સુરતમાં ભાભી પર આવી ગયું દિયરનું દિલ દિયરે ભાભીનો એવો અશ્લીલ વીડિયો ઉતાર્યો કે પહેલા બ્લેકમેઇલ કરી બાથ ભીડી કહ્યું- તું મારું કાંઈ બગાડી નહીં શકે અને પછી કર્યુ…

ભારતીય પરંપરામાં દરેક સંબંધ ખૂબ જ વિશેષ હોય છે. તેમાં ભાભી અને દિયર વચ્ચેનો સંબંધ હોય છે. સામાન્ય રીતે ભાભીનો સંબંધ મા-દિકરા જેવો હોય ​​છે. આવી સ્થિતિમાં આ સંબંધની મર્યાદાની જાળવવી રાખવી પણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે,આજકાલના સંબંધો કંઈક અજીબ થઈ ગયા છે. અને હવે કોઇપણ સંબંધમાં વિશ્વાસ કરવા જેવું કંઈ રહ્યું નથી. ત્યારે એક એવો જ કિસ્સો સુરતમાં બનેલો જોવા મળ્યો હતો. તેમાં સુરતમાં પરણીતા ઉપર તેના જ પરિવારના દિયરનું દિલ આવી જાય છે, અને તેના કારણે જ તે ખૂબ જ તકલીફમાં મુકાઈ જાય છે.

પરંતુ રાજસ્થાનના સીકરથી એક ઘટના બહાર આવી છે. જેણે ભાભી અને દિયર વચ્ચેના સંબંધોને બગાડ્યા છે. એક દિયરે તેના ભાભી સાથે સંબંધ બનાવ્યો જ નહીં, પરંતુ અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને તેને બ્લેકમેલ કરવાનું પણ શરૂ કર્યું હતું.એમ વારંવાર પતિના ઘરે આવીને તેમનો દિયર તેમની સાથે અજીબ પ્રકારની જ માંગણી કરતો હતો. આમ તેનો દિયર એકલતાનો લાભ લઈને તેમના ભાભી ને ગળે પણ લગાવી દીધા હતા, અને તદુપરાંત અશ્લીલ ઇશારા કરીને ખરાબ રીતે અડકતો પણ હતો. આમ તેને આ બાબતે પોતાના પતિ તથા સસરાને વાત કરી પરંતુ દિયર સતત જ તેની ધમકી આપ્યા કરતો હતો કે તું લગ્ન કરીને આવી ત્યારથી જ મને ખૂબ જ ગમે છે

તમને જણાવી દઈએ કે આ મામલો સીકર જિલ્લાના ખાંડેલા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ખાતુન્દ્ર ગામનો છે. અહીં આરોપી ઓમપ્રકાશ જાટ પુત્ર ભગીર્થમલની પોલીસે ધરપકડ કરી છે.અને એવું પણ જણાવતો હતો કે તું મારી થઈ જાય નહીં તો તારા પતિને આ ઘરમાં હું નહીં રહેવા દવ. અને તેની વારંવાર ધમકી આપવાના કારણે જ યુવતી ખૂબ જ કંટાળી ગઈ હતી અને તેને પોતાના દિયર વિરુદ્ધ અડાજણ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી દીધી હતી. આમ પોલીસને જ્યારે સમગ્ર ઘટનાની જાણ થઈ ત્યારે તેની ધરપકડ કરી લેવામાં આવી હતી.

ઓમપ્રકાશે એક ગામની સ્ત્રી સાથે લગ્ન કર્યા જે સંબંધમાં ભાભી હોવાનું લાગે છે. તે બે વર્ષ પહેલાં સંબંધમાં ફસાઇ ગયો હતો. બંને વચ્ચે સંબંધ વિકસિત થયો. તેણે સ્ત્રીને તેની સાથે લગ્ન કરવાનું વચન આપ્યું હતું. જ્યારે પણ મહિલા લગ્ન માટે બોલતી ત્યારે તે આ બાબતને ટાળતો જ રહ્યો અને એક દિવસ બંને વચ્ચે ઝઘડો થયોસમગ્ર ઘટનાની વાત કરીએ તો 33 વર્ષની પરણીતા સુરતમાં પાલનપુર કેનાલ રોડ બાજુ રહે છે, અને લગ્ન પછી તે પોતાના પતિ સાથે વાપી રહેવા જતી રહી હતી. ત્યારબાદ રાજકોટ ગોંડલ રોડ ખાતે આવેલ ફ્લેટ્સમાં રહેતો તેનો એક દિયર વાપી આવે છે, અને ત્યાં બે ત્રણ દિવસ રોકાય છે.

આ દરમિયાન આરોપી યુવકે જણાવ્યું હતું કે મહિલાનો અશ્લીલ વીડિયો અને ફોટા તેની સાથે હતા અને તેમને વાયરલ કરવાની ધમકી પણ આપી હતી. જે બાદ તેણે મહિલા પર અત્યાચાર ગુજાર્યો હતો.ત્યારબાદ પરણીતા પોતાના પતિ સાથે ભરૂચ રહેવા ગઈ ત્યારે પણ તે દિયર ક્યાં પહોંચી ગયો હતો, અને એક સમયે તેને એકલતાનો લાભ જોઈને તેના ભાભી ને ગળે લગાવી દીધી હતી. અને જણાવ્યું હતું કે તું મને ખૂબ જ ગમે છે તેથી તું મારી થઈ જાય નહીં તો તારા પતિને આ ઘરમાં નહીં રહેવા દઉ.

જે યુવક મહિલાને બ્લેકમેલ કરી રહ્યો હતો તે સ્ત્રી બે બાળકોની માતા છે. સંબંધમાં તેની ભાભી લાગતી હતી. તેમ છતાં કળયુગી દિયરે સંબંધોને શર્મસાર કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. બાદમાં મહિલા પરેશાન થઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી હતી અને યુવક વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જ્યારે પરિણીતાએ આ દરેક બાબતની જાણ તેના પતિ તથા સસરા ને કરી હતી ત્યારબાદ તેના પતિએ પણ તેને ખૂબ જ સમજાવ્યો હતો,પરંતુ તે કોઈને જ વાત માનતો ન હતો અને સમજવા તૈયાર ન હતો. જ્યારે પણ તેને કોઈ પણ તક મળે ત્યારે ખરાબ રીતે જોતો હતો અને આમ એક સમયે પારિવારિક દિયરે પત્નીના ફોનથી પરિણીતાને ફોન કરીને કહ્યું હતું કે આજે જમવાનું બનાવીશ નહીં, અને ગેલેરીમાં આવજે તથા મને કિસ કરવા દેજે અને હું જેમ કરું તેમ તું મને બધું જ કરવા દેજે.

પોલીસે આરોપીની 48 કલાકમાં ધરપકડ કરી હતી. બાદમાં પોલીસ હવે તપાસ કરી રહી છે કે આરોપી પાસે મહિલાનો અશ્લીલ વીડિયો છે કે નહીં. આ જ વિષય પર એસએચઓ મહેન્દ્ર કુમારે કહ્યું કે આરોપી કસ્ટડીમાં છે અને પુછપરછ બાદ કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે.જ્યારે પરિણીતાએ પોતાના પતિ અને સસરાને આ સમગ્ર હકીકતની જાણ કરી હતી. ત્યારે સસરાએ કહ્યું હતું કે તે હજુ નાનો છે, અને તેના દિયરને પણ સમજાવ્યો હતો. એક વખત ફરી પોતાના ઘરમાં જમવાનું રાખ્યું હતું ત્યારે ત્યાં પણ તેનો દિયર પહોંચી ગયો હતો, અને તેને જ્યારે તે જમવાનું બનાવતી હતી ત્યારે તેને પાછળથી વળગી પડયો હતો.

અને જ્યારે તે પોતાના બાળકને બ્રેસ્ટફીડિંગ કરાવતી હતી તે જ વખતે તેને ખરાબ ઈશારા પણ કરતો હતો. અને અંતે આ દિયરની અશ્લીલ હરકતોથી કંટાળીને પરિણીતા એ સુરતના અડાજણ પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી દીધી હતી. અને પોલીસે સમગ્ર ઘટનાની જાણ થતા જ તપાસ કરીને દિયરની ધરપકડ કરી લીધી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *