રાજકોટમાં પ્રેમિકા ઘરમાં જ પ્રેમી સાથે માણતી હતી શરીરસુખ એક દિવસ અચાનક ભાડુઆત જોઈ ગયા ને પછી…..

ઉત્તર પ્રદેશના ઔરૈયામાં બીએની એક વિદ્યાર્થીનીએ ગળેફાંસો ખાઈને આત્મહત્યા કરી લીધી છે. વિદ્યાર્થીએ તેના બોયફ્રેન્ડને ઘરે બોલાવ્યો હતો. બંને શરીર સુખ માણતા હતા ત્યારે પરિવારજનો આવી પહોંચ્યા હતા. જે બાદ વિદ્યાર્થીનીએ બદનામીના ડરથી કરી લીધી હતી. ઘટનાની માહિતી મળતાં જ પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચી લાશને પોસ્ટ મોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. પોલીસ આ કેસની તપાસમાં લાગી ગઈ છે.

ક્યાંની છે ઘટનાઆ ઘટના ઉત્તરપ્રદેશના ઔરૈયાના દિબિયાપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે. જ્યાં બી.એ.નો અભ્યાસ કરતી વિદ્યાર્થીની તેના માસીના ઘરે રહેતી હતી. ત્યાં અન્ય એક વિદ્યાર્થી ભાડાના મકાનમાં રહીને પોલિટેકનિકનો અભ્યાસ કરતો હતો.

દીકરીના મોઢે આ પ્રકારની વાત સાંભળતા જ માતા ખૂબ જ ગુસ્સામાં ભરાઈ આવ્યા હતા અને પોલીસ સ્ટેશનમાં હાજર થઈને ત્યાં આ લફંગા યુવકની સામે ફરિયાદ દાખલ કરાવી હતી અને પોલીસને જણાવ્યું હતું કે, આ યુવક તેમની દીકરીએ ત્યાં હેરાન પરેશાન કરે છે અને તેની છેડતી કરવાની કોશિશ કરે છે. આ યુવકને બરાબરની સજા આપો અને આ નરાધન વ્યક્તિઓમાં ભારે ભયનો માહોલ પણ સર્જાવો જોઈએ

ત્યાર પછી નજીકના વિસ્તારમાં રહેતા લોકો સગા સંબંધીઓ અને પરિવારના લોકો સુધી આ વાત પહોંચી અને ત્યારે તેઓએ પણ દીકરીની ખૂબ જ ખરાબ વાતો પણ કરવા લાગશે એટલા માટે પોલીસ ફરિયાદ કરતા નથી, પરંતુ જ્યાં સુધી પોલીસ પાસે કોઈ પણ પ્રકારની મુદ્દાને લઈને ફરિયાદ ન આવે ત્યાં સુધી પોલીસ પણ આ પ્રકારની ઘટનાને અટકાવી શકતા નથી. કારણ કે પોલીસ ખાતું રોજ ઈમાનદારી અને 17 કરતાં તેમજ કર્મનિષ્ઠતાથી ખૂબ જ મહેનત કરે છે અને આવા નરાધમો ને વીણી વીણીને સજા પાડે છે..

પરિવારની અંદર અલગ અલગ પ્રકારના વાંધા ઊંચા ઉત્પન્ન થતા હોય ત્યારે પણ આખો પરિવાર વેર વિખેર થઈ જતો હોય છે. અત્યારે આ પ્રકારનો જ મામલો બિલાસપુર માંથી સામે આવ્યો છે. અહીંયા દેવેન્દ્ર તેની પત્ની દીપ્તિની સાથે રાજી ખુશીથી જીવન જીવતો હતો અને બંનેના લગ્ન થયા અને માત્ર પાંચ વર્ષ થઈ ગયા હતા અને એક દીકરાને પણ જન્મ આપી દીધો હતો

પરંતુ હવેના સમયમાં દેવેન્દ્ર એ પણ તેની સાથે ન કરવાના કામ કરી નાખ્યા છે. દેવેન્દ્ર બેંકમાં નોકરી કરતો હતો અને જ્યારે તેની પત્ની દીપ્તિ પણ એક ખાનગી કંપનીમાં નોકરી કરવા માટે થતી હતી ત્યારે દેવેન્દ્રને છેલ્લા કેટલાક સમયથી તેની પત્ની દીપ્તિ ઉપર શંકા જતી હતી. કે તેના ઓફિસના કોઈ યુવકની સાથે તેનું ચક્કર ચાલી રહ્યું છે, આ શંકા એમણે મનમાં ને મનમાં દબાવી રાખી હતી અને દીપ્તિ સાથે ખૂબ જ ખરાબ ખરાબ વર્તન કરવા લાગ્યો. જ્યારે દિપ્તી તેને બોલાવે ત્યારે તે દરેક વાતો માટે મન ન હોય તેવું વર્તન કરતો હતો

નાની નાની વાતોને પણ ટાળી દેતો હતો અને દીપ્તિ સમજી ગઈ હતી કે તેના પતિને કોઈની સાથે કોઈ વાતને લઈને મનમેળ છે. તેમણે તેના પતિને પૂછવાની કોશિશ કરી તમે શા માટે મારી સાથે આવું વર્તન કરો છો??, ત્યારે દેવેન્દ્રએ જણાવ્યું હતું કે મને એવી શંકા છે કે તારું કોઈ તારી જ ઓફિસમાં કોઈ આવતા યુવકની સાથે ચક્કર ચાલી રહ્યું છે. ત્યારે દીપ ની ખૂબ જ ગુસ્સે ભરાઈ ગઈ હતી અને તેના તેના પતિને કહ્યું હતું કે હું તમને ખૂબ જ પ્રેમ કરું છું

મતલબ એવો નથી કે હું તમારી કોઈપણ વાતને સાંભળી લઈશ, મને તમારી વાતોથી ખૂબ જ દુઃખ લાગ્યું છે અને તમારી સિવાય કોઈ વ્યક્તિને પ્રેમ કરતી નથી છતાં પણ તમે મારી ઉપર આવી રીતે શંકા રાખો છો. આવું કહીને બંનેની વચ્ચે ખૂબ જ મોટો લડાઈ ઝઘડો થયો હતો. આ ઝઘડાની પાછળનું કારણ દેવેન્દ્રને ખૂબ જ માથું લાગી આવ્યું હતું અને એક બાજુ તેનો બાટલો હલી ગયો હતો. પોતાના ઘરે કામવાળી આવતી મહિલાની સાથે રાખીને તેની પત્નીને રસ્તા ઉપર સાફ કરી દેવાનો પણ પ્લાન બનાવ્યું હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *