અમદાવાદમાં જેઠ સાથે રંગરેલીયા મનાવી રહી હતી મહિલા વીડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરી દીકરી સાથે પણ શારીરિક સુખ માન્યું પછી થયું એવુકે ગુપ્ત ભાગમાં..પ્રેમી યુવકનું નામ આલ્બર્ટો છે. તે મેક્સિકોના તિજુઆના વિસ્તારમાં રહે છે. તેણે પાડોશી મહિલા પામેલા સાથે પ્રણયફાગ ખેલવા માટે તેના ઘર સુધી જવા નીચેથી એક ગુપ્ત પરંતુ વ્યવસ્થિત સુરંગ બનાવી દીધી હતી.ક્યારેક એવી એવી ઘટનાઓ બને છે કે જેના વિશે સાંભળીને આપણે હેરાન રહી જતા હોઈએ છીએ. આપણને લાગે છે કે ખરેખર આવું પણ બની શકે આપણે આવી વાતો પર પ્રથમ દ્રષ્ટિએ વિશ્વાસ કરી શકતા નથી. પરંતુ આવી ઘટનાઓ સાચે જ બને છે. અહીં પણ આવી જ એક ઘટના ની વાત છે. જેમાં એક વહુ ને પોતાના જ જેઠ સાથે અવેધ સંબંધો હતા. એટલું જ નહીં વહુ જેઠ સાથે સુવા પણ જતી હતી. વાંચો આખી કહાની… પરંતુ આ બંનેની આ પ્રેમલીલા આખરે એક દિવસ પકડાઇ ગઇ. જ્યારે મહિલાનો પતિ જોર્જ એક દિવસ કોઇ કામથી વહેલો ઘેર આવી ગયો અને તેણે બંનેને રંગે હાથ પકડી પાડ્યા.જયપુર, વાસનાની ભૂખ માણસને એટલો અંધ બનાવે છે કે તે તેના સંબંધોનું ગૌરવ ભૂલી જાય છે અને કંઇ પણ કરે છે. માને ભગવાનનું બીજું રૂપ કહેવામાં આવે છે, જે હેઠળ બાળકો ખૂબ સલામત લાગે છે. એક કહેવત યાદ આવે છે કે પુત્ર કપુત્ર થઈ શકે છે, પરંતુ માતા ક્યારેય કુમાતા નહીં બની શકે. એક માતાને વૃદ્ધાવસ્થાનો સહારો એક પુત્ર હોય છે પ્રેમિકાના પતિને જોઇ આલ્બર્ટો એક સોફા પાછળ સંતાઇ ગયો. પરંતુ થોડી વાર પછી તે અચાનક ગુમ થઇ ગયોઅને જ્યારે તે જ પુત્ર તેની માતાને બોજ તરીકે વિચારવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે અહીં શરમજનક બાબત છે કે આવો જ ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. કે સોનભદ્રથી બહાર આવ્યો છે. આશ્ચર્યજનક છે કે અહીંની એક મહિલાએ તેની સગી પુત્રીની હત્યા કરી છે. કારણ કે તેણે તેની માતાને તેના જેઠ સાથે સંબંધ બાંધતી જોઈ હતી, આ કિસ્સામાં, અન્ય લોકો આ વિશે સમાચાર મેળવી શક્યા નહીં, જેથી પુત્રીની ગરદન કુહાડીથી ઉડાવી દેવામાં આવી. જોર્જે આખા બેડરુમમાં પત્નીના પ્રેમી ઘણી વાર સુધી શોધ્યો પણ તે ગધેડાના સિંગની જેમ ગાયબ હતો.આ કિસ્સામાં, માથું અને ધડને અલગ કર્યા પછી, તેને એક ગટરની નજીક ફેંકી દેવામાં આવે છે. આ મામલો તે સમયે બહાર આવ્યો હતો જ્યારે પોલીસને ધડ મળ્યો હતો ત્યારબાદ પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. આ કેસમાં પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે માતા જેઠના ઘરે પહોંચી ત્યારે પુત્રી પણ ત્યાં તેની પાછળ ગઈ હતી. જ્યાં તેણે બંનેને વાંધાજનક હાલતમાં જોયા હતા. જો કે જોર્જે પોતાના ઘરમાંથી ગાયબ થયેલા આલ્બર્ટો અંગે જ્યારે તપાસ કરી તો સોફાની નીચેથી એક ગુપ્ત સુરંગ મળી આવી.સંબંધોને શર્મશાર કરતી આ ઘટના માં માતા ના તેના જ સગા જેઠ સાથે ખરાબ સંબંધો હતા. માતા છૂપાઈને જેઠ ને દરરોજ મળવા જતી હતી. ત્યાં જઈ તેઓ જે ન કરવાના હોય તેવા કામો કરતા હતા. વહુ અને જેઠ બંને વચ્ચે પ્રેમ હતો. અને આ પ્રેમ ઘણા લાંબા સમયથી ચાલતો આવ્યો હતો. તેઓ એક બીજા ને પસંદ કરતા હતા અને ચાહતા હતા. તેઓ અલગ થવા માંગતા ન હતા. તેથી જ્યારે પતિ બહાર કામ થી જતો રહે ત્યારે વહુ ઘરની બહાર આવતી હતી અને ચૂપચાપ જેઠના ઘરે ચાલી જતી હતી. આમ તેઓ છૂપાઈને ઘણા સમયથી મળતા હતા. જ્યારે કોઈ ન હોય ત્યારે તેઓ સાથે સૂઈ જતા હતા. ક્યારેક તો એવું પણ બનતું કે વહુ રાત્રે જેઠ પાસે આવતી હતી અને પોતાની હવસ ની આગ મુઝાવતી હતી. જો કે જેઠને પણ તેમાં મજા આવતી હતી અને તે પણ વહુ સાથે ન કરવાનું કરતો હતો. પરંતુ એક દિવસ બન્યું એવું કે વહુ જેઠના ઘરે જઈ રહી હતી. ત્યાં પાછળ પાછળ તેની નાની દીકરી પણ આવી. તે પોતાની માને જોતા તેની પાછળ ગઈ હતી. પરંતુ ત્યાં ગયા પછી તેણે પોતાની માને તેના જ જેઠ સાથે ખરાબ હાલતમાં જોઈ લીધી. ત્યાર બાદ માએ પુત્રીની હત્યા કરી દીધી હતી. જો કે કુહાડી થી દીકરી ની ગરદન કાપી નાખવામાં આવી હતી. જ્યારે આ ઘટના પ્રકાશમાં આવી ત્યારે લોકો હેરાન રહી ગયા હતા. દરેકનું એ જ કહેવું હતું કે કોઈ સગી મા આવું કઈ રીતે કરી શકે ! જોર્જને ખ્યાલ આવી ગયો કે આલ્બર્ટો તેમાંથી ભાગી ગયો હતો. કારણ કે તેનો રસ્તો આલ્બર્ટોના ઘરમાં નીકળતો હતો.પોર્ટ મુજબ સુરંગ બહુ વ્યવસ્થિત રીતે તૈયાર કરાઇ હતી. પરંતુ એ જાણવા મળ્યું નથી કે આલ્બર્ટોએ તેને કેટલા સમય પહેલા બનાવી હતી. પકડાયા પછી આલ્બર્ટોએ જોર્જને વિનંતી કરી હતી કે આ મામલો તેની પત્નીને ન જણાવે. નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

પ્રેમી યુવકનું નામ આલ્બર્ટો છે. તે મેક્સિકોના તિજુઆના વિસ્તારમાં રહે છે. તેણે પાડોશી મહિલા પામેલા સાથે પ્રણયફાગ ખેલવા માટે તેના ઘર સુધી જવા નીચેથી એક ગુપ્ત પરંતુ વ્યવસ્થિત સુરંગ બનાવી દીધી હતી.ક્યારેક એવી એવી ઘટનાઓ બને છે કે જેના વિશે સાંભળીને આપણે હેરાન રહી જતા હોઈએ છીએ.

આપણને લાગે છે કે ખરેખર આવું પણ બની શકે આપણે આવી વાતો પર પ્રથમ દ્રષ્ટિએ વિશ્વાસ કરી શકતા નથી. પરંતુ આવી ઘટનાઓ સાચે જ બને છે. અહીં પણ આવી જ એક ઘટના ની વાત છે. જેમાં એક વહુ ને પોતાના જ જેઠ સાથે અવેધ સંબંધો હતા. એટલું જ નહીં વહુ જેઠ સાથે સુવા પણ જતી હતી. વાંચો આખી કહાની…

પરંતુ આ બંનેની આ પ્રેમલીલા આખરે એક દિવસ પકડાઇ ગઇ. જ્યારે મહિલાનો પતિ જોર્જ એક દિવસ કોઇ કામથી વહેલો ઘેર આવી ગયો અને તેણે બંનેને રંગે હાથ પકડી પાડ્યા.જયપુર, વાસનાની ભૂખ માણસને એટલો અંધ બનાવે છે કે તે તેના સંબંધોનું ગૌરવ ભૂલી જાય છે અને કંઇ પણ કરે છે. માને ભગવાનનું બીજું રૂપ કહેવામાં આવે છે, જે હેઠળ બાળકો ખૂબ સલામત લાગે છે. એક કહેવત યાદ આવે છે કે પુત્ર કપુત્ર થઈ શકે છે, પરંતુ માતા ક્યારેય કુમાતા નહીં બની શકે. એક માતાને વૃદ્ધાવસ્થાનો સહારો એક પુત્ર હોય છે

પ્રેમિકાના પતિને જોઇ આલ્બર્ટો એક સોફા પાછળ સંતાઇ ગયો. પરંતુ થોડી વાર પછી તે અચાનક ગુમ થઇ ગયોઅને જ્યારે તે જ પુત્ર તેની માતાને બોજ તરીકે વિચારવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે અહીં શરમજનક બાબત છે કે આવો જ ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. કે સોનભદ્રથી બહાર આવ્યો છે. આશ્ચર્યજનક છે કે અહીંની એક મહિલાએ તેની સગી પુત્રીની હત્યા કરી છે. કારણ કે તેણે તેની માતાને તેના જેઠ સાથે સંબંધ બાંધતી જોઈ હતી, આ કિસ્સામાં, અન્ય લોકો આ વિશે સમાચાર મેળવી શક્યા નહીં, જેથી પુત્રીની ગરદન કુહાડીથી ઉડાવી દેવામાં આવી.

જોર્જે આખા બેડરુમમાં પત્નીના પ્રેમી ઘણી વાર સુધી શોધ્યો પણ તે ગધેડાના સિંગની જેમ ગાયબ હતો.આ કિસ્સામાં, માથું અને ધડને અલગ કર્યા પછી, તેને એક ગટરની નજીક ફેંકી દેવામાં આવે છે. આ મામલો તે સમયે બહાર આવ્યો હતો જ્યારે પોલીસને ધડ મળ્યો હતો ત્યારબાદ પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. આ કેસમાં પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે માતા જેઠના ઘરે પહોંચી ત્યારે પુત્રી પણ ત્યાં તેની પાછળ ગઈ હતી. જ્યાં તેણે બંનેને વાંધાજનક હાલતમાં જોયા હતા.

જો કે જોર્જે પોતાના ઘરમાંથી ગાયબ થયેલા આલ્બર્ટો અંગે જ્યારે તપાસ કરી તો સોફાની નીચેથી એક ગુપ્ત સુરંગ મળી આવી.સંબંધોને શર્મશાર કરતી આ ઘટના માં માતા ના તેના જ સગા જેઠ સાથે ખરાબ સંબંધો હતા. માતા છૂપાઈને જેઠ ને દરરોજ મળવા જતી હતી. ત્યાં જઈ તેઓ જે ન કરવાના હોય તેવા કામો કરતા હતા. વહુ અને જેઠ બંને વચ્ચે પ્રેમ હતો. અને આ પ્રેમ ઘણા લાંબા સમયથી ચાલતો આવ્યો હતો. તેઓ એક બીજા ને પસંદ કરતા હતા અને ચાહતા હતા. તેઓ અલગ થવા માંગતા ન હતા.

તેથી જ્યારે પતિ બહાર કામ થી જતો રહે ત્યારે વહુ ઘરની બહાર આવતી હતી અને ચૂપચાપ જેઠના ઘરે ચાલી જતી હતી. આમ તેઓ છૂપાઈને ઘણા સમયથી મળતા હતા. જ્યારે કોઈ ન હોય ત્યારે તેઓ સાથે સૂઈ જતા હતા. ક્યારેક તો એવું પણ બનતું કે વહુ રાત્રે જેઠ પાસે આવતી હતી અને પોતાની હવસ ની આગ મુઝાવતી હતી. જો કે જેઠને પણ તેમાં મજા આવતી હતી અને તે પણ વહુ સાથે ન કરવાનું કરતો હતો. પરંતુ એક દિવસ બન્યું એવું કે વહુ જેઠના ઘરે જઈ રહી હતી. ત્યાં પાછળ પાછળ તેની નાની દીકરી પણ આવી. તે પોતાની માને જોતા તેની પાછળ ગઈ હતી.

પરંતુ ત્યાં ગયા પછી તેણે પોતાની માને તેના જ જેઠ સાથે ખરાબ હાલતમાં જોઈ લીધી. ત્યાર બાદ માએ પુત્રીની હત્યા કરી દીધી હતી. જો કે કુહાડી થી દીકરી ની ગરદન કાપી નાખવામાં આવી હતી. જ્યારે આ ઘટના પ્રકાશમાં આવી ત્યારે લોકો હેરાન રહી ગયા હતા. દરેકનું એ જ કહેવું હતું કે કોઈ સગી મા આવું કઈ રીતે કરી શકે !

જોર્જને ખ્યાલ આવી ગયો કે આલ્બર્ટો તેમાંથી ભાગી ગયો હતો. કારણ કે તેનો રસ્તો આલ્બર્ટોના ઘરમાં નીકળતો હતો.પોર્ટ મુજબ સુરંગ બહુ વ્યવસ્થિત રીતે તૈયાર કરાઇ હતી. પરંતુ એ જાણવા મળ્યું નથી કે આલ્બર્ટોએ તેને કેટલા સમય પહેલા બનાવી હતી. પકડાયા પછી આલ્બર્ટોએ જોર્જને વિનંતી કરી હતી કે આ મામલો તેની પત્નીને ન જણાવે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *