છાપરાના ઇસુપુરમાં હોસ્ટેલમાં શિક્ષકે બનાવ્યો અશ્લીલ વીડિયો દ્યાર્થીનો અશ્લીલ વિડીયો થયો વાયરલ, અભ્યાસ છોડીને કરતી હતી ગંદી હરકતો જોવો વીડિયો

એક એવી ઘટના સામે આવી છે જે ખૂબ જ ચોંકાવનારી છે. વાસ્તવમાં, છપરા જિલ્લામાં એક કોચિંગ ક્લાસનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક શિક્ષિકા તેની વિદ્યાર્થીની સાથે ગેરવર્તન કરતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં વિદ્યાર્થી શિક્ષકની હરકતનો વિરોધ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે.

આ મામલો છપરાના ઇસુપુર બજારનો છે, જ્યાં ઇસુપુર ખોભારી સાહ હાઇસ્કૂલની પાછળ કોચિંગ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ એવા કોચિંગ સેન્ટરનો વીડિયો વાયરલ થયો છે. વાયરલ વીડિયોમાં એક શિક્ષક પોતાના વિદ્યાર્થી સાથે ખોટું કરતા જોવા મળે છે. આ વાયરલ વીડિયોએ ગુરુ અને શિષ્યના સંબંધોની ગરિમાને કલંકિત કરી છે.

શિક્ષક અને વિદ્યાર્થી સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવી રહ્યા છે. વાયરલ વીડિયોમાં શિક્ષક ભણવાને બદલે વિદ્યાર્થીની સાથે અશ્લીલ હરકતો કરતો દેખાઈ રહ્યો છે. યુવતીના ખભા પર હાથ રાખીને તે તેના ચહેરા પરથી હાથ હટાવવાની જીદ કરી રહ્યો છે. શિક્ષક કહે છે કે કહત બની નુ હાથ હટાવ, વિદ્યાર્થી તેનો વિરોધ કરી રહ્યો છે અને કહે છે કે બક યાર છોરે નહીં.

આ વાયરલ વિડિયોના સંદર્ભમાં માહિતી મળી રહી છે કે અત્યાર સુધી સંબંધિત પોલીસ સ્ટેશનમાં કોઈ ફરિયાદ નોંધાઈ નથી. જોકે, આ ઘટનાને લઈને સ્થાનિક લોકોમાં શિક્ષક પ્રત્યે ભારે રોષ જોવા મળી રહ્યો છે. પોલીસ દ્વારા કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે અરજી મળ્યા બાદ જ FIR નોંધવામાં આવશે. યુવતીના પરિવાર વતી પોલીસ સ્ટેશનમાં કોઈ ફરિયાદ નોંધાવવામાં આવી નથી.

અલીગઢની કસ્તુરબા ગાંધી રેસિડેન્શિયલ ગર્લ્સ સ્કૂલમાંએક સ્કૂલ ટીચર પર એક વિદ્યાર્થીનીના અશ્લીલ વીડિયો બનાવવાનો આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. શાળામાં અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીનીના પરિવારના સભ્યોએ આ આરોપ લગાવ્યો છે.

હકીકતમાં ગુરુવારે સાંજે કેટલીક વિદ્યાર્થીનીઓની તબિયત બગડ્યા બાદ તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી. જોકે હવે તેમની સ્થિતિ સારી છે. પરંતુ ત્યાં હાજર એક વિદ્યાર્થિનીએ તેના પરિવારના સભ્યોને શિક્ષક દ્વારા અશ્લીલ વીડિયો બનાવવાની જાણ કરી હતી. જે બાદ વિદ્યાર્થીનીઓના સંબંધીઓએ આ મામલે પોલીસમાં ફરિયાદ કરી છે.

પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે, વીડિયો બનાવનાર શિક્ષકે વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપ્યા બાદ વિદ્યાર્થીની તબિયત બગડી છે. આ કેસમાં અધિકારીઓએ તપાસ રિપોર્ટના આધારે પૂર્ણકાલીન શિક્ષક અને વોર્ડન સામે કાર્યવાહી કરી છે. રિપોર્ટમાં દોષિત સાબિત થતાં બીએસએ સત્યેન્દ્ર કુમાર ઢાકાએ બંનેનો કરાર સમાપ્ત કર્યો.

આરોપી મહિલા શિક્ષકનો કરાર સમાપ્તબીએસએ સત્યેન્દ્ર કુમાર ઢાકાએ જણાવ્યું કે, ત્રણ સભ્યોની ટીમે ગુરુવારે સાંજે રિપોર્ટ સોંપ્યો છે. આમાં પૂર્ણ-સમયની શિક્ષિકા રૂબી રાઠોડ અને વોર્ડન પારુલ વર્શને દોષિત ઠેરવવામાં આવ્યા છે. કસ્તુરબા સ્ટાફ કોન્ટ્રાક્ટ પર તૈનાત છે, બંનેનો કરાર સમાપ્ત કરવામાં આવ્યો છે. બીજી તરફ વિભાગીય સૂત્રો કહે છે કે

આ પ્રક્રણ ઘણા લાંબા સમયથી ચાલી રહ્યું છે. અગાઉ આ જ શાળામાં એક ગ્રુપે વિદ્યાર્થીનીઓને માર મારતો વીડિયો વાયરલ કર્યો હતો. ત્યારે પણ કાર્યવાહી થઇ હતી. હવે બીજી બાજુ અશ્લીલ વીડિયો બનાવવાનો મામલો સામે લાવ્યો, તેમની સામે પણ કાર્યવાહી કરવામાં આવી. જૂના સ્ટાફમાંથી ચાર લોકોને દૂર કરવામાં આવ્યા છે.

6 વિદ્યાર્થીનીઓને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતીગુરુવારે કસ્તૂરબા શાળામાં એક જ શાળાની છ છોકરીઓની તબિયત જ્યાં શિક્ષકે અશ્લીલ વીડિયો બનાવ્યો હતો તે સામે આવ્યો છે. તેમને સંજીવની હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. સાંજે બીએસએ પણ વિદ્યાર્થીનીઓની સંભાળ લેવા ગયા હતી. તેમણે જણાવ્યું કે, પેટની તકલીફના કારણે વિદ્યાર્થીનીઓને પ્રવેશ આપવામાં આવ્યો હતો. હવે દરેક સ્વસ્થ છે. જિલ્લા સંયોજક કન્યા કેળવણી અખિલેશ મિશ્રાએ જણાવ્યું હતું કે, તમામ બાળકીઓને પ્રાથમિક સારવાર બાદ રાહત મળ્યા બાદ શાળાએ પરત મોકલવામાં આવ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *