સુરતમાં GFનો ફોન આવ્યો મને બહુ ઈચ્છા છે તું અત્યારે ફટાફટ આવી જા અને બને શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને તેના મિત્ર સાથે પણ માણ્યું શારિક સુખ વીડિયો થયો વાયલર

તમે જાણો છો કે હું આજે પણ જીવનમાં કઈ વસ્તુઓનો આનંદ માણું છું. જ્યારે અજય નહાવા માટે નીકળે છે, ત્યારે હું તેનો ટુવાલ તેના હાથમાંથી લઈ તેને વાયર પર લટકાવી દઉં છું, તેના ટિફિનને બોજ ન માનીને તેને પ્રેમથી પેક કરી દઉં છું અને તેના બદલામાં મને શું મળે છે તે જાણું છું,” આરતી સમજાવે છે. તમારા માટે ખૂબ કાળજી અને પ્રેમ, હકીકતમાં તમે ઘરે રહેવાને ખરાબ વસ્તુ સમજવા લાગ્યા છો

તે એટલું ખરાબ નથી. મને નવાઈ લાગે છે કે, જ્યારે હું કામ કરતી મહિલાઓનું સન્માન કરી શકું છું, ત્યારે તમે લોકો ગૃહિણીના કામની કિંમત ન સમજતા હોવ તો નવાઈ લાગે છે.કાલે આપણી પીહુ પણ પોતાના પગ પર ઊભી થશે, જોબ કરશે, તેને શું ગમશે તે તેની પસંદગી હશે. હા, તે ક્યારેય ગૃહિણીની મજાક ઉડાવશે નહીં, એ પણ હું જાણું છું.

બધા મૌન થઈ ગયા હતા. આરતીના સૌમ્ય શબ્દોમાં જે કંઈ કહેવાયું તેની અસર થઈ. બધાં ફરી વળ્યા, પછી રીટાએ કહ્યું, “આરતી, મારે પણ તારો આભાર કહેવાનો હતો. તે દિવસે જ્યારે રીમી ઘરે એકલી હતી. અમને બંનેને ઑફિસેથી આવવામાં મોડું થયું એટલે તમે તેને બોલાવીને પીહુ સાથે જમવાનું બનાવ્યું, અમને તે ખૂબ ગમ્યું.

મીનુ આરતી ઉપરના ફ્લેટમાં રહેતી હતી. તેણે પૂછ્યું, આરતી, કાલે ઓફિસમાં તેં અજયને જે કારેલાના શાક આપ્યા હતા તેની રેસીપી આપો, અમિતે પણ ટેસ્ટ કરાવ્યો હતો, કહે છે કે તે બહુ સરસ બને છે. આવું શાક તેણે ક્યારેય ખાધું ન હતું, અને તમે જાણો છો, અમિત કહેતો હતો કે અજય તારી ખૂબ પ્રશંસા કરે છે.

અમિત અને અજય એક જ ઓફિસમાં હતા. આરતી હસી પડીઅજયનું બસ ચાલે તો તે રોજ કારેલાં બનાવશે, હું રેસિપી પણ કહીશ અને જ્યારે પણ બનાવીશ ત્યારે મોકલીશ.ઓહ, તે કોઈ મોટી વાત નથી. બાળકો બાળકો છે. પીહુએ કહ્યું કે રિમી હજી એકલી છે, તેથી મેં તેને મારી પાસે બોલાવી હતી.

થોડા દિવસો આરામથી પસાર થયા, લાંબા સમયથી કોઈ એકબીજાને મળ્યું ન હતું. ત્યારે જ કોરોના વાયરસનો પ્રકોપ શરૂ થયો હતો. બધા ઘરેથી કામ કરી રહ્યા હતા. હવે અંજલિ, મીનુ, રીટાની હાલત ખરાબ હતી. ન તો ઘરમાં રહેવાનો શોખ કે ન આદત. બધાને ઘરમાં તાળું મારી દીધું.

લોકડાઉને દરેકનું જીવન બદલી નાખ્યું હતું. કોઈ નોકરાણી આવતી ન હતી, કોઈ ઘરનું કામ સંભાળવા સક્ષમ ન હતું. હવે બધા એકબીજાને ક્યારેક-ક્યારેક ફોન કરતા. એક આરતી હતી, જેની કોઈને ફરિયાદ ન હતી. જે પણ કામ હોય, તે કોઈની થોડી મદદ લેતી.

અજયને વધુ નવાઈ લાગી કે તેનો દરેક મિત્ર ફોન કરતાની સાથે જ ફોન કરવા લાગશે, ‘યાર, તું ક્યાં અટક્યો છે, ઓફિસનું કામ કર, પછી ઘરે. લડાઈ ખૂબ થવા લાગી છે,’ જ્યારે તે આરતીને ધીરજપૂર્વક બધું સંભાળતી જોશે. તે બધા પાસેથી કોઈને કોઈ કામ પણ કરાવી લેતી, પણ ઘરમાં તોફાન હોય તેમ નહિ. બાળકો નિરાંતે ઓનલાઈન વાંચે ત્યારે પોતે પણ ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત થઈ જતા. સૌ શાંતિથી આરતી કરતા. આ દરમિયાન તેમણે આરતીના અન્ય ગુણો પણ જોયા. તે તેનાથી પણ વધુ પ્રભાવિત થયો હતો.

પ્રેમ કહાણીનો અંજામ ઘણીવાર કરુણ હોય છે, ખાસ કરીને જ્યારે કોઈને પોતાના જીવનસાથીની હયાતિમાં અન્ય સાથે પ્રેમ થાય. પ્રેમમાં પાગલ થયેલા કેટલાક લોકો જીવ આપવા તો કેટલાક જીવ લેવા પણ તૈયાર થઈ જાય છે. મધ્યપ્રદેશના છિંદવાડામાં પ્રેમ કહાણીના કિસ્સામાં જે ઘટના બની છે, તે રૂવાંડા ઉભા કરી દે તેવી છે. સમગ્ર કિસ્સો વાલાધોધરી પોલીસ સ્ટેશનના હદમાં આવતા પરાસિયા બૈતૂલ ગામની છે.

જ્યાં લગ્ન બાદ દેરાણી અને જેઠાણીને એક જ યુવક સાથે પ્રેમ થયો હતો. ચાર દિવસ પહેલા જ બંને પોતાના ગામ સોન પઠારથી ભાગી ગઈ હતી. તેઓ જે દિવસે ગુમ થઈ તે દિવસે ગામનો યુવક, જેની સાથે બંનેને પ્રેમ થયો હતો તે પણ ગાયબ હતો. ત્રણેય ભાગીને યુવકના જીજાજીના ગામમાં રહેવા લાગ્યા હતા. જાે કે, દેરાણી-જેઠાણીને ક્યાં ખબર હતી કે તેમના સપનાઓ પર ખૂબ જલ્દી તૂટી જશે.

સમાજ તેમના સંબંધોને નહીં સ્વીકારે તે હકીકત જાણતી દેરાણી, જેઠાણી અને પ્રેમીએ ત્રણેયે ગામના કૂવામાં ઝંપલાવ્યું હતું. જાે કે, યુવક ગમે તેમ કરીને ત્યાંથી નીકળી ગયો હતો અને બંને મહિલાઓનું મોત નિપજ્યું હતું. ઘટનાની જાણ થતાં જ ગામમાં અરેરાટી વ્યાપી ગઈ હતી. પોલીસની ટીમે બંને મહિલાઓના મૃતદેહને બહાર કાઢ્યા હતા તો બીજી તરફ સોન પઠારથી મૃતક મહિલાઓના પતિ અને પરિવારજનો પરાસિયા બૈતૂલ ગામ પહોંચ્યા હતા. પોલીસે તરત બચીને નાસી ગયેલા યુવકને પકડી પાડ્યો હતો અને હાલ તેની કડક પૂછપરછ ચાલી રહી છે.

ત્રણેયે એક સાથે જ છલાંગ લગાવી હતી. મહિલાઓના મોત થયા હતા જ્યારે યુવક બચી ગયો છે. આ કિસ્સામાં કાવતરું ઘડાયું હોવાની સ્થાનિક પોલીસને આશંકા છે. પોલીસ યુવકની પૂછપરછ તો કરી રહી છે પરંતુ તે કોઈ સવાલનો જવાબ યોગ્ય રીતે આપી રહ્યો નથી. પોલીસ બંને મહિલાઓના પરિવારજનોને પણ તેમના યુવક સાથે ક્યારથી સંબંધો હતા તે વિશે પૂછપરછ કરી રહી છે. જાે કે, પરિવારનું કહેવું છે કે તેમને આ વિશે પહેલા જાણકારી નહોતી. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે, મહિલાઓ ગુમ થતાં પરિવારજનોએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જ્યારે કૂવામાંથી તેમના મૃતદેહ મળ્યા છે ત્યારે તેમને ધક્કો માર્યો હોવાની પણ પોલીસને શંકા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *