સુરતમાં ડાયમંડ-રીયલ એસ્ટેટ બિઝનેસમેને યુવતી સાથે બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ વીડિયો ઉતારીને પછી મુંબઈના બારમાં માણ્યું શરીર સુખ વીડિયો ઉતારીને જાણીને કાળજું કંપી જશે

શહેરના વરાછામાં હીરાના વેપારી સામે વધુ એક ફરિયાદ નોંધાતા ખભળાટ મચી ગયો છે.પહેલી યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારથી વેપારી ફેરાર થઈ ગયો છે.દાણીલીમડામાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સંપર્કમાં આવેલી 19 વર્ષીય યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી પ્રેમીએ ગુજાર્યું હતું. આ બનાવ અંગે યુવતીએ દાણીલીમડા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

દાણીલીમડામાં રહેતી અને કોલેજ કરતી 19 વર્ષીય યુવતિ ફેબ્રુઆરી 2022માં સરખેજના અરબાજ પઠાણના સંપર્કમાં આવી અને બન્ને જણા એકબીજાની સાથે ચેટિંગ કરતા હતાં. ધીમે-ધીમે બન્ને વચ્ચે મિત્રતા અને ત્યારબાદ પ્રેમ સબંધ બંધાયો હતો. પ્રેમી અરબાઝે પ્રેમીકાને લગ્નની લાલચ આપી પેરેડાઇઝ હોટલમાં લઇ શરીરસુખ માણ્યું હતું, ત્યારબાદ પ્રેમી અરબાઝ યુવતિને લગ્નની લાલચ આપીને અવાર-નવાર ગુજારતો હતો.

યુવતી ઘણા સમયથી લગ્નની વાત કરતી હતી પરંતુ અરબાઝ ગલ્લાં-તલ્લાં કરતો અને છેલ્લા એક મહિનાથી યુવતી સાથેે સબંધ તોડી નાખી તેની સાથે વાતચીત કરવાનું બંધ કરી દીધુ હતું. આથી યુવતીએ ગુજારનાર અરબાઝ વિરુધ્ધ દાણીલીમડા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

કાંકરીયા વિસ્તારમાં રહેતી 19 વર્ષીય યુવતીને લગ્નની લાલચ આપીને શખ્સે ગુજાર્યું હતું, અને આચરતો વીડિયો બનાવીને તેને બ્લેકમેઇલ કરી રૂપિયા 12 લાખ અને 30 તોલા સોનુ પણ પડાવી લીધું હતું. બાદમાં આ યુવકે યુવતી સાથે લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી. આ અંગે કાગડાપીઠ પોલીસ સ્ટેશનમાં ઠગાઇ અને ફરિયાદ નોંધાઇ હતી

સગીરાને ફ્રેન્ડશીપ રાખવા દબાણ કરી આચરતા 3 નબીરા ઝડપાયાપત્નીને છૂટાછેડા આપીને લગ્નની યુવતીને લાલચ આપીકાંકરીયા વિસ્તારમાં 19 વર્ષીય યુવતી તેના માતા-પિતા સાથે રહે છે. વર્ષ 2020માં ગુનામાં તેના માતા-પિતા વોન્ટેડ હોવાથી યુવતી તેની 2 બહેનો તથા 3 ભાઈ સાથે કાકીના ઘરે રહેતી હતી.

આ દરમિયાન રાજેન્દ્ર ઉર્ફે રાજો ચુનારો યુવતીના સંપર્કમાં આવ્યો હતો. અવારનવાર રાજેન્દ્ર યુવતી સાથે લગ્ન કરવાની વાતો કરતો હતો. પહેલી પત્નીને છૂટાછેડા આપીને યુવતી સાથે લગ્ન કરવાની લાલચ આપી હતી, જેથી યુવતી રાજેન્દ્રની વાતમાં ભોળવાઇ ગઈ હતી. યુવતી રાજેન્દ્ર સાથે મોબાઈલ તેમજ મેસેજો પર વાતો કરવા લાગી હતી.

ગેસ્ટ હાઉસમાં લઈ જઈ લગ્નની લાલચ આપી આચર્યુરાજેન્દ્ર એક દિવસ યુવતીને આસ્ટોડિયાના એક ગેસ્ટહાઉસમાં લઈ ગયો હતો, જ્યાં લગ્નની લાલચ આપીને ગુજાર્યુ હતું. ત્યારબાદ અવારનવાર યુવતીને લગ્નની લાલચ આપીને ગુજારતો હતો.આચરતો વીડિયો પણ રાજેન્દ્રએ તેના મોબાઈલમાં બનાવી લીધો હતો.

યુવતીને રાજેન્દ્રએ ફોન કરી ધમકી આપી હતી કે, મારે 1 લાખ રૂપિયાની જરૂર છે, તું મને એક લાખ રૂપિયા નહીં આપે તો, તારા વીડિયો અને ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વહેતા કરી નાખીશ, જેથી યુવતીએ 1 લાખ રૂપિયા રાજેન્દ્રને આપ્યા હતા. બાદમાં રાજેન્દ્રએ અવારનવાર ધમકી આપીને યુવતી પાસેથી રૂપિયા 12 લાખ રોકડા અને 30 તોલા સોનુ પડાવી લીધું હતું

સુરતશહેરના વરાછામાં હીરાના વેપારી સામે વધુ એક ફરિયાદ નોંધાતા ખભળાટ મચી ગયો છે.પહેલી યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારથી વેપારી ફેરાર થઈ ગયો છે.હવે અન્ય યુવતીએ પણ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે.ફરિયાદ કરનાર યુવતી સોશિયલ મીડિયાથી વેપારીના સંપર્કમાં આવી હતી.આ પછી વેપારીએ લગ્નની લાલચ આપીને યુવતી સાથે વારંવાર શરીર સુખ માણ્યું હતું.જેને કારણે યુવતી પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ હતી.જોકે,વેપારીએ ગર્ભપાત કરાવી દીધો હતો.આ પછી યુવતી સાથેના તમામ સંબંધો તોડી નાંખતા યુવતીએ બળાત્કારની ફરિયાદ નોંધાવી છે.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે,સુરતના વરાછામાં ડાયમંડ વર્લ્ડમાં હીરાની ઓફિસ ધરાવતા વસંત પટેલ સામે થોડા દિવસ પહેલા એક યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.વેપારીએ યુવતીને પોતાની ઓફિસે નોકરી માટે બોલાવી ઠંડા પીણામાં કોઈ નશીલો પદાર્થ ભેળવીનો યુવતી સાથે દુષ્કર્મ આચર્યું હતું.આ અંગેની ફરિયાદ બાદ વેપારી ગુમ થઈ ગયો હતો.આ ફરિયાદ થઈ ત્યારથી વેપારી પોલીસ પકડથી દૂર છે.

વેપારી સામે થયેલી બીજી ફરિયાદની વાત કરીએ તો,સુરતના વેડ રોડ પર રહેતી 24 વર્ષીય યુવતી દોઢ વર્ષ પહેલા સોશિયલ મીડિયાથી વસંત ભીખા પટેલના સપર્કમાં આવી હતી.આ પછી બંનેએ ફોન પર પણ વાતચીત શરૂ કરી હતી.તેમજ વસંતે યુવતીને પ્રપોઝ કર્યું હતું અને તેનો પરિવાર આફ્રિકા રહે છે.તેમજ તેની સાથે મૈત્રી કરારથી રહેવા માંગે છે,તેમ જણાવ્યું હતું. શરૂઆતમાં તો યુવતીએ ઇનકાર કરી દીધો હતો.આ પછી યુવતીને વસંત પટેલે પોતાની ઓફિસે બોલાવી હતી અને અહીં વસંતે ફરીથી મૈત્રી કરારથી સંબંધ રાખવાનું કહ્યું હતું.યુવતીએ ઇનકાર કરતા વસંતે તેના પર ગુજાર્યો હતો.

આ પછી આરોપી યુવતીને વારંવાર ઓફિસે બોલાવી વારંવાર ગુજારતો હતો.વસંત યુવતીને પ્રથમ વીડિયો ઉતાર્યો હોવાનું કહીને બ્લેકમેલ કરી વારંવાર ગુજારતો રહ્યો હતો.વસંત યુવતીને મુંબઈ ફરવા લઈ જઈ એક બાર-હોટલમાં પણ તેની સાથે શરીરસંબંધ બાંધ્યા હતા.અવારનવાર શરીર સંબંધ બાંધવાથી યુવતી ગર્ભવતી બની ગઈ હતી.જે બાદમાં હીરા વેપારીએ કોઈ દવા આપીને યુવતીનો ગર્ભપાત કરાવી નાખ્યો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *