અમદાવાદમાં કોલેજના છોકરા છોકરી બસમાં માણી રહ્યા હતા શારીરિક સુખ પછી યુવકે વીડિયો ઉતારીને વીડિયો થયો વાયરલ જોવો

એક યંગ કપલ શાળા સામેથી પસાર થતી બસમાં જોડાણ કરી રહ્યો હતો. અને કપલનો વીડિયો બહારના કોઈ વ્યક્તિએ કાચની વિંડોની સામે હોવાથી તેને રેકોર્ડ કર્યો છેદિવસ વીતવા સાથે બંનેના મનમાં એકબીજા પ્રત્યેના પ્રેમનું બીજ ફૂટી ગયું હતું. તેથી, બંને તરફથી લીલી ઝંડી મળતાં, લાલીના માતા-પિતા અબીરનું ઘર જોવા અને તેમના રહેવાની તારીખ નક્કી કરવા અબીરના ઘરે પહોંચ્યા. અબીરનું ઘર, જીવનશૈલી, જીવનશૈલી જોઈને તે આકાશમાંથી પડી ગયો.અબીરનું ઘર, જીવનધોરણ તેના પિતાની સરકારી નોકરીને અનુરૂપ હતું.

લાલીના શ્રીમંત અને સંપન્ન માતા-પિતાના જીવનધોરણ કરતાં ઘણું ઓછું હતું. જ્યારે તેમના સાસરિયાઓ તેમના 2 બેડરૂમના ફ્લેટમાં આવ્યા, જ્યાં તેમની પુત્રી લગ્ન પછી રહેશે, ત્યારે તેઓ બંને આ વિચારમાં આવી ગયા. એક બેડરૂમ અબીરના માતા-પિતાનો હતો, બીજો બેડરૂમ તેની દાદીનો હતો.

અબીરની દાદી આખા ઘરમાં બોલતી. તેણી ખૂબ જ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિત્વ ધરાવતી હતી. પુત્રવધૂ તેમને ખૂબ માન આપતા. તેની સરખામણીમાં અબીરની માતાનું વ્યક્તિત્વ તેને થોડું દબાયેલું લાગતું હતું.સવારથી સાંજ સુધી અબીરના ઘરે આખો દિવસ વિતાવ્યા પછી, તેણે જોયું કે દાદીની સંમતિ વિના તેના ઘરમાં એક પાંદડું પણ હલતું નથી. તેમના મર્યાદિત આવકવાળા પરિવારમાં, તેઓ આ બાબતે અબીરના માતાપિતાના કરકસરભર્યા વલણથી પરિચયમાં આવ્યા હતા.

બીજા દિવસે લાલીના માતા-પિતાએ દીકરીને સામે બેસાડી અને અબીરના સં-બંધ વિશેના તેમના વિચારો તેની સાથે શેર કર્યા.લાલીના પિતાએ લાલીને કહ્યું, ‘સૌથી પહેલા તું મને આ કહે, અબીર વિશે તું શું વિચારે છે?”પપ્પા, મને લાગતું હતું કે તે એક સરળ, ખૂબ જ લાગણીશીલ અને સેટલ છોકરો છે. ખાતરી માટે વિશ્વાસ કરો, તે મને ક્યારેય નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. તે મારી દરેક વાત સ્વીકારે છે. ખૂબ કાળજી. મેં તેનામાં ભવ્યતા, અહંકાર, ગુસ્સો જેવી કોઈ નકારાત્મક બાબતો જોઈ નથી. મને ખાતરી છે કે, તેની સાથે જીવન આનંદથી પસાર થશે. તેથી, મને આ સં-બંધ સામે કોઈ વાંધો નથી.ત્યારે લાલીની માતાએ કહ્યું, ‘પણ, મને વાંધો છે.’

‘શું બોલો છો મામા? અમે બંને અમારા સંબંધોમાં ખૂબ આગળ આવ્યા છીએ. હવે હું આ સંબંધમાંથી મારું પગલું પાછું લઈ શકું તેમ નથી. પણ વાત શું છે? તમે કહ્યું છે કે મને મારો જીવનસાથી પસંદ કરવાની સંપૂર્ણ સ્વતંત્રતા હશે. પછી, હવે તમે શું કહો છો?”લાલી, હું તારી મા છું. હું તમારા વિશે સારું વિચારીશ. મને લાગે છે કે તમારે આ લગ્ન બિલકુલ ન કરવા જોઈએ.’મમ્મી, સીધા મુદ્દા પર આવો, કોયડાઓ ઉકેલશો નહીં.’

‘તો સાંભળો, એક તો એમનો દરજ્જો છે, ધોરણ આપણા કરતાં ઘણા નીચા છે. તેના ઘરમાં મને ખેંચતા ઘણા પૈસા હતા. તું કેમ જોતી નથી, સાંજે દાદીએ અબીરને કહ્યું, એસી બંધ કર. સવારથી દોડી રહી હતી. આજે સવારથી જ મીટર ચાલતું હશે. તેમની જગ્યાએ એસી ચલાવવા પર પણ પ્રતિબંધ છે.

‘પછી બીજી વાત, મને અબીરની દાદી ખૂબ જ વર્ચસ્વ ધરાવતી લાગી. બાબતે તે પુત્રવધૂને લૂંટતો હતો. બિચારા અબીરની માતા ચૂપચાપ તેના આદેશના અમલમાં વ્યસ્ત હતી. દાદી મારી સામે તેમની વહુને બબડાટ કરવા લાગ્યા, વહુ તો મીઠાઈમાં ગાજરની ખીર જ બનાવશે. આટલી મોંઘી દુકાનમાંથી બિનજરૂરી રીતે આટલી મોંઘી મગની દાળની ખીર અને કાજુ બરફી મંગાવી. કદાચ ગઈકાલે જ અમને પ્રભાવિત કરવા માટે અમે આટલી વેરાયટીનું ભોજન પીરસ્યું હતું. મને નથી લાગતું કે આ તેનો અસલી ચહેરો છે.

આ વિડિઓ વાયરલ થતા અધિકારીઓએ ઘટના તરફ ઇશારો કર્યો હતો .અને આ કપલ શાળાની સામેથી પસાર થતી બસમાં મજા લઇ રહ્યો હતો.

ત્યારે આ ઘટનાનો વીડિયો વાયરલ થયા બાદ આવી જ સ્થિતિ બ્રિટીશ બસ, માન્ચેસ્ટરના પ્રેસ્ટવિચ પરથી પસાર થઈ રહી છે. આ દરમિયાન, કારમાં સવાર ઇજનેર જોન પોલ ડોલને દંપતીની શંકાસ્પદ પ્રવૃત્તિની નોંધ લીધી હતી .

આ ઘટના ગત અઠવાડિયાની છે.અને પોલ ડોલને જણાવ્યું હતું કે તેણે આ કપલની વિચિત્ર હરકત તેમના કેમેરામાં કેદ કરી હતી. આ ઘટના દરમિયાન ઘણા લોકો બસમાં મુસાફરી પણ કરી રહ્યા હતા.

પોલ ડોલને જણાવ્યું કે તેમને શરૂઆતમાં લાગ્યું હતું કે આ સ્ટંટ રમૂજી છે, પણ તેણે જોયું કે બસ એક સ્કૂલ નજીકથી પસાર થઈ રહી હતી અને આ કપલને આવી અજીબોગરીબી હિંચકી આવી હતી.

આ વિડિઓ બાદ તેણે આ ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી હતી.અને વીડિયો સામે આવ્યા બાદ ટ્રાન્ઝિટ કંપની ‘ગો નોર્થ વેસ્ટ’ એ જણાવ્યું કે તેણે અધિકારીઓને આ ઘટના અંગે માહિતી આપી છે. પોલ ડોલને કહ્યું કે, સીસીટીવી હોવા છતાં બસના ચાલકે અડચણ તરફ કેમ ધ્યાન આપ્યું નથી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *