આણંદમાં ટ્યુશન ક્લાસીસના વોશરૂમમાં ગયેલી વિદ્યાર્થિનીનો વીડિયો મોબાઈલ ફોનમાં ઉતારી બેન્કમેલ કરીને વારંવાર ટ્યુશન ક્લાસમાં જ આચર્યું શારીરિક સુખ જોવો વીડિયો

દાહોદ જિલ્લાના ઝાલોદનગરનો ચકચારી બનાવ સામે આવ્યો છે. જેમાં એક ટ્યુશન ક્લાસીસના સંચાલક દ્વારા વોશરૂમમાં ગયેલી એક વિદ્યાર્થિનીનો વીડિયો મોબાઈલ ફોનમાં ઉતારી વિદ્યાર્થિનીને બ્લેકમેઈલ કરી તેણીની મરજી વિરૂધ્ધ અવાર નવાર ગુજારતો હતો. આખરે હિંમ્મત દેખાડી આ મામલે સગીરાએ પોલીસ મથકે આવી ટ્યુશનના સંચાલક વિરૂધ્ધ ફરિયાદ નોંધાંવતાં પોલીસે સંચાલકની અટકાયત કરી જેલના સળીયા પાછળ ધકેલી દીધાંનું જાણવા મળી રહ્યું છે.

ઝાલોદ તાલુકામાં રહેતી એક 17 વર્ષીય સગીરા ઝાલોદ નગરમાં આવેલ હેતા ટ્યુશન ક્લાસીસમાં કોચીંગ કરતી હતી. ટ્યુશન ક્લાસીસ દરમ્યાન એક દિવસ સગીરા લઘુશંકા માટે ટ્યુશન ક્લાસીસના વોશરૂમમાં ગઈ હતી .જ્યાં હેતા ટ્યુશન ક્લાસીસનો સંચાલક નૈનેશભાઈ ભુરજીભાઈ ડામોરે પોતાના મોબાઈલ ફોનમાં આ લઘુશંકા માટે જતી સગીરાનો વીડિયો વોશરૂમમાં ઉતારી લીધો હતો . ત્યાર બાદ સગીરાને મળી આ વીડિયો તેને બતાવી સગીરાને અવાર નવાર બ્લેકમેઈલ કરવા લાગ્યો હતો અને ધાકધમકી પણ આપવા લાગ્યો હતો.

14મી ફેબ્રુઆરીના રોજ નૈનેશભાઈ દ્વારા સગીરાને કહેલ કે, તું શરીર સંબધ નહીં બાંધવા દે તો હું તારો અશ્વિલ વીડિયો વાઈરલ કરી દઈશ, તેવી ધાકધમકીઓ આપી સગીરાની મરજી વિરૂધ્ધ ટ્યુશન ક્લાસમાંજ અવાર નવાર સગીરા ઉપર ગુજારતો રહ્યો હતો. આખરે હારી થાકેલી સગીરાએ આ મામલે પોતાના પરિવારજનોને વાત કરતાં પરિવારજનોના પગ તળેથી જમીન સરકી ગઈ હતી અને ગતરોજ સગીરાને લઈ પરિવારજનો ઝાલોદ પોલીસ મથકે આવી ટ્યુશન ક્લાસીસના સંચાલક નૈનેશ ભુરજીભાઈ ડામોર વિરૂધ્ધ ભોગ બનેલ સગીરાએ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાંવતાં પોલીસે ગુનો નોંધી આગળની કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

ટ્યૂશનમાં ભણતા છાત્રોની પૂછપરછનૈનેશ દ્વારા સંચાલિત ટ્યુશન ક્લાસિસમાં ધોરણ 10થી 12ના છાત્રોને કોચિંગ અપાતુ હતું. અહીં છાત્રોઓ પણ આવતી હતી. એક છાત્રા સાથે બનેલી ઘટના બાદ નૈનેશે અન્ય કોઇ છાત્રાને તો પોતાની શિકાર બનાવી નથી તે જાણવા માટે પોલીસે ટ્યુશન ક્લાલિસમાં અભ્યાસ માટે જતાં તમામ છાત્રોની પુછપરછ કરશે.

નરાધમ શિક્ષક પણ એક સંતાનનો પિતાઝાલોદ તાલુકાના બીયામાળી ગામના લંપટ શિક્ષક ભુરજી ડામોર પરણિત છે અને તેને પણ એક સંતાન છે. છતાં શિક્ષણની ઓથે વાસના ભુખ્યા શિક્ષકે સગીરાને પોતાની જાળમાં ફસાવીને શિકાર બનાવી હતી. સમગ્ર શિક્ષણ આલમને લજવતી આ ઘટનાથી લોકોએ પણ શિક્ષક સામે ફિટરકાર વરસાવ્યો હતો.

આખા દેશમાં દોસ્તીની સંખ્યાબંધ બહુ જ વધુ પ્રમાણમાં વધી રહી છે તે ઉપરાંત લગ્નની દીકરીઓને બહાર નીકળવા દેવામાં પણ આપણી જ ચાલતી નથી કારણ કે દૂધ પ્રેમીઓને નજર તરત જ પડે છે અને આપના વિચાર ન હોય તેવું પણ થઈ શકે છે અને આવા અને કોઈને પણ શરમ હોતી નથી અને તે નાની કે મોટી એવું કશું જોતા નથી તો દરેકની ઉપર રતા હોય છે.

આ ઉપરાંત તેઓ ફોટા અથવા તો વિડીયો ઉતારીને દીકરીઓને ફોટા અને વિડીયો વાયરલ કરી દેવાની ધમકીઓ આપીને તેની ઉપર વારંવાર કરતા હોય છે આમાં દીકરી અથવા તો યુવતી ફોટા વિડીયો વાયરલ થયો અને બીજું કશું બોલી શકતા નથી અને પોલીસને ફરિયાદ કરી શકતી નથીએક બનાવ ગત દિવસોમાં બની ચૂક્યો છે દાહોદ જિલ્લાના ઝાલોદ નગરનો ટકાવી છે અને દરેકના ઘેર જાવા દે તેવો છે બની ચૂક્યો છે.

જેમાં એક ટ્યુશન ક્લાસીસના સંચાલક દ્વારા એક વિદ્યાર્થી નો વિડીયો મોબાઈલ પર માં ઉતારી લેવામાં આવે. છે ત્યારબાદ તે યુવતીને એટલી હદ સુધી ટોર્ચર કરવામાં આવે છે એટલે કે તેને આ વીડિયો વાયરલ કરી દેવાની અને તેના પર વારંવાર આચરવામાં આવે છે પ્રેમ દેખાડે આ મામલે સગીરાએ એટલે કે યુવતીનો નામ હોય છે આખરે હિંમત બતાવીને સગીરાએ પોલીસ મથકે આવી.

ટ્યુશન ના સંચાલક વિરૂદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે તેમની અટકાયત કરી જેલના સળીયા પાછળ ધકેલી દીધો જણાવ્યું છે અને આ તાત્કાલીક કરવામાં આવ્યું હતું જેનાથી અનેક મુશ્કેલીઓ ચૂપચાપ બેસી જાય તાલુકા માં રહેતી એક ૧૭ વર્ષીય સગીરા ઝાલોદ નગરમાં આવેલ ટ્યુશન ક્લાસીસ માં કોચિંગ કરતી હતી દરમિયાન એક દિવસ કીધા લઘુશંકા માટે ટ્યુશન ક્લાસીસ ના ટોયલેટ માં જાય છે.

અને સંચાલક નૈનેશ ભાઈ હરજીભાઈ ડામોરે પોતાના મોબાઈલ ફોન ના મદદથી લઘુશંકા માટે જતી સગીરાનો વીડીયો એચડી માં ઉતારી દીધો હતો ત્યાર બાદ સગીરાને મળી આવી તેને બતાવી શકી અને અવારનવાર બ્લેકમેઇલ કરવા લાગ્યો હતો અને આતંકી પણ આવવા લાગ્યો હતો તેના કારણે સગીરા કશું બોલી શકી નહોતી અને તેના કહેવા પ્રમાણે કરવું પડતું હતું એવું ફેબ્રુઆરીના રોજ દ્વારા સગીરાને કહેલ.

કે તું શારીરિક સંબંધ નહીં બાંધે છે તો હું તારો અશ્લીલ વીડિયો વાયરલ કરી દેશે તેવી ધમકીઓ આપી જગ્યા ની મરજી વિરુદ્ધ ટ્યુશન ક્લાસમાં જવા સગીરા ઉપર ગુજાર્યા આવ્યો હતો આખરે હારી થાકીને સગીરાએ આ મામલે પોતાના પરિવાર જોડે વાત કરી પરિવારજનોના પગ તળેથી જમીન ખસી ગઈ હતી તેઓને તો એમ જ હતું.

કે અમે જે ટ્યુશનમાં દીકરી ને મોકલીએ છીએ એ તો સારામાં સારું છેપરંતુ ક્લાસીસમાં જ આવા બનાવ બનશે તેનો ખ્યાલ જ નહોતો પરિવારજનોને આ મામલે પોતાના પરિવાર જોડે વાત કરતા પરિવારજનોના મનમાં સૌપ્રથમ તો ખૂબ જ ગુસ્સો આવ્યો પરંતુ તેઓએ કાળજી અને શાંતિથી કામ લેવાના કારણે તેઓને આ ગુનેગાર એટલે.

કે આ પકડાવ્યો મિત્રો અને પરિવારજનો પોલીસ મથકે આવીટ્યુશન ક્લાસીસના સંચાલક નરેશભાઈ ડામોર વિરુદ્ધ ભોગ બનેલાસગીરા એ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ગુનો નોંધી આગળની કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી સંચાલિત ટ્યુશન ક્લાસીસ માં ધોરણ 10 થી 12 ના છાત્રોને આપતું હતું અહીં છાત્રાઓએ પણ આવતી હતી.

એક છાત્રા સાથે બનેલી ઘટના બાદ નયનેશ અન્ય કોઈ છાત્રાને તો પોતાની શિકાર બનાવી .નથી તે જણાવવા માટે પોલીસે ટયૂશન ક્લાસમાં અભ્યાસ માટે જતાં તમામ છત્રી અને પૂછપરછ કરી હતી ઝાલોદ તાલુકાના એક ગામમાં શિક્ષક અરજી ડામોર પરણે છે અને તેને પણ એક સંતાન છે છતાં શિક્ષકની સાથે ના ભૂખ્યા શિક્ષકે પોતાની જાળમાં ફસાવીને શિકાર બનાવ્યો હતો સમગ્ર શિક્ષક આ મામલે આ ઘટનાથી ગુનામાં ખુબ રોષે ભરાયા હતા.

અને ખરેખર જવામાં આવે તો શિક્ષક દ્વારા તો સારા સંસ્કાર આપવા અને વિદ્યા આપવાનું કામ હોય છે પરંતુ આ બળાત્કારી એતો દીકરીઓને પોતાના જાળમાં ફસાવીને તેના સાથે ફાયદો ઉઠાવતો હતું દીકરીએ ફરિયાદ નોંધાવ્યા બાદ પોલીસે તાત્કાલિક ધોરણે કાર્યવાહી આગળ વધારી અને આ નરાધમ ને પકડ્યો હતો અને તેને જેલમાં નાખી લીધો હતો અને અને ઉપર હજુ વધુ ને વધુ કાર્યવાહી થશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *