાણે આ ઘટના બાદ વિદ્યાર્થીએ શિક્ષક અને તેના સહપાઠીઓની માફી પણ માંગી હતી તેણે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયો ફૂટેજ પર પણ નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી. ત્યારે યુનિવર્સિટીએ અપીલ કરી છે કે આ ફૂટેજ શેર ન કરવામાં આવે. વિયેતનામના કાયદા પ્રમાણે , કોઈની સંમતિ વિના તેની અંતરંગ પળો શેર કરવી એ ગુનો છે.

આવી ઘટનામાં દોષી સાબિત થાય તો 3 વર્ષની જેલની જોગવાઈ પણ છે.અને આ યુનિવર્સિટીના એક અધિકારીએ પણ પુષ્ટિ કરી છે કે આ ઘટના ત્યાં બની હતી અને તે વિદ્યાર્થી ત્યાં અભ્યાસ કરે છે. અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે જ્યારે વિદ્યાર્થીએ તેની ભૂલ સ્વીકારી છે, ત્યારે યુનિવર્સિટી અપેક્ષા રાખે છે કે તેની ક્લિપ્સ ઓનલાઈન શેર કરવામાં આવશે નહીં. શાળાએ ફરી એકવાર તમામ વિદ્યાર્થીઓને ઓનલાઈન વર્ગો ચલાવવા અંગે ચેતવણી આપી છે.

દક્ષ થાળી લાવ્યો ત્યારે રામચોએ પોતે જ થાળી મૂકી અને માલતીને આપી. “હા ભાઈ,” તેણે શ્યામ તરફ જોયું, જે માથું નમાવીને સારા બાળકની જેમ ચૂપચાપ જમતો હતો. તેણીમાં તેના ભાઈને ટાળવાની હિંમત પણ ન હતી, તેણીએ ખાવાનું શરૂ કર્યું.”તને પેસ્ટ્રી કેવી લાગી, બાળકો? શ્યામ, તું નહીં લે, તારો ધર્મ બગડી જશે, પણ સોનાક્ષી પલ્લવી, તું લોકો લે કે તારો ધર્મ પણ… તેં શું અભ્યાસ કર્યો છે. આજના સમયમાં. ચાલ, જલ્દી ઉઠો. આ બધી બાબતોને તેની સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી.

તમે Google નો ઉપયોગ કેવી રીતે કરો છો? શું તમે ક્યારેય અભ્યાસ કર્યો છે કે મેડિસન કેવી રીતે બને છે? તમારા ભગવાન માટે કંઈક કરવું છે, પછી એક સારા માણસ બનો જે પોતાની સાથે બીજાનું પણ ભલું કરે, તર્ક વિના હિપ્પોક્રેટ, દંભી નહીં. હવે જલદી બધા તમારી પ્લેટ પૂરી કરો, પછી હું તમને તમારી ભેટો બતાવીશ,” તે હસ્યો.“મારા માટે શું લાવવું, મોટા પિતા,” દક્ષાએ પહેલા થાળી સાફ કર્યા પછી સંકલ્પને હળવેથી પૂછ્યું, પછી તેણે પણ હળવું સ્મિત કર્યું અને કહ્યું, “આશ્ચર્ય.”

નાસ્તો કર્યા પછી રામચોએ તેની બેગ ખોલી, દરેક માટે કંઈક ભેટ હતી. “આ વખતે શ્યામ તેનો જૂનો ટાઈપરાઈટર મારી સામે ફેંકી દેશે, લેપટોપ તારા માટે છે. આ સમય બીજા કોઈને નહીં આપે. સ્માર્ટ પુત્ર માટે ટેબ્લેટ. સોનાક્ષી દીકરા, અહીં આવ, આ નોટબુક તારા માટે. પલ્લવી અને માલતી માટે સ્માર્ટફોન છે. હવે ક્ષિતિજ સાચવવામાં આવ્યું છે, તેથી આ તમારા માટે વાયરલેસ હેડફોન સાથેનું નવીનતમ મ્યુઝિક પ્લેયર છે, મારા છોકરા.

“અરે, મોટા મોટા પપ્પા, હું નવું લેવાનું વિચારી રહ્યો હતો, આભાર.””ચાલો આભાર, હવે તમારી જવાબદારી છે કે પપ્પાને લેપટોપનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો તે શીખવો. શ્યામ, હવે સંકલ્પ તને બધું કહેશે, તેની સાથે બેસો, જુઓ કેટલું સરળ છે. અને હા, હવે તમે લોકો તમારા કામ પર જવાની તૈયારી કરો, સાંજે ફરી મળીશું.”જ્યારે સવારની પૂજા ઉતાવળમાં અધૂરી રહી ગઈ, ત્યારે શ્યામચરણે રાધે મહારાજને શુદ્ધિકરણ માટે પગલાં લેવા માટે બોલાવ્યા.

રામચોએ આ બધું સાંભળ્યું હતું. મહારાજનો પ્રણય હજુ ચાલે છે, આવનારી પેઢીમાં પણ અંધશ્રદ્ધાના વાઈરસ નાખશે, હું કંઈક કરીશ. તેણે મન બનાવી લીધું.રાધે મહારાજ 10 વાગે આવ્યા.”હેલ્લો સર, તમે જાણો છો,” રામચોએ સ્મિત સાથે પૂછ્યું.”ભલે, મહાન યજમાન, હું તમને ઘણા વર્ષો પછી જોઈ રહ્યો છું.””મને કહો કે લોકોને મૂર્ખ બનાવીને તમે તમારા પરિવારને ક્યાં સુધી રાખશો. જો તમે તમારા બાળકોને આ બધું શીખવશો, તો તેઓ અન્યની જેમ કેવી રીતે આગળ વધશે, તેઓ કેવી રીતે અભ્યાસ કરશે? શું તમે નથી ઈચ્છતા કે તેઓ વધે?” રામચોએ સ્પષ્ટપણે કહ્યું.

પંડિતજી ધ્રૂજ્યા, “માતબાલમહારાજજી, એનો અર્થ એ કે તમે સાચું નથી બોલતા. મંત્ર એટલા યોગ્ય રીતે બોલવો જોઈએ. માલતી બહુના કેટલાક મંત્રોના અર્થ હું પહેલેથી જ જાણું છું. તમે જાણો છો, મંત્રોમાં શું અલગ છે જે આપણે એવું કહી શકીએ? શું તમારામાંથી કોઈએ અથવા તમારા પૂર્વજોમાંથી કોઈએ મેરીટોરીયસ બનતા જોયા કે સાંભળ્યા છેના, યજમાન, તમે તમારા પૂર્વજો પાસેથી સાંભળતા આવ્યા છો.

આપણે માત્ર પૂજા, હવન, દોષ નિવારણની પરંપરાનું પાલન કરીએ છીએ. સાચું કહું તો અમે પંડિતો યજમાનોના ડર અને ખુશીનો લાભ લઈએ છીએ. ખરાબ લાગે છે, આ માટે ભગવાનની માફી પણ માગો. પરિવારનું પેટ પણ ભરવું પડે છે, યજમાનને. આપણે બીજું કંઈ જાણતા નથી, અને બહુ ભણેલા પણ નથી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *