કોડીનારમાં 22વર્ષની યુવતી સાથે ઘરે બોલાવી ને મોઢે ડૂચો ભરાવીને આચર્યું શારીરિક સુખ પતિના મોબાઈલ મા અચાનક પત્નીના એવા ફોટા સામે આવ્યા કે પત્નીના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ

ગાંધીનગરની એક કોલેજમાં અભ્યાસ કરતી યુવતીને સોશિયલ મીડિયા પર પ્રેમ થઈ ગયો છે. અને તાજેતરમાં જ તેની પોતાના પ્રેમી સાથેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી પતિ સહિતના વિવિધ સંબંધીઓ સુધી પહોંચી હતી.માં 8 વર્ષની બાળકીને ઘરે બોલાવી ને મોઢે ડૂચો ભરાવીને આચર્યું તમારા મતે આ હેવાનને શું સજા થવી જોઈએ,કોડીનાર તાલુકાના નાનાએવા જાંત્રાખડી ગામમાં હૈયું હચમચાવી નાખતી ભયંકર ઘટના બની ગઇ હતી.

આ પ્રકરણમાં સાયબર ક્રાઈમ પોલીસની તપાસમાં એ વાત સામે આવી છે કે તેમની ખાનગી પળોની તસવીરો અન્ય કોઈએ નહીં પરંતુ તેના પોતાના જ પ્રેમીએ વાયરલ કરી હતી.માત્ર 8 વર્ષની કૂમળી વયની બાળા પર નરાધમે એવી રીતે પાશવી આચર્યું હતું કે તે અત્યાચાર વખતે જ મોતને ભેટી હતી. બનાવ બાદ એ નરાધમે બાળાની લાશને ગામના ઝાંપાની બહાર અવાવરૂ જગ્યામાં ફેંકી દીધી હતી.

પોલીસ સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, મહીસાગર જિલ્લાનો વતની 22 વર્ષીય યુવાન ગાંધીનગરની એક કોલેજમાં અભ્યાસ કરે છે. અને યુવતી નર્સિંગની વિદ્યાર્થિની માટે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પ્રેમી સાથે ફોટો પડાવવો મુશ્કેલ બની ગયો છેબનાવને પગલે લોકોમાં આરોપી પ્રત્યે ભારે ધિક્કારની લાગણી છવાઇ ગઇ છે. બનાવને પગલે એસપી જંત્રાખડી દોડી ગયા હતા. પોલીસે આરોપીને ઝડપી લીધો હતો,કોડીનાર તાલુકાના જાંત્રખાડી ગામના એક પરિવારમાં પતિ બહારગામ રહે છે અને પત્ની મજૂરી કરે છે.

અત્યારે પણ સમાજના રિવાજ મુજબ પ્રેમી સાથેની અંગત પળોની તસવીરો અને વીડિયો છ મહિના પહેલા લગ્ન કરીને પોતાનું જીવન શરૂ કરનાર પરિણીતાના પતિ અને સંબંધીઓ સુધી પહોંચી ગયા છે.આજે એ પરિવારની 8 વર્ષીય બાળકીની માતા રામરોટી લેવા ગઇ હતી. ત્યારે સવારે 10 વાગ્યે પાડોશીએ બાળકીને ગામમાં સેવ લેવા મોકલી હતી. રસ્તામાં શામજી ભીમા સોલંકીનું ઘર આવે છે.

આ બંને યુવક અને યુવતીને સોશિયલ મીડિયા ઉપર પ્રેમ થઈ ગયો હતો, અને હવે જ્યારે તેમનો વિડીયો તેમના પરિવારજનોને મળી ગયો છે ત્યારે હવે તેમને પસ્તાવાનો સમય આવ્યો છેઆથી શામજીએ પણ બાળકીને પૈસા આપી પોતાના માટે બીડી-બાકસ મગાવ્યા હતા. બજારમાંથી આ બધી વસ્તુ લઈ બાળકી પરત ફરતી વખતે શામજીના ઘરમાં બીડી-બાકસ દેવા ગઇ હતી. શામજી એ વખતે પોતાના ઘરમાં એકલો જ હતો.આથી શોધખોળ શરૂ થતાં થોડીવારમાં જ ખબર પડી ગઈ હતી કે તેની લાશ 66 કેવી સામે પડી છે.

એક વર્ષ પહેલા તેમને ઇન્સ્ટાગ્રામ ના માધ્યમથી સંતરામપુરના ગિરીશ ડામોર નામના વ્યક્તિ સાથે મિત્રતાના સંબંધ બંધાયા હતા આમ તેઓ મિત્ર બન્યા બાદ પછીથી પ્રેમી બની ગયા હતા ગાંધીનગરમાં તેઓ એકબીજાને મળતા હતા તથા અલગ અલગ સ્થળોએ તેઓ એકબીજા સાથે ફરવા પણ જતા હતા જાણવા મળ્યા મુજબ, નરાધમ શામજી માચ્છીમારીનો વ્યવસાય કરે છે અને બે સંતાનોનો પિતા છે, પણ પી ઘરમાં ધમાલ કરતો હોવાથી તેની પત્ની કેટલાક સમયથી રિસામણે છે. બનાવ અંગે ગામલોકોએ કોડીનાર પોલીસમાં જાણ કરતાં કોડીનાર પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઇ હતી.

આમ તે પોતાના મોબાઈલમાં એક બીજાના ફોટા પણ કાઢ્યો હતો અને ટૂંક જ સમયમાં જ આ સંબંધનો અંત આવી ગયો હતો. કારણ કે તે યુવતીની તેમના સમાજના એક યુવક સાથે સગાઇ થઇ ગઇ હતી અને આમ છ મહિના પહેલા જ બંનેના લગ્ન થઇ ગયા. પરંતુ તેના ભૂતકાળ ના કારણે તેમના લગ્નના એક મહિના પછી તેમના પતિ ના ફોન ઉપર અલગ અલગ નંબરથી ફોટા અને વિડિયો મોકલી દીધા હતા.બનાવની જાણ થતાં જિલ્લા પોલીસવડા મનોહરસિંહ જાડેજા પણ સાંજે જંત્રાખડી દોડી ગયા હતા અને તપાસની વિગતો મેળવી આરોપીની પૂછપરછ કરી હતી.

આમ તે યુવતીના પતિના ફોનમાં અલગ અલગ વિડીયો અને અલગ અલગ ફોટા મોકલાવ આથી તેનો પતિ શાંત રહ્યો ન હતો અને ઘરમાં ખૂબ જ ઝઘડા પણ થવા લાગ્યા હતા અને એટલું જ નહીં આ બધા જ વિડિયો અને ફોટા તેમના સગા સંબંધીઓને પણ મળી ગયા હતાદરમિયાન નરાધમ શામજીને દાખલારૂપ સજા મળે એવી માગણી ઊઠી છે. આ બનાવને પગલે ગામલોકોમાં આરોપી પ્રત્યે ભારોભાર ધિક્કારની લાગણી છવાઇ ગઇ હતી. શામજીએ બાળકી પર આચરતી વખતે તે ચીસો ન પાડે એ માટે મોઢે ડૂમો દઇ દીધો હતો.

અને ખાસ પ્રકારના વીડિયો અને ફોટા ઉપર થી આવતા હતા આ બે મહિના પછી તે યુવતીના પતિને ઇંસ્ટાગ્રામ ઉપર કોઇ અજાણ્યા આઈડી પરથી વિડીયો મોકલ્યા હતા અને આમ કહ્યું હતું કે જો તારી પત્ની અને જોડે ફર્યા કરે છે તેનો પતિ ખૂબ જ ગુસ્સામાં આવી ગયો હતો.આથી તેના મોઢામાંથી ઊલટી બહાર ન આવી હોવાથી અને કુદરતી હાજત થઇ ગઇ હોવાથી ઘટનાસ્થળે જ પામી હોઇ શકે એવું મનાઇ રહ્યું છે.કોડીનાર માં 8 વર્ષની બાળકીને ઘરે બોલાવી ને મોઢે ડૂચો ભરાવીને આચર્યું તમારા મતે આ હેવાનને શું સજા થવી જોઈએ

આ સમગ્ર ઘટના જ્યારે સાઇબર ક્રાઇમ પાસે પહોંચી હતી ત્યારે તે યુવતીના પૂર્વ પ્રેમીની બધી જ વાતો સામે આવી ગઈ હતી, અને આ બધી જ શંકા ગિરીશ ડામોર સામે ઊભી કરવામાં આવી હતી. સાયબર ક્રાઇમ પોલીસ મથકમાં 2022માં ફરિયાદ કરવામાં આવી હતી. અને તે બધામાં જ બહાર આવ્યું હતું કે તેનો ભૂતકાળનો પ્રેમી ફોટા આઈડી બનાવીને પ્રેમિકાના સાથેના ફોટો તથા વિડીયો તેના પતિને મોકલ્યા કરતો હતો. તદુપરાંત તેના સગા સંબંધીને પણ મોકલતો હતો અને તેને બદનામ કરવાની કોશિશ કરતો હતો. આમ આ બધું જ કરવાના કારણે તેનો ભૂતકાળનો પ્રેમીએ તેની પ્રેમિકાના જીવનમાં ભૂકંપ લાવવાનું કામ કરી દીધું છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *