રાજકોટમાં એક્સ બોયફ્રેન્ડએ યુવતીને બોલાવીને હોટેલ બાર માણ્યું શારીરિક સુખ આ અશ્લીલ વિડીયો વાઈરલ થયા બાદ યુવતી અને માતાએ કરું એવુકે જોવો વીડિયો

એક 15 વર્ષીય કિશોરી કે જે ઘરમાં સ્નાન કરી રહી હતી ત્યારે તેનો એક વીડિયો પાડોશમાં રહેતા ત્રણ છોકરાઓએ ઉતારી લીધો અને તે વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને શારીરિક સંબંધ બાંધવા કહ્યું તો કિશોરીએ પોતાની જાતને આગ ચાંપી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ ઘટના તમિલનાડુના વેલોર જિલ્લાની છે.

વેલોરની એક 15 વર્ષિય યુવતી ઘરે નહાતી હતી. ત્યારે પાડોશમાં રહેતા ત્રણ છોકરાએ ગુપ્ત રીતે એ જ હાલતમાં કેમેરાથી વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો હતો.વીડિયો રેકોર્ડ કર્યા પછી ત્રણેય છોકરાઓ તે છોકરી પાસે આવ્યા હતા અને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાની માંગ કરી હતી. માંગ નહીં સ્વીકારવા બદલ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર અપલોડ કરવાની ધમકી આપી હતી.કિશોરી આ ઘટનાથી ચોંકી ગઈ હતી. તેણે તે જ રાત્રે પોતાને આગ લગાવીને મારી નાખવાનો પ્રયાસ કર્યો.

કિશોરને 90 ટકા બરેલી હાલતમાં સરકારી વેલોર મેડિકલ કોલેજમાં દાખલ કરાઈ છે.આ કેસમાં ત્રણેય છોકરાઓને પોક્સો એક્ટ હેઠળ પકડવામાં આવ્યા છે અને તેને 15 દિવસની ન્યાયિક કસ્ટડીમાં મોકલવામાં આવ્યા છે. તેમાંથી તેઓ 22, 19 અને 17 વર્ષના છે. તેમાં એક નાનો આરોપી પણ હતો જેમને જામીન આપતી વખતે બાળ સુધારણા ઘરે મોકલવામાં આવ્યો હતો.

ઉત્તર પ્રદેશના ગોંડામાં એક માતા અને પુત્રીનું મોત નીપજતાં પુત્રીનો અશ્લીલ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ફેલાયા બાદ જાહેરમાં શેર કરાયેલા આ વાઈરલ વીડિયોથી વ્યથિત, બંને મહિલાઓએ બુધવારે પોતાનું જીવન સમાપ્ત કરવા માટે દુખદ પગલું ભર્યું. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર બુધવારે તારાબગંજ પોલીસ સ્ટેશન હેઠળના નાગરાસેન ગામમાં તેમના ઘરની બહાર એક ઝાડ પરથી 40 વર્ષની માતા અને તેની 22 વર્ષની પુત્રીની લટકતી લાશ મળી હતી.

આઈએએનએસના એક અહેવાલ મુજબ, વિડીયોમાં જે દેખાય છે તે યુવતીના લગ્ન ડિસેમ્બરમાં થયા હતા, પરંતુ તેનો પૂર્વ બોય ફ્રેન્ડ સત્યમ લગ્ન પછી પણ તેને પરેશાન કરતો હતો. 22 માર્ચ એટલે કે સોમવારે રાત્રે, સત્યમેજ આ અશ્લીલ વીડિયો બનાવડાવ્યો હતો અને તેના પતિને મોકલ્યો હતો અને તેને સોશિયલ મીડિયામાં જાહેરમાં મૂકી દીધો હતો.

આ બાબતે ઉત્તરપ્રદેશના (UP) ગોંડાના (એસપી શૈલેષ પાંડેએ જણાવ્યું કે, આરોપી યુવતીને બ્લેકમેલ કરીને એમ કહેતો હતો કે તે પતિને તેમના પૂર્વ સંબંધો વિશે જણાવીશ. તેણે તેની સાથે દુર્વ્યવહાર પણ કર્યો અને તેને અશ્લીલ વીડિયો બનાવવાની ફરજ પાડી. ત્યારબાદ, તેણે તેની સાથે રહેવાનું કહેતા, તેને વિડિઓ દેખાડી બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું. જ્યારે યુવતીએ ના પાડી ત્યારે તેણે વીડિયો ક્લિપ તેના પતિને મોકલી દીધી.”

પીડિતાના ગામના પપ્પુ પાસવાને પોલીસને જણાવ્યું કે, 22 વર્ષીય યુવતીએ ડિસેમ્બરમાં લગ્ન કર્યાં હતાં. જોકે, તેનો એક પૂર્વ બોય ફ્રેન્ડ સત્યમ લગ્ન પછી પણ યુવતીને હેરાન કરતો હતો. 22 માર્ચની રાત્રે, સત્યમે તેનો અને તે મહિલાનો અશ્લીલ વીડિયો મહિલાના પતિને મોકલ્યો અને તેને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો.

પડોશીઓ જણાવી રહ્યા છે કે “આનાથી તેના પતિ અને યુવતી વચ્ચેના સબંધોમાં વિખવાદ આવ્યો અને તેની માતા સાથેના સંબંધો પર અસર થઈ હતી. તેઓ બે દિવસથી ઘરની બહાર ન આવ્યા હતા અને બુધવારે તેઓ આપઘાત કરેલી હાલતમાં ઝાડ પરથી લટકતા મળી આવ્યા હતા.”

આ કેસ બાબતે વધુ જાણકારી આપતા એસપી પાંડે એ જણાવ્યું કે, સત્યમની આત્મહત્યાની પ્રેરણા આપવા અને એસસી / એસટી એક્ટના આરોપ હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *