સુરતમાં એક વેપારી રોજ રાંદેર માં રહેતી એક યુવતી ના ઘરે જઈ માણતો હતો શારીરિક સુખ વીડિયો ઉતારી ને તેના મિત્ર સાથે પણ ઓફિસના બાથરૂમમાં રંગરેલિયા મનાવતો હતો બોસ પછી…

શહેરનો અને અહીંયા કઈક અલગ જ કિસ્સો બન્યો છે અને જ્યાં એક ઘરમાં એક યુવક અને એક યુવતી શારીરિક સુખ માણતાં હતાં અને ત્યારે જ અચાનક કોઈ દરવાજો ખોલી અને ઘરમાં ઘસી આવ્યું હતું પણ જ્યારે તેમને જોયું ત્યારે તે એક 22 વર્ષીય યુવતી હતી અને તે એક મોબાઈલ લઈ અને અંદર ઘૂસી આવી હતી પણ જેને કોઈ વાતની ખબર હતી નહીં.

અમદાવાદમાં એક યુવતીને પોતાના બોસ સાથેના સંબંધોની જાણ થઈ જતાં તેના પતિએ કરી લીધો છે કરતાં પહેલાં યુવકે પત્ની અને તેના પ્રેમીની પોલ ખોલતો એક વીડિયો પણ વાયરલ કર્યો છે.દુનિયાની અગ્રગણ્ય અને મશહૂર બેંક એચએસબીસીના એક બોસ પર યૌન ઉત્પીડનના ગંભીર આક્ષેપો લાગ્યા છે. લંડનની એક ટ્રિબ્યૂનલ કોર્ટમાં આ કેસની સુનાવણી ચાલી રહી છે. 48 વર્ષના પરિણીત બોસ પર આરોપ છે

ગોમતીપુરમાં એક યુવતીને પોતાના બોસ સાથે સેક્સ સંબંધ હતા. આ સંબંધોની જાણ થઈ જતાં તેના પતિએ રી લીધો છે. આપઘાત કરતાં પહેલાં યુવકે પત્ની અને તેના પ્રેમીની પોલ ખોલતો એક વીડિયો પણ વાયરલ કર્યો છે. ગોમતીપુર પોલીસે આ અંગે પરિવારના નિવેદન નોંધીને વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. કે તેને એક કર્મચારી સાથે આડાસંબંધો હતા. જ્યારે એક અન્ય કર્મચારી સાથે ઓફિસના બાથરૂમમાં જ સેકસ સંબંધો બાંધ્યા હતા.

ગોમતીપુર વિસ્તારમાં આવેલી કોટવાળી ચાલીમાં રહેતા નીતિન જાદવે આપઘાત કરતાં પહેલાં પોતાની પત્નિ અને તેના બોસ તેમજ સાસુ-સસરાનો ઉલ્લેખ કરીને બે વિડીયો બનાવ્યા હતા અને ન્યાયની માંગ કરી છે. નીતિને વીડિયોમાં પોતાની પત્નિને બોસ સાથે અનૈતિક સંબંધો હોવાનો ખુલાસો કર્યો છે. આ વીડિયોમાં એવો પણ ઉલ્લેખ છે ડેઇલીમેલના રિપોર્ટ અનુસાર એચએસબીસી બેન્કના સ્ટાફ ડિજિટાઈજેશનના વૈશ્વિક હેડ રોબર્ટ કલેગ પર એ આરોપ મૂકાયો છે

બોસ પાસેથી લોન લેવાની હોવાથી બોસ અને અન્ય એક વ્યક્તિ પત્નીને સેક્સ માણવા માટે ગેસ્ટ હાઉસ લઈ જવા માંગતા હતા. નીતિને વીડિયોમાં પાંચ વ્યક્તિઓ સામે આક્ષેપ મૂકીને સજા કરવાની માગ કરી છે. ઉપરાંત દીકરાને ‘તેને આપતા નહીં’ એમ પણ કહ્યું છે

મૃતક નીતીન ગારમેન્ટ ફેક્ટરીમાં સિલાઇ કામ કરતો હતો. તેના લગ્ન દસ વર્ષ પહેલાં અમરાઇવાડીમાં રહેતી પ્રિતી સાથે થયા હતા.તેમને સ્ટાફ કર્મચારી સાથે પ્રેમ સંબંધો બાંધી તેનું જીવન બરબાદ કરવાની કોશિષ કરી છે. કારણ કે મહિલા હવે આડાસંબંધનો વિરોધ કરી રહી હતી.

લગ્ન જીવન દરમિયાન એક પુત્ર વિરાટ થયો અને હાલ તે અભ્યાસ કરે છે. પત્ની પ્રિતી અજીત મીલ ચાર રસ્તા પાસે આવેલ આર્યન ગાર્મેન્ટ નામની ફેક્ટરીમાં નોકરી માટે જતી હતી.ત્રણ દિવસ પહેલાં ઝઘડો થતાં પ્રિતી પિયર જતી રહી હતી. આ દરમિયાન નીતિને શનિવારે સાંજે પોતાના ઘરે ગળે ફાંસો ખાઇ કરી લીધી હતી પહેલાં નીતિને એક વીડિયો બનાવ્યો હતો.

જેમાં પોતાના મોત માટે પત્ની, સાસુ-સસરા, પત્નીના નોકરી સ્થળના બોસ સુનિલ તથા અન્ય એક વ્યક્તિને જવાબદાર ગણ્યા હતા.રોબર્ટે ઓક્ટોબર 2017માં 38 વર્ષની મેડેલિન લકમેન સાથે બાંધવાની શરૂઆત કરી હતી રોબર્ટના 4 બાળકોનું વિચારીને મેડેલિને આ પર પૂર્ણવિરામ મૂકવાનો નિર્ણય લીધો હતો અને 2 મહિનામાં જ આ સંબંધો બંધ કરી દીધા હતા

ત્યારબાદ રોબર્ટે આ મહિલા સાથે ઉત્પીડનનો વ્યવહાર શરૂ કર્યો હતો. જ્યારે પણ તેની નજીકથી નીકળતા ત્યારે ગમે ત્યાં હાથ લગાવતા હતા. જે કેટલાય મહિનાઓ સુધી ચાલ્યું હતું.મેડેલિન એચએસબીસી ડિજિટલમાં ડિલિવરી પ્રમુખનો હોદ્દો સંભાળતી હતી. શોષણની ઘટના અંગે તેઓએ કંપનીમાં ફરિયાદ કરી તો

તેમને જ નોકરીમાંથી પાણીચું મળી ગયું હતું. મેડેલેને જણાવ્યું છે કે, આડાસંબંધો બાદ તેમને રોબર્ટને દૂર રાખવાનો ઘણો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ ઘટના સમયે રોબર્ટનું એક અન્ય મહિલા સાથે પણ અફેયર હોવાનું તેમની ધ્યાને આવ્યું હતું.

રોબોટ આ મહિલા સાથે ઓફિસના બાથરૂમમાં જ માણતો હતો. આ કેસ હાલમાં લંડનની કોર્ટમાં ચાલી રહ્યો છે. મેડેલિને રોબર્ટ સાથે એચએસબીસીને પણ આ કેસમાં ઢસડી છે. એચએસબીસી અને રોબર્ટ બંનેએ મહિલાના આરોપો ખોટા હોવાનું જણાવ્યું છે.

રાજકોટનો આ એક વેપારી અમદાવાદમાં આવી અને શારીરિક સુખ માણવાના બહાને તે યુવક તે યુવતી સાથે કઢંગી હાલતમાં તેનો વીડિયો ઉતારી અને તે યુવતીને બ્લેક મેઈલિંગ કરવા માંગતો હતો પણ આવું કરવાના કેસમાં તે બે યુવતીની ધરપકડ કરવામાં આવી છે અને આ યુવતીઓનો સાગરિત યુવક ફરાર થઈ ગયો છે તેવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે અને તે યુવકની શોધખોળ ચાલુ છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *