સુરતમાં ગરબા કલાસીસ માં પ્રેમ થયો કોર્પોરેટરના પુત્ર સાથે ડુમસ રોડ પર કાર માં શારીરિક સંબંધ બાંધવા વીડિયો ઉતારીને યુવતીને પાસે કરી આ માંગ કે…

વેપારીએ પોતાના ડ્રાઇવરને બહાર વોચ રાખવા ઉભો રાખી યુવતી સાથે કારમાં શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. યુવતીને નોકરીને લાલચે કારમાં બેસાડી ઈચ્છાપોર ભેંસાણ રોડ પર પેટ્રોલપંપની સામે ખેતરમાં લઈ જઈ પરાણે સંબંધ બાંધ્યા હતા.આવી ઘણા શહેરોમાં ફરિયાદો પણ દાખલ થઈ છે. ત્યારે એક એવી જ ઘટના સુરત માં સામે આવી છે. એક યુવતી તરફથી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે. ફરિયાદ પ્રમાણે ગરબા ક્લાસીસ દરમિયાન તેણીને એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ બંધાયો હતો.

આ ઘટનાથી હેબતાઇ ગયેલી પરણીતા શનિવારે રાતે પોતાના પરિવાર સાથે ઈચ્છાપોર પોલીસ સ્ટેશને પહોંચી હતી. જોકે, બનાવા અડાજણ પોલીસની હદમાં બન્યો હોવાથી ત્યાં પોલીસ ફરિયાદ લેવામાં આવી હતી.જે પછી ડુમસ રોડ ઉપર કારમાં શારીરિક સંબંધ બાંધવા દરમિયાન મોબાઈલમાં ફોટો પાડી લઈ તેને આધારે યુવતીને પોતાની સાથે સંબંધ રાખવા માટે કરી રહેલાં માજી કોર્પોરેટરના પુત્ર વિરુદ્ધ સિટીલાઈટ રોડની યુવતીએ ઉમરા પોલીસ સ્ટેશને ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પોલીસ પાસેથી મળતી વિગતો પ્રમાણે, વેપારી 24મી ડિસેમ્બરના બપોરે પરિણીતાને નોકરી આપવાની વાત કરી અડાજણ પ્રાઇમ આર્કેડ પાસે બોલાવી હતી. આરોપી ડ્રાઈવર સાથે ત્યાં આવી પરિણીતાને કારમાં બેસાડી ઈચ્છાપોર-ભેસાણ રોડ પર લઈ ગયો હતો.મળતી માહિતી પ્રમાણે, સિટીલાઈટ વિસ્તારમાં રહેતા રાજસ્થાની પરિવારની યુવતીને યુવકે ફસાવી હતી. યુવતી 2015માં ઘોડદોડ રોડ ઉપર સૂર્યકિરણ કોમ્પલેક્સમાં ચાલતા ક્લાસિસમાં ગરબા શીખવા જતી હતી.

પરણીતા અગાઉ કાપોદ્રામાં હીરાના કારખાનામાં નોકરી કરતી હતી. આરોપીને પરણીતા સાથે મુલાકાત થતાં તેણે પોતાનું વિઝિટિંગ કાર્ડ આપી કામ હોય તો કહેવા જણાવ્યું હતું. આથી પરિણીતાને નોકરી છૂટી જતાં આને સંપર્ક કર્યો હતોઅહીં અમરોલી હરિધામ સોસાયટીમાં રહેતાં ધવલ વિજય પટેલ સાથે સંપર્કમાં આવી હતી. ગરબા શીખતા થયેલો પરિચય ધીરે ધીરે પ્રેમમાં પરિણમ્યો હતો. બન્ને વચ્ચે પ્રેમ થઈ જતાં તેઓ વારંવાર ધવલની કારમાં ડુમસ રોડ ઉપર ફરવા જવા માંડ્યા હતા. તે દરમિયાન કારમાં તેઓ વચ્ચે શારીરિક સંબંધ પણ બાંધ્યા હતા.

હીરાના વેપારીએ પરણીત યુવતીને નોકરીને લાલચ આપીને કારમાં જ પરાણે શરીરસુખ માણ્યું હોવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. વેપારીએ પોતાના ડ્રાઇવરને બહાર વોચ રાખવા ઉભો રાખી યુવતી સાથે કારમાં શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા.ત્યારે, એક વખત ધવલે પોતાના મોબાઈલ ફોનમાં બન્નેની અંગત પળોના ફોટા પાડી લીધા હતા. આ ફોટો વાઈરલ કરી દેવાની ધમકી આપી છેલ્લાં ચાર વર્ષથી પોતાની સાથે સંબંધ બાંધવા માટે વિજય દબાણ કરતો હતો. સંબંધો ઉપર પૂર્ણવિરામ મૂકી દીધો હોવા છતાં પણ મેઈલ અને વોટ્સએપ મારફતે પરિવારના સભ્યોને વાઈરલ કરી દેવાની ધ@મકી આપતો હતો.

યુવતીને નોકરીને લાલચે કારમાં બેસાડી ઈચ્છાપોર ભેંસાણ રોડ પર પેટ્રોલપંપની સામે ખેતરમાં લઈ જઈ પરાણે સંબંધ બાંધ્યા હતા. એટલું જ નહીં આ અંગે કોઈને કહેશે તો કી પણ આપી હતી. જે બાદ ધવલને સમજાવવા માટે યુવતી તેના ઘરે ગઈ હતી. જોકે, ધવલે આ સમયે તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દેવાની ધમકી આપી હતી, તેમજ તેની સાથે પહેલાની જેમ જ સંબંધ રાખવા માટે દબાણ કર્યું હતું.

આડ્રાઈવર સાથે ત્યાં આવી પરિણીતાને કારમાં બેસાડી ઈચ્છાપોર-ભેસાણ રોડ પર લઈ ગયો હતો. દરમિયાન વાત કરવાના બહાને આરોપીને કારમાંથી ડ્રાઇવરને ઉતારી દીધો હતો. આખરે યુવતીએ કંટાળીને ધવલ વિરુદ્ધ ઉમરા પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. ધવલ પૂર્વ કોર્પોરેટરનો દીકરો હોવાનું માલુમ પડ્યું છે. પોલીસે આ મામલે યુવત વિરુદ્ધ ગુનો નોંધીને તેની ધરપકડ કરવાના પ્રયાસો શરૂ કર્યા છે. બુધવારે ઉમરા પોલીસ સ્ટેશને પહોંચી હતી અને ભાજપના માજી કોર્પોરેટર વિજય પટેલના પુત્ર ધવલ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

રણીતા અગાઉ કાપોદ્રામાં હીરાના કારખાનામાં નોકરી કરતી હતી. આરોપીને પરણીતા સાથે મુલાકાત થતાં તેણે પોતાનું વિઝિટિંગ કાર્ડ આપી કામ હોય તો કહેવા જણાવ્યું હતું. આથી પરિણીતાને નોકરી છૂટી જતાં આરોપીને સંપર્ક કર્યો હતો. 15 દિવસ પહેલા પરણીતાએ આરોપીને ફોન કર્યો હતો. તેમજ બંને મોબાઇલ પર વાત અને મેસેજ કરતાં હતા.

બ્રાઝીલના સાઓ પાઉલોમાં ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે. જ્યાં કારમાં શારીરિક સંબંધ બનાવતી વખતે 15 વર્ષની યુવતીને હાર્ટ એટેક આવવાથી મોત થઈ ગઈ હતી. પોલીસે કહ્યું કે કોઈ પ્રકારની હિંસાના કોઈ નિશાન નથી. જોકે મામલાને શંકાસ્પદ રીતે મોતના રૂપમાં જોઈને કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. તેની ગંભીરતાથી તપાસ કરવામાં આવશે.

યુવતીને આવ્યોપોર્ટ અનુસાર પોલીસનું કહેવું છે કે સાઓ પાઓલોની એક 15 વર્ષની યુવતીનું એક 26 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે શારીરિક સંબંધ બંધતી વખતે હૃદય રોગા થઈ ગયું છેકારમાં બાંધી રહ્યા હતા શારીરિક સંબંધ 26 વર્ષીય વ્યક્તિએ પોલીસને જણાવ્યું કે હું અને ગ્રેબિયલી ડિક્સન અમારી કારમાં શારીરિક સંબંધ બાધી રહ્યા હતા. તે વખતે ડિક્સન બેભાન થઈ ગઈ હતી. ત્યાર બાદ હું સાઓ પાઉલોના ક્યુબાટાઓમાં યુપીએ જાર્ડિમ કેસ્કિએરો મેડિકલ ફેસિલિટીમાં દાખલ કરાવવામાં આવ્યું. જ્યાં તેનું થઈ ગયું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *