યુવતીને રીક્ષાચાલક સાથે બંધાયા પ્રેમ સંબંધ યુવકે યુવતીને ક્યાં ક્યાં લઈ જઈને માણ્યું શરીર સુખ ફોટો અને વીડિયો થયા વાયરલ જોવો….

શહેરના પૂર્વ વિસ્તારમાં યુવતી પર ત્રણ યુવકે સામૂહિક કરતાં સમગ્ર વિસ્તારમાં ખળભળાટ મચી ગયો છે સરદારનગર પોલીસે ત્રણેય નરાધમ યુવકોની અટકાયત કરીને વધુ તપાસ હાથ ધરી છે યુવતીને સરદારનગર સ્થિત રૂમમાં લઈ જઈને આ ત્રણેય નરાધમોએ સામૂહિક ગુજાર્યો હતો.સરથાણા જકાતનાકાની શક્તિ વિજય સોસાયટીમાં રહેતા કાર્ટીગ એજન્ટ પ્રવિણ ત્રિકમ પટેલ દોઢ મહિના અગાઉ મિત્ર રજની છગન વડાલીયા પાસેથી મોબાઇલ નંબર મેળવી અસ્મીતા બચુભાઇ ડોડીયા ના ઘરે ગયો હતો

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે સરદારનગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં રહેતી ચાર બાળકોની માતાને રીક્ષા ચાલક સાથે પ્રેમસંબંધ હતા ગઈ કાલે રીક્ષા ચાલક પોતાના અન્ય મિત્રોને લઈ મહિલા પાસે આવ્યો હતો. આ ત્રણેય યુવકોએ દપીધા પછી મહિલા પર સામૂહિક ગુજાર્યો હતો.જયાં પ્રવિણ અને અસ્મીતા કઢંગી હાલતમાં હતા તે દરમ્યાનમાં પ્રિયા પ્રવિણ કનોજીયા બેડરૃમમાં ઘસી આવી દરવાજો અંદરથી બંધ કરી બંન્નેનો કઢંગી હાલતમાં Video ઉતારી લીધો હતો

આ અંગે યુવતી સરદારનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવતા ત્રણેય યુવકોની અટકાયત કરી પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે પોલીસ ફરિયાદમાં યુવતીએ જણાવ્યું છે કે રીક્ષા ચાલક અને તેના મિત્રોએ તેને સરદારનગરના એક રૂમમાં લઈ જઈને સામૂહિક ગુજાર્યો હતો.ઉતારતી વખતે પ્રિયાએ પોતાની ઓળખ એક ન્યુઝ ચેનલના પ્રેસ રિપોર્ટર તરીકે આપી વિડીયો મારા બોસને મોકલાવી તેને ન્યુઝમાં પ્રસારિત કરી અને વાઇરલ કરવાની ધમકી આપી ખંડણી પેટે રૃા. 25 લાખની માંગણી કરી બે કલાક સુધી રૃમમાં ગોંધી રાખ્યો હતો.

બીજો એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે વિગતસર જાણીશું તેમજ મિત્રો આપના દેશ માં ના કેસ વધતા જાય છે જે ખરાબ વાત કહેવાય પરંતુ મિત્રો આવા કેસો આવતા જ રહે છે પરંતુ આ બાબતે પગલાં લેવા જરૂરી છે તો ચાલો મિત્રો જાણીએ એક કિસ્સો જેમાં આજથી ત્રણ વર્ષ પહેલા સગીરા ધોરણ-11માં ભણતી હતી ત્યારે તે 34 વર્ષીય રીક્ષાચાલક તોસિફ મોહમ્મદના સંપર્કમાં આવી હતી. સગીરાને તોસિફે પ્રેમજાળમાં ફસાવી સગીરા પર વારંવાર ગુજાર્યો હતો એ મોટા માં મોટો ગુનો છે.પરી સાથે શરીર સુખ માણવાના ચક્કરમાં બદનામ થવાનો વારો આવતા ફફડી જનાર પ્રવિણે મિત્ર રજનીને ફોન કરી સમગ્ર હક્કીતથી વાકેફ કરતા રજની રાંદેર પોલીસને લઇને સુમન આવાસ ખાતે પહોંચી ગયો હતો.

જેની સજા ફક્ત ફાંસી આપવી જોઈએ ત્યારબાદ મિત્રો તમે સાંભળ્યું જ હશે કે પ્રેમ આંધળો હોય છે જે આ કિસ્સા તમને ખબર પડશે તેમજ મિત્રો કિસ્સા માં શહેરના વાસણા રોડ પર રહેતી સગીરા પર રીક્ષા ચાલક દ્વારા ગુજારવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે આ અંગે ભોગ બનનારની ફરિયાદને આધારે જે.પી.રોડ પોલીસે આરોપી તોસિફ મોહમ્મદની ધરપકડ કરી છે તેમજ મિત્રો માટે કાનૂન માં ઘણી સજાઓ છે.જેથી જે તે વખતે અસ્મીતા અને પ્રિયા રંગેહાથ ઝડપાયા ગયા હતા. પરંતુ ચેનલનો અશોક જીવાભાઇ હાવળીયા ભાગતો ફરતો હતો જેને ગત રાત્રે ઝડપી પાડી પુછપરછ હાથ ધરી છે.

અને તે ખૂબ જરૂરી છે આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, આજથી ત્રણ વર્ષ પહેલા સગીરા ધોરણ-11માં ભણતી હતી ત્યારે તે 34 વર્ષીય રીક્ષાચાલક તોસિફ મોહમ્મદના સંપર્કમાં આવી હતી સગીરાને તોસિફે પ્રેમજાળમાં ફસાવી સગીરા પર વારંવાર ગુજાર્યો હતો. જેને કારણે સગીરાને ગર્ભ પણ રહી ગયો હતો જોકે, તેણે ગર્ભપાત કરાવડાવી દીધો હતો.રાષ્ટ્રના ઊનાના જાખરવાડા ગામના પરીણિત યુવકે પોતાની સાથે આવતી યુવતી સાથે ખોટું બોલીને તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હોવાની ચોંકાવનારી ઘટના બની છે. આ પરીણિત યુવક બે સંતાનોનો પિતા હોવા છતાં નવાબંદર ગામની યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા.

તેમજ મિત્રો ઘણા એવા પણ હોય છે જે છોકરીઓ ને ભોગ બનાવે છે અને છોકરીઓ નો કરતા હોય છે આ મુજબ કિસ્સા માં અત્યારે ભોગ બનનારની ઉંમર 20 વર્ષની છે તે 2017માં ધોરણ 11માં અભ્યાસ કરતી હતી. ત્યારે તે તોસીફની રીક્ષામાં બેસીને ટ્યૂશન ક્લાસમાં જહી હતી જેથી બંને સંપર્કમાં આવ્યા હતા આ સમયે તોસિફે તેને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી અને લગ્નની લાલચ આપી હતી.યુવકે છેલ્લા દોઢેક વર્ષ દરમિયાન યુવતીને દેલવાડા ગેસ્ટ હાઉસ, અમદાવાદ, માઉટ આબું સહિતના જુદા-જુદા સ્થળે લઈ ઈ તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ યુવક પરીણિત હોવાની ખબર પડતાં યુવકે પોતાના પર દઆચર્યું હોવાની યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

તેમજ અત્યારે ઘણા એવા છોકરા કે પુરુષો હોય છે જે છોકરીઓ પરગુજારવાનું વિચારતા હોય છે જે મહિલા માટે ખૂબ ખોટું કેહવાય તેથી મિત્રો તોસિફ સગીરને ટ્યૂશન ક્લાસમાંથી તેના ફિરોજનગર સ્થિત મકાનમાં લઈ જતો હતો અને અહીં સગીરાની મરજી વિરુદ્ધ વારંવાર ગુજારતો હતો સગીરા જ્યાં સુધી પુખ્તવયની થઈ ત્યાં સુધી તેને ગુજાર્યો હતો આ સંબંધને કારણે સગીરા ચાર મહિના ગર્ભવતી પણ થઈ ગઈ હતી.પ્રાપ્ત વિગત મુજબ નવાબંદર ગામની અને હાલ ભીંગરણ રહેતી 20 વર્ષીય યુવતી દોઢેક વર્ષ પહેલાં મજૂરી કામે જતી હતી ત્યારે રીક્ષામાં તેને ઝાખરવાડાનો યુવક મળ્યો હતો. ઝાખરવાડાનો યુવક પણ રીક્ષામાં નવાબંદર સુધી આવતો હોવાથી બંને વચ્ચે પરિચય થયો હતો ને પછી બંને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ બંધાયો હતો.

યુવક અને યુવતી રોજ ફોનમાં વાતચીત કરતા હતા. દરમિયાનમાં યુવક યુવતીને દિવ લઈ ગયો હતો અને તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. એ પછી દેલવાડા શીવમ ગેસ્ટ હાઉસમાં લઇ જઇને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી તેની મરજી વિરૂધ્ધ શરીર સુખ માણ્યું હતું.જોકે તોસિફે ગોળી પીવડાવી ગર્ભપાત જે તે સમયે કરાવી દીધો હતો તોસિફે સગીરાના સાથેના સંબંધના ફોટા પણ પાડ્યા હતા જે વાયરલ કરવાની તેણે ધમકી પણ આપી હતી તેમજ મિત્રો અમુક છોકરાઓ બ્લેક મેલ કરતા હોય છે છોકરીઓ ને અને તેનો ફાયદો પણ ઉઠાવે છે આ કારણે આવા લોકો ને કાનૂની સજા મડવી જોઈએ અને ભોગ બનનાર યુવતી પુખ્ત વયની થતાં તેના લગ્ની નક્કી થયા હતા જોકે તોસિફે લગ્ન પણ તોડાવી નાંખ્યા હતા.

આ રીતે વારંવાર શરીર સંબંદ બાંધ્યા પછી યુવકે યુવતીને લગ્ન કરવાના બહાને ઊના બસ સ્ટેશને બોલાવી હતી. યુવતી ઉના પહોંચતાં યુવક તેને અમદાવાદ, માઉન્ટ આબુ વગેરે સ્થળે લઈ ગયો હતો. આ સ્થળોએ પણ તેણે યુવતી હોવાની અને પોતે બે સંતાનનો પિતા હોવાનું યુવતિને જણાવ્યું હતું.આમ તોસિફથી કંટાળી અંતે સગીરાએ જે.પી.પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરતાં પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે ત્યારબાદ મિત્રો આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે જેમા હવાસખોરે એક યુવતી ને લગ્ન ની લાલચ આપી જબરદસ્તી કર્યું ન કરવાનું કામ, બાદ માં યુવતી ની હાલત એવું કરી નાખી કે જાણો આ મામલો મૂળ વડોદરા નો છે જ્યાં એક યુવતીને લગ્નની લાલચ આપીગુજારી ગર્ભવતી બનાવી દેનાર હવસખોર યુવાન સામે પાણીગેટ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાઇ છે.

યુવતીને આ સાંભળીને આઘાત લાગ્યો હતો પણ યુવકે લગ્ન કરવાની તૈયારી બતાવીને યુવતીને અમદાવાદ, માઉટઆબું તેમજ ઊનાના ભડિયાદર, દેલવાડા ગામે તેમના મિત્રના ઘરે આમ જુદા-જુદા સ્થળે લઈ જય અવાર-નવાર શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. પ્રેમિકાને ગર્ભવતી બનાવ્યા બાદ હવસખોરે પ્રેમિકાને કોઇને જાણ ન કરવાની ધમકી આપી હતી તમને જણાવી દઈએ કે આ યુવક ઘણા સમય પહેલા આ યુવતી ના સંપર્ક માં આવી હતી આ મામલા માં તમને વધુ જણાવતા કહીએ કે વડોદરા શહેરના કિશનવાડી વિસ્તારમાં આવેલા ગધેડા માર્કેટ પાસે દાતાર મટન શોપની પાછળ સુન નગરીમાં એક સચિન નામનો વ્યક્તિ હતો અને આ યુવક આ યુવતી ને પ્રેમ જાળ માં ફસાવા છેલ્લા ઘણા સમય થી પાછળ પડ્યો હતો ત્યાર બાદ આ યુવક એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધ બાંધ્યા હતા.

અને આ યુવકે આ યુવતી ને પ્રેમ જાળ માં ફસાવી હતી અને એની કહ્યું હતું હું તારી સાથે જ લગ્ન કરીશ અને આ યુવકે આ યુવતી ને વિશ્વાસ અપાવ્યો હતો અને આમ આ પ્રેમ પ્રકરણ ઘણા સમય સુધી ચાલ્યું હતું અને થોડા જ સમય બાદ આ યુવક આ યુવકે એક સુમસાન જગ્યા એ લઈ ગયો હતો અને ત્યાં એને આ યુવતી ની મરજી વિરુદ્ધ ષ્ટકર્મ આચર્યું હતું અને આમ આ યુવકે એક વાર નહીં પણ અધધ વાર ષ્ટકર્મ આચર્યું હતું અને આ યુવક રોજ કોઈ ને કોઈ જગ્યા એ ફરવા ના બહાને બહાર લઈ જતો હતો

અને એની શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો અને વારંવાર આવું કરવા ને કારણે આ યુવતી ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી.તમને જણાવી દઈએ કે આ યુવતી નો 5 માસનો ગર્ભ રહી જતાં યુવતીએ હવસખોર સચિન ઉર્ફ કરણ કદમને લગ્ન કરવા દબાણ શરૂ કર્યું હતું પરંતુ સચિન ઉર્ફ કરણ લગ્ન કરવા માંગતો ન હતો અને યુવતીને જણાવ્યું કે જો તું આ અંગેની જાણ કોઇને કરીશ તો તારી માતા અને બહેનનું અપહરણ કરી જઇશ.

એ છતાં તેણે લગ્ન ના કરતાં યુવત સામે યુવતીએ નવાબંદર પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવતા ઊના પોલીસે તપાસ ધરી શખ્સની શોધખોળ આદરી છે.અને તેઓને મારી નાંખીશ.એવું જણાવ્યું હતું અને એના કારણે આ યુવતી એ આ વ્યક્તિ સામે ગુનો દાખલ કર્યો છે અને યુવતી ના માતા પિતા ની માગ છે એ યુવક ને સજા થવી જ જોઈએ આમ મિત્રો આપના દેશ માં ઘણા કિસ્સા છે તો આવા કિસ્સા માટે આપણે આવાજ ઉઠાવો જોઈએ અને આવા દોષીતો ને ફાંસી ની સજા આપવી જોઈએ જેથી છોકરીઓ સુરક્ષિત રહે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *