અમદાવાદમાં વહુને જબરદસ્તીથી સસરાના રૂમમાં લઇ ગયા અને શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને વહુ રાંધતી હતી ત્યાં જઈને શરીર પર હાથ ફેરવી, ધમકી મારી અને ધરાર શારીરિક સુખ માણ્યું જોવો વીડિયો

શહેરના નારણપુરા વિસ્તારમાં રહેતી પુત્રવધૂને સસરાએ હવસ નો શિકાર બનાવી છે. પતિ અને સાસુની ગેરહાજરીમાં રસોઈ બનાવી રહેલી પુત્રવધૂ પાસે સસરા પહોંચ્યા અને તું બહુ જ સારું કામ કરે છે અને ઘણું બધું કામ કરે છે અને તું થાકી ગઈ હોઈશ તો હોલમાં આવીને મારી પાસે બેસ. આમ કહીને સસરાએ પુત્રવધુ સાથે બીભત્સ વાતો શરૂ કરી અને ધમકી આપીને તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો.

નારણપુરા વિસ્તારમાં રહેતી એક મહિલાએ પોલીસ ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. મહિલાનો આરોપ છે કે, તેના લગ્ન બાદ તેના સાસુ સસરા સાથે નાની મોટી બાબતે કર ઘર કંકાસ થતો હતો. પરંતુ મહિલા બધું સહન કરતી હતી. મહિલા જ્યારથી તેની સાસરીમાં આવી ત્યારથી જ તેના સસરા તેના પર ખરાબ દાનત રાખતા હતા. અને જ્યારે પણ મહિલા ઘરમાં એકલી હોય ત્યારે તેના સસરા ખરાબ દાનત રાખીને તેની સાથે શારીરિક અડપલા કરતા હતા. એક દિવસ તેના પતિ અને સાસુ નોકરી ઉપર ગયા હતા.

ત્યારે મહિલાના સસરા રસોડામાં રસોઈ બનાવી રહેલ પુત્રવધુ પાસે આવ્યા હતા અને તું બહુ જ સારું કામ કરે છે અને ઘણું બધું કામ કરે છે અને તું થાકી ગઈ હોઈશ તો હોલમાં આવીને મારી પાસે બેસ. આમ કહીને સસરાએ પુત્રવધુ સાથે બીભત્સ વાતો શરૂ કરી. જાેકે મહિલા તેના બેડરૂમમાં જતી રહેતા તેના સસરા પણ ત્યાં પહોંચ્યા હતા

અને શારીરિક હડપલા કરવા જતા મહિલાએ તેને એક લાફો મારી દીધો હતો. તેના સસરાએ તેનું મોઢું હાથથી દબાવી ધમકી આપી હતી કે, તું મને શરીર સંબંધ નહીં બાંધવા દે તો તને કાયમ માટે આશ્રમમાં મૂકી આવીશ આમ તેના સસરાએ તેની મરજી વિરુદ્ધમાં બળજબરીપૂર્વક શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો હતો.

આ બાબતની જાણ મહિલાએ તેના સાસુને કરતા તેઓએ પણ તેની વાત સાંભળી ન હતી. અને તેની સાથે મારઝૂડ કરી ધમકી આપી હતી. જાેકે તેના પતિએ પણ મહિલાની વાત પર વિશ્વાસ કર્યો ન હતો. ત્યારબાદ પણ તેના સસરા તેની સાથે શારીરિક અડપલા કરતા હતા. એટલું જ નહીં તેના સાસુએ તેની સાથે કામકાજ બાબતે બોલાચારી કરીને મારઝૂડ કરી હતી અને ધમકી આપી હતી કે, તું કોઈને કહીશ તો કોઈ મને કઈ કરીને નહીં લે. આમ અંતે કંટાળીને મહિલાએ પોલીસને જાણ કરતા પોલીસે સમગ્ર મામલે ફરિયાદ દાખલ કરીને વધુ તપાસ શરૂ કરી છે.

પુત્રવધૂ માટે સાસરિયાં એ તેનું બીજું ઘર છે. જ્યારે તે તેના મામાનું ઘર છોડીને સાસરે આવે છે ત્યારે ત્યાંના લોકોની ફરજ છે કે તે તેની પુત્રવધૂને ઘરનો અહેસાસ કરાવે. તેને પણ એટલો જ પ્રેમ અને આદર આપો, પરંતુ કેટલીકવાર સાસરિયાઓ તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવા લાગે છે, પુત્રવધૂને આદર અને પ્રેમ આપવાથી દૂર રહે છે. હવે ઉત્તર પ્રદેશના ગોરખપુરનો આ કિસ્સો લો.

ગોરખપુરના રામગઢતાલ વિસ્તારમાં વાસના પુજારીના સસરાએ પુત્રવધૂની ઈજ્જત લૂંટી. સસરા અને વહુ વચ્ચેનો સંબંધ પિતા અને પુત્રી જેવો હોવો જોઈએ. પરંતુ અહીં પુત્રવધૂ પર સસરાનું નસીબ બગડ્યું. હદ તો ત્યારે થઈ જ્યારે સાસુ પોતે જ પુત્રવધૂને પતિ પાસે મોકલતી.

પુત્રવધૂનો આરોપ છે કે તેની સાવકી સાસુએ તેને બળજબરીથી તેના સસરાના રૂમમાં મોકલી હતી. પછી સસરાએ પણ આ તકનો ભરપૂર લાભ લીધો. પુત્રવધૂને રૂમમાં એકલી જોઈને તેના પર બળાત્કાર ગુજારતો હતો. પુત્રવધૂએ આનો વિરોધ કર્યો તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

પુત્રવધૂએ ફરિયાદ નોંધાવીઆરોપી મૂળ ગોરખપુરના જ બેલઘાટ વિસ્તારનો છે. જોકે તે રામગઢતાલ વિસ્તારમાં પરિવાર સાથે રહે છે. સસરાની આ ગંદી હરકતોથી કંટાળીને પુત્રવધૂ એક દિવસ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી. તેણે તેના બળાત્કારી સસરા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે પણ આ મામલે તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરીને સસરાની ધરપકડ કરી હતી.

આરોપી સસરાની 17 જુલાઈ, રવિવારે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. રામગઢતાલ પોલીસ સ્ટેશને આરોપી સસરા વિરુદ્ધ બળાત્કાર સંબંધિત કલમો હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે. હવે ટૂંક સમયમાં તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે. તે જ સમયે, પુત્રવધૂ અને તેનો પરિવાર હજી પણ આ આઘાતમાંથી બહાર આવી શક્યો નથી.

આવો કિસ્સો પહેલા પણ સામે આવ્યો છેતમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે કોઈ સસરાએ પોતાની વહુ પર બળાત્કાર કર્યો હોય. આ પહેલા પણ આવી અનેક ઘટનાઓ સામે આવી ચુકી છે. ગયા મહિને જ મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોર શહેરના રામનગર વિસ્તારમાં આવી ઘટના સામે આવી હતી. અહીં પીડિતાની પુત્રવધૂનો પતિ એક મહિના માટે કામના સંબંધમાં બહાર ગયો હતો.

પુત્રવધૂ રાત્રે જાગીને બાથરૂમ જવા નીકળી હતી ત્યારે તેના સસરા સુરેન્દ્ર મિશ્રાએ તેના પર બળજબરીથી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. જો કે, પુત્રવધૂ કોઈક રીતે પોતાને મુક્ત કરવામાં સફળ રહી અને ત્યાંથી ભાગી ગઈ. ત્યાર બાદ બીજા દિવસે સસરા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *