અમદાવાદમાં માસીએ પોતાની જ ભાણી પર બીજા યુવકને બોલાવીને શારીરિક સુખ માણ્યું વતી એ વિડીઓ કોલ મા પ્રાઈવેટ પાર્ટસ બતાવ્યા તેના સ્ક્રીન શોર્ટ લઈ લીધા બાદ યુવકે વીડિયો થયો વાયલર

આ ઘટના દરેક યુવાન અને યુવતી માટે ચેતવણી રૂપ સમાન છે, હેંનીટ્રેપ જેવી જ આ ઘટના વિષે વધુ વિગતવાર જાણીએ. આપણે સૌ કોઈ જાણીએ છે કે, અવારનવાર અનેક પ્રકારની ઘટના બનતી હોય છે જેમાં યુવતીને બ્લેકમેલ કરીને આચરે છે. આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે. વાત જાને એમ છે કે,વડોદરામાં વર્ષ-2020માં એક યુવતી હોસ્પિટલને લગતો અભ્યાસ કરતી હતી. તેમજ ભરૂચ જિલ્લાના પાલેજનો ઇઝહાર દીવાન પણ કામિની સાથે નર્સિંગનો કોર્સ કરી રહ્યો હતો.

અભ્યાસ દરમિયાન બંને વચ્ચે મિત્રતા બંધાઇ હતી અને પછી પ્રેમ થયો ત્યારબાદબંને વચ્ચે ફોન પર વાતો થતી હતી. આખરે મિત્રતા થયા પછી યુવકે ને વાતચીત પછી યુવતીને પ્રાઇવેટ પાર્ટ્સ બતાવવા માટે દબાણ શરૂ કર્યું હતું અને યુવતી ફોટા ના આપતા યુવકે વિડીયો કોલનું કહ્યું અને યુવતીએ બાથરૂમમાં જઈને ઇઝહારે જણાવ્યું તેમ વીડિયો કોલ દરમિયાન પોતાના પ્રાઇવેટ પાર્ટ બતાવ્યા હતા.

ઇઝહાર પાસે કામિનીના ફોટો-વીડિયો આવી ગયા બાદ ઇઝહારે કામિનીને બ્લેકમેઇલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.અને કહેતો કે હું કહું તેમ તારે કરવું પડશે. બે માસ પહેલાં કામિની નોકરીથી ઘરે જઇ રહી હતી એ સમયે ઇઝહાર ગાડી લઇને તેની પાસે પહોંચી ગયો હતો અને કામિનીને ગાડીમાં બેસાડી કરજણના બ્રિજ પાસેની એકાંત જગ્યામાં લઇ ગયો હતોઅને ફોટો-વીડિયો વાઇરલ કરી દેવાની ધમકી આપી આચરશે.

આ સિવાય ઇઝહારે કામિની નોકરી પર હતી એ દરમિયાન ફોન કરીને રેલવે સ્ટેશન પાછળ બોલાવી હતી અને એ-વન નામના ગેસ્ટ હાઉસમાં લઈ જઈ ફોટો-વીડિયો વાઇરલ કરી દેવાની ધમકી આપી આચર્યું હતું. અવાર-નવાર બ્લેકમેઇલ કરીને આચરવા માટે મજબૂર કરી રહેલા ઇઝહાર દીવાન અંગેની વાત કામિનીએ પોતાનાં માતા-પિતાને કરી હતી.

માતા-પિતાએ દીકરીને હિંમત આપી કરજણ પોલીસ મથકમાં લઈ ગયાં હતાં. પીડિતા કામિનીએ ભરૂચ જિલ્લાના પાલેજના રહેવાસી ઇઝહાર કાલુશા દિવાન સામે ફરિયાદ નોંધાવી જેથી પોલીસે યુવકે આચરવાનો ગુનો દાખલ કરી કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. પોલીસે હવસખોર યુવાનની ધરપકડનાં ચક્રો ગતિમાન કર્યાં છે.

પ્રમાણે હાલમાં સમગ્ર ગુજરાતમાં ઉપરના અને બળાત્કારના કેસો ખૂબ જ મોટા પ્રમાણમાં આપણી સામે આવી રહ્યા છે આ ઉપરાંત ઘણી બધી વખત મામલો આગળ વધી જતો હોય છે અને થોડા સમય બાદ ખ્યાલ આવે ત્યારે ખુબ જ આકરૂ અને ખૂબ જ ભયાનક પરિસ્થિતિ ઉભી થાય છે આ પરિસ્થિતિમાં કશું પણ આગળ કરી શકાતું નથી અને ખ્યાલ પણ હોતો નથી.

આવું જ રાજ્યમાં બન્યું હતું અમદાવાદ શહેરના પૂર્વ વિસ્તારમાં સંબંધોને લાંછન લાગતો કિસ્સો પોલીસ સામે આવ્યો હતો સગીર વયની કિશોરી તેના જ પતિએ પોતાના મિત્ર પાસે મોકલી મદદ કરવા મામલેર્મ આચર્યું હતું જેની ફરિયાદ નોંધાઇ છે જોકે સગીરાને ગર્ભ રહી જતા તબીબી તપાસમાં સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો આ ઘટનાને પગલે પોલીસે સગીરાની માસી અને તે અને ધરપકડ કરી છે.

અને તેના ઉપર વધુ ને વધુ કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે એક માસી પોતાની ભાણી પર યુવકને મદદ કરવાના બહાને આચરતા પારિવારિક સંબંધોને લાંછન લગાવતો કિસ્સો બનવા પામ્યો છે આ કિસ્સામાં પોલીસે કાર્યવાહી આગળ વધારી છે માં આવેલા બન્ને આરોપીઓએ એક સગીર વયની દીકરીની જિંદગી બરબાદ કરી નાખી છે અને મહત્વની વાત તો એ છે પંદર વર્ષની સગીરા સાથે બનેલી ઘટનામાં આરોપી ની મદદ કરવા અન્ય કોઈ નહીં.

પરંતુ સગીરાના સગા માસીન હોવાનું તેઓને ખૂબ જ દુઃખ થાય છે અને સંબંધોમાં તિરાડો પડી છે એક આરોપીનું નામ બળદેવ સાગઠીયા છે અને તેના સાથે મહિલાએ પોતાની જ બહેન ને સગીર હોય દીકરીને પોતાના ધર્મના ભાઈ પાસે મોકલી હતી ગોમતીપુર વિસ્તારમાં રહેલી 15 વર્ષની સગીરા શરીરમાં ફેરફાર દેખાતા માટે ડોક્ટર પાસે તપાસ કરાવવા છતાં તેમની સાત મહિનાનો ગર્ભ હોવાનું ખુલ્યું હતું

જેથી સગીરને પૂછપરછ કરતાં તેની પોતાની સાથે બનેલી ઘટના જણાવી હતી તે પહેલા તેણે કશું પણ ઘરે જણાવ્યું ન હતું તેના માસીએ તેને ધમકી પણ આપી હોઈ શકે અને કંઈક કારણોસર તેણે ઘરે જાણ કરી જ નથી અમદાવાદ થી નવ મહિના પહેલા સગીરા પોતાની માસી સાથે બજારમાં ગઈ હતી તે સમયે માસી નો મિત્ર ગણાવ્યો હતો.

અને તેની સગી માસી ને સાચે પ્રેમ જમીન કરવા માટે જણાતા કિશોરી ની માસી ને સુખી રહે લઈ પોતાના ધર્મના ભાઈ સાથે એક ઘરમાં લઈ ગયા હતા ત્યાં સગીરાની માસીએ જ તેને અન્ય રૂમમાં આરોપી સાથે મોકલતા બળદેવ સાગઠિયાએ સગીરા પર ગુજાર્યો હતો આરોપી એટલા આમાં અટક થોડાક દિવસ બાદ ફરી એકવાર સગીરા જ્યારે તેની માસી સાથે જઈ રહી હતી

ત્યારે સગીરાને તેના ઘર છોડવાનું કહીને પોતાની બાઈક ઉપર બેસાડી પોતાના ઘરે લઇ જઇ બીજી વાત તેની સાથે બળજબરીથી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો હતો મહત્વનું છે કે ગોમતીપુર પોલીસ આરોપીને ઝડપી પૂછપરછ કરતાં સામે આવી શકે આરોપી બળદેવ સાગઠિયાએ પોતે પરણિત છે અને તેને પોતાની પત્નીને છૂટાછેડા આપ્યા છે જોકે તેણે સગીરાએ પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેની

સાથે બે વખત મરજી વિરુદ્ધ આચરતા સગીરાને ગર્ભ રહી જતા પરિવારને આ વાતની જાણ થઈ હતી અને પરિવારે પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી પોલીસ આરોપીની ધરપકડ કરી સગીરા અને આરોપી ને મેડીકલ માટે મોકલી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે જોકે આ મામલે પકડાયેલી સગીરાની માસીના અન્ય યુવક સાથે પ્રેમસંબંધ હોય છે

આ બાબતની જાણ ભાભીને હોવાથી પોતાની કરતૂત છુપાવવા સગીર સાથે જ પોતાના મિત્રને મદદ લઇ અને આ કાર્ય કર્યું હતું આ મામલે પોલીસ દ્વારા વધુને વધુ તપાસ કરવામાં આવી છે અને દીકરીને યોગ્ય ન્યાય મળે તેવા પ્રયત્નો કરવામાં આવી રહ્યા છે ને જેમ બને તેમ આરોપીને અને નાની માસીને કડકમાં કડક સજા આપવામાંઆવી શકે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *