વહુને બળજબરીથી સસરાના રૂમમાં મોકલતી હતી સાસુ,અંદર જઈને શરૂ થતો ખેલ પછી સસરાએ તમામ હદો પાર કરી, હવસનો શિકાર બનાવી જોવો વીડિયો

પુત્રવધૂ માટે સાસરિયાં એ તેનું બીજું ઘર છે. જ્યારે તે તેના માઈકાનું ઘર છોડીને સાસરે આવે છે ત્યારે ત્યાંના લોકોની ફરજ છે કે તે તેની પુત્રવધૂને ઘરનો અહેસાસ કરાવે. તેને પણ એટલો જ પ્રેમ અને આદર આપે, પરંતુ કેટલીકવાર સાસરિયાઓ તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવા લાગે છે, પુત્રવધૂને આદર અને પ્રેમ આપવાથી દૂર રહે છે. હવે ઉત્તર પ્રદેશના ગોરખપુરનો આ કિસ્સો લો.

ગોરખપુરના રામગઢતાલ વિસ્તારમાં વાસના પુજારીના સસરાએ પુત્રવધૂની ઈજ્જત લૂંટી. સસરા અને વહુ વચ્ચેનો સંબંધ પિતા અને પુત્રી જેવો હોવો જોઈએ. પરંતુ અહીં પુત્રવધૂ પર સસરાનું નસીબ બગડ્યું. હદ તો ત્યારે થઈ જ્યારે સાસુ પોતે જ પુત્રવધૂને પતિ પાસે મોકલતી.

પુત્રવધૂનો આરોપ છે કે તેની સાવકી સાસુ તેને બળજબરીથી તેના સસરાના રૂમમાં મોકલતી હતી. પછી સસરાએ પણ આ તકનો ભરપૂર લાભ લીધો. પુત્રવધૂને રૂમમાં એકલી જોઈને તેના પર બળાત્કાર ગુજારતો હતો. પુત્રવધૂએ આનો વિરોધ કર્યો તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

પુત્રવધૂએ ફરિયાદ નોંધાવીઆરોપી મૂળ ગોરખપુરના જ બેલઘાટ વિસ્તારનો છે.જો કે તે રામગઢતાલ વિસ્તારમાં પરિવાર સાથે રહે છે. સસરાની આ ગંદી હરકતોથી કંટાળીને પુત્રવધૂ એક દિવસ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી. તેણે તેના બળાત્કારી સસરા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે પણ આ મામલે તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરીને સસરાની ધરપકડ કરી હતી.

આરોપી સસરાની 17 જુલાઈ, રવિવારે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. રામગઢતાલ પોલીસ સ્ટેશને આરોપી સસરા વિરુદ્ધ બળાત્કાર સંબંધિત કલમો હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે. હવે ટૂંક સમયમાં તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે. બીજી તરફ પુત્રવધૂ અને તેનો પરિવાર હજુ પણ આ આઘાતમાંથી બહાર આવી શક્યો નથી.હહ.

પુત્રવધૂ માટે સાસરિયુ એ તેનું બીજું ઘર છે.જ્યારે તે તેના પિયરનું ઘર છોડીને સાસરે આવે છે ત્યારે ત્યાંના લોકોની ફરજ છે કે તે પુત્રવધૂને પોતાના ઘરનો અહેસાસ કરાવે.તેને એટલો જ પ્રેમ અને આદર આપે.પરંતુ કેટલીકવાર સાસરિયાઓ તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવા લાગે છે.પુત્રવધૂને આદર અને પ્રેમ આપવાથી દૂર રહે છે.હવે ઉત્તર પ્રદેશના ગોરખપુરનો જ આ કિસ્સો લઇ લો.

ગોરખપુરના રામગઢતાલ વિસ્તારમાં વાસનાના પુજારી સસરાએ પુત્રવધૂની ઈજ્જત લૂંટી.સસરા અને વહુ વચ્ચેનો સંબંધ પિતા અને પુત્રી જેવો હોવો જોઈએ.પરંતુ અહીં પુત્રવધૂ પર સસરાની નિયત બગડી.હદ તો ત્યારે થઈ જ્યારે સાસુ પોતે જ પુત્રવધૂને પતિ પાસે મોકલતી.

પુત્રવધૂનો આરોપ છે કે તેની સાવકી સાસુ જ તેને બળજબરીથી તેના સસરાના રૂમમાં મોકલતીપછી સસરા પણ આ તકનો ભરપૂર લાભ લેતા.પુત્રવધૂને રૂમમાં એકલી જોઈને તેના પર બળાત્કાર ગુજારતા.પુત્રવધૂએ આનો વિરોધ કર્યો તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

આરોપી મૂળ ગોરખપુરના જ બેલઘાટ વિસ્તારનો છે.જોકે તે રામગઢતાલ વિસ્તારમાં પરિવાર સાથે રહે છે.સસરાની આ ગંદી હરકતોથી કંટાળીને પુત્રવધૂ એક દિવસ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી.તેણે તેના બળાત્કારી સસરા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.પોલીસે પણ આ મામલે તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરીને સસરાની ધરપકડ કરી હતી.

આરોપી સસરાની 17 જુલાઈ રવિવારે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.રામગઢતાલ પોલીસ સ્ટેશને આરોપી સસરા વિરુદ્ધ બળાત્કાર સંબંધિત કલમો હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે.હવે ટૂંક સમયમાં તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે.તે જ સમયે પુત્રવધૂ અને તેનો પરિવાર હજી પણ આ આઘાતમાંથી બહાર આવી શક્યો નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે કોઈ સસરાએ પોતાની વહુ પર બળાત્કાર કર્યો હોય.આ પહેલા પણ આવી અનેક ઘટનાઓ સામે આવી ચુકી છે.ગયા મહિને જ મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોર શહેરના રામનગર વિસ્તારમાં આવી ઘટના સામે આવી હતી.અહીં પીડિતા પુત્રવધૂનો પતિ એક મહિના માટે કામના સંબંધમાં બહાર ગયો હતો.

પુત્રવધૂ રાત્રે જાગીને બાથરૂમ જવા નીકળી હતી ત્યારે તેના સસરા સુરેન્દ્ર મિશ્રાએ તેના પર બળજબરીથી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.જો કે પુત્રવધૂ કોઈક રીતે પોતાને મુક્ત કરવામાં સફળ રહી અને ત્યાંથી ભાગી ગઈ.ત્યાર બાદ બીજા દિવસે સસરા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *