એકલી મહિલા ને જોઈ યુવક નું મન લલચાયું યુવતીને પર પુરૂષ સાથે આડા સંબંધ હોવાની જાણ થતાં પતિએ વીડિયો બનાવીને શું કર્યું જાણો ચોંકાવનારી વિગત

તમે જાણો જ છો કે હાલમાં પ્રિયંકા રેડ્ડીમાં મામલો બહાર આવ્યો હતા પરંતુ જેમાં કેસના નરાધમોનું એન્કાઉન્ટર કરવામાં આવ્યું હતું. આ કારણે લોકો પોતાની દીકરીઓને બહાર કે ઘરમાં એકલા છોડી ને જવાથી ગભરાય છે તમને આ લેખમાં જણાવીશુંવરતેજના નવાગામ ખાતે ત્રણ દિવસ પૂર્વે સામુહિક પ્રકરણમાં કરનાર પતિનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયો છે. વીડિયોમા કરનાર પતિએ આપવીતી જણાવી છે. પતિ જણાવી રહ્યો છે કે પત્નીના અનૈતિક સંબંધોના કારણે કરી રહ્યો છે અને બાળકોને પણ મારી રહ્યો છું.

હાલમાં સુરતના ઉમરગામનો કિસ્સો બહાર આવ્યો છે જેમાં એક પરણિત મહિલા પર એક યુવકેઆચર્યું હતું ચાલો જાણીએ તેના વિશે વિગતે. 10 દિવસ પહેલા બનેલ વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયો છે. ભાવનગર પાસેના વરતેજના નવાગામ ખાતે રહેતા લાલાભાઇ નાગજીભાઇ ચોહાણ ઉં.વ.30 એ ઘરકંકાસથી કંટાળી તેનાં બન્ને બાળકોને ગદઇ પોતે પણ ફાંસો ખાઇ આપઘાત કર્યો હતો. યુવક વીડિયોમાં કહે છે કે મોટાભાઇ-જીતુભાઇ તમારા દીકરાનો વાંક નથી.

આ ઘટના સુરતનાં ઉમરગામની જેમાં એક મહિલા જે આસામની હતી તેને એક યુવક સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો અને બંને લોકોએ લગ્ન પણ કરી લીધા હતામારી પત્નીને આયરના છોકરા સાથે સંબંધ હતો. જીંદગીમાં મારે કરવું હતુ તે કરી નાખ્યું છે. ગગલાને અને મારી વહુને ભલે ગમે તેવા સંબંધ હોય તો હવે તેને તેનું ઘર માંડવું હોય કે તેના ઘરમાં બેસવું હોય તો ભલે બેસે. ભલે તેના ઘરમાં રહે. હું અને મારા છોકરા રાજી ખુશીથી મરી જઇએ છીએ. મારે છોકરાને પણ જીવવા દેવા નથી.

આ બંને સુરતમાં ભાડાની રૂમમાં રહેતા હતા તેનો પતિ સુરતમાં એક ફેક્ટરીમાં કામ કરતા હતો જે સવારે જઇ ને રાત્રે આવતો હતો અને તેની પત્ની જે મોટા બંગલામાં જઈને ઘરનું કામ કરતી હતી અને તેના પતિની મદદ કરતી હતી.વીડિયોમાં તેણે વધુ ઉમેર્યું હતું કે, આ દુ:ખના કારણે મરૂ છું અને મારા છોકરાને પણ મારૂ છુ. જેણે મારી વહુને સપોટ કર્યો છે, તેને હું બદદુવા આપું છું. તે દુ:ખી થશે. મારોબળી ગયો જેની સાથે રહ્યો તેણે મને દગો દીધો છે. મેં જે વસ્તુ જાણી છે, જોઇ છે, તે બહુ ખરાબ છે. કોઇને દોષ દેવો નથી. એટલે હું લૂંટાઇ જાવ છુ.

તે બંને જ્યાં રહેતા હતા ત્યાં બાજુની રૂમમાં એક યુવક રહેતા હતો જે આ મહિલા પર ખરાબ નજર નાખતો હતો. મારા મા સમાન ભાભી ઉપર મેં હાથ ઉપાડ્યો છે. તો મોટાભાઇ છો માફ કરી દેજો. મેં કાળમા આવીને હાથ ઉપાડયો હતો. મારી વહુએ જે કાળા મોઢા કર્યા છે. તે તે જ જાણે. હવે મારે કાંઇ જોવાનુ નથી. હું મરી જાવ છુ. તું તારા ઘર-પરિવારનુ ધ્યાન રાખજે. મેં જેનાથી પૈસા લીધા છે. તે ગટીયાથી લઇ લે તેમ કહેજે.

એક દિવસ તેનો પતિ વહેલી સવારે નોકરી ગયો હતો જે સમય દરમિયાન તેની પત્ની ઘરનું કામ કરીને એકલીજ રહેતી હતી આ સમયે એકલતાનો લાભ ઉઠાવીને તેમની ઘરની નજીકના યુવકે આચાર્યુ હતુંઆ ઘટનાની વિગતો એવી છે કે,લાલાભાઇ ને તેની પત્ની સાથે કેટલાક સમયથી ઘરકંકાસ ચાલતો હતો. આર્થિક સ્થિતિ થોડી નબળી હોઈ વારંવાર પતિ-પત્ની વચ્ચે થતા હતા. છેલ્લે ઝઘડા બાદ પત્ની રિસાઈને તેના પિયરે ચાલી ગઈ હતી અને સમજાવ્યા છતાં પરત ન આવતાં લાલાભાઇએ કંટાળી નાની દીકરી પ્રતિજ્ઞા તથા પુત્ર માનવ ને ઘરના પતરાની છતમાં લાગેલા લોખંડના પાઇપ સાથે કપડાં બાંધી દઈ બાદમાં પોતે પણ ફાંસો ખાઇ લેતાં ત્રણેયનાં મોત નીપજ્યાં

આ યુવકની આ મહિલાને ધમકી આપી હતી કે જો આ વાત વિશે તેના પતિને કહેશે તો બંને ને.જોકે આ ઘટના વિશે ઉમરગામમાં જાણ થતાં ચકચાર મચી જવા પામી હતી. આ ઘટના વિશે પોલીસને જાણ થતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે આવી હતી.

પરંતુ તે યુવક ત્યાંથી ગતો રહ્યો હતો જો કે પોલીસે આ યુવકની બે જ દિવસમાં ધરપકડ કરી હતી અને કોર્ટના કાયદા અનુસાર તેને સજા આપવામાં આવી હતી.જ્યારે તેનો પતિ નોકરીથી રાત્રે ઘરે આવે છે ત્યારે તેની પત્ની આ તમામ ઘટના વિશે તેના પતિને જાણ કરે છે જાણ થતાં તેનો પતિ આરોપીના ઘરે ગયો હતો પરંતુ આરોપી ઘરે ન મળતા તેનો પતિ પોલિસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પોલીસની તાપસથી માહિતી મળી કે આ યુવતી મૂળ આસામની છે અને હાલ પોતાના પતિ સાથે ઉમર ગામમાં ભાડાના રૂમમાં રહેતી હતી જ્યારે પોતાના રૂમમાં એકલી હતી.તેવા સમયે એક યુવાન તેણીના રૂમમાં ઘૂસી આવ્યો હતો અને તેણી સાથે બળજબરી કરી શરીર સંબંધ બાંધી આચર્યુ હતુ.આ સાથે જ યુવાને આ વાતની કોઈને પણ જાણ કરી તો તેણીને તથા તેના પતિને આપી હતી.

પરંતુ આ મહિલાએ તેનો પતિ નોકરી પરથી પરત ઘરે આવે છે ત્યારે આ બનાવ અંગે પરણિતા જણાવી દીધું હતું. જે બાદ તેના પતિએ નજીકના પોલીસ સ્ટેશનમાં ભોગ બનનાર મહિલાએ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે આરોપી વિરુદ્ધ ગુનો દાખલ કરી તેની ધરપકડ કરી હતી અને તેને કોર્ટના કાયદા મુજબ સજા પણ આપવામાં આવી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *