ગર્લફ્રેન્ડ સાથે મોજ મજા કર્યા પછી બોયફ્રેન્ડ માંગતો આ વસ્તુ ગર્લફ્રેન્ડ ના પાડતા બોયફ્રેન્ડ યુવતી ના શરીર સુખ નો વીડિયો કરો વાયલર જોવો પણ….

આ છોકરો તમને છોડીને જતો રહે એમાં જ તમારી ભલાઇ છે. કારણકે, આને તમારી પ્રત્યે પ્રેમ નથી. તે માત્ર તમારો ઉપભોગ જ કરવા માગે છે અને આમ પણ તમારી ઉંમર ઘણી નાદાન છે. નાદાનીમાં કોઇ ભૂલ થઇ જશે અને તમને ગર્ભ રહી જશે તો તમે અને તમારો પરિવાર મુશ્કેલીમાં મૂકાઇ જશે. આ વખતે તમારો આ કહેવાતો પ્રેમી તમારી પડખે ઊભો રહેશે નહીં એ વાત પણ જાણી લો.

આથી એ છોકરા સાથે તમામ સંપર્ક કાપી નાખો અને એની સાથે એકાંતમાં જવાનું ટાળો. આવા છોકરા પાછળ આંસુ સારીને કોઇ અર્થ નથી.શહેરમાં ગાંધીગ્રામ પોલીસ સ્ટેશનમાં વધારે એકની ફરિયાદ દાખલ થઇ છે. જેમાં મહિલાએ પોતાનાં જ પ્રેમી યુવરાજસિંહ ચુડાસમા સામે ની ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. ફરિયાદમાં જણાવ્યા અનુસાર આરોપી પ્રેમી વારંવાર તેની પાસેથી અલગ અલગ બહાના બનાવીને વારંવાર પૈસા પડાવતો હતો.

ઉત્તરાખંડના ઉધમ સિંહ નગર જિલ્લાના રુદ્રપુરમાં સં-બંધોને શરમજનક બનાવતી ઘટના સામે આવી છે.ત્યારે અહીં 23 વર્ષીય મહિલાએ તેના જેઠના સ-ગીર પુત્રને ફસાવીને તેની સાથે શ-રીર સ-બંધ બાંધ્યો હતોઅત્યાર સુધીમાં તે 1 લાખ રૂપિયા કરતા પણ વધારે રૂપિયા ઉછીના આપી ચુકી છે. 30 હજાર રૂપિયા બીજા માંગતા તેણે ઇન્કાર કર્યો હતો. જેના કારણે તેના પ્રેમીએ તેને છરી મારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જેના કારણે તેના ડાબા હાથે સામાન્ય ઘા પણ વાગ્યો હતો. ત્યાર બાદ તે મારી નાખવાની ધમકી આપીને ફરાર થઇ ગયો હતો.

રાજકોટ શહેરના રેલવેનગર વિસ્તારમાં આવેલા નાથદ્વારા પાર્કમાં રહેતો યુવરાજસિંહ ચુડાસમા નામના એક વ્યક્તિએ પોતાની જ પ્રેમીકાને નો પ્રયાસ, મારી નાખવાની ધમકી અને અને ફરિયાદ દાખલ થઇ છે. જેમાં યુવતીએ આક્ષેપ કર્યો છે કે તેની ઇચ્છા નહી હોવા છતા પણ યુવરાજસિંહ દ્વારા વારંવાર આચરવામાં આવ્યાનો ઉલ્લેખ પણ છે. જેના પગલે ગાંધીગ્રામ પોલીસ દ્વારા હાલ ફરિયાદ દાખલ કરીને આ અંગે તપાસ આદરવામાં આવી છે.

ત્યારે આ મહિલા HIV પોઝીટીવ છે. જે જેઠના પુત્રને ચેપ લગાડવા માંગતી હતી. આરોપી મહિલાના પતિને પણ એઇડ્સનો ચેપ લાગ્યો હતો જેનું સારવાર દરમિયાન મોત થયું હતું.યુવતીએ જણાવ્યું કે, તેને પહેલા યુવરાજસિંહ સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો. દરમિયાન છેલ્લા એક મહિના દરમિયાન તેણે મારી સાથે અવાર નવાર મારા ઘરે તેમજ બહાર હોટલમાં આચર્યું હતું.

મારી પાસેથી 1 લાખ રૂપિયા ઉછીના લીધા હતા. જે પરત આપતો નથી. બીજા 30 હજાર માંગ્યા અને ઇન્કાર કર્યો તો મારા પર છરી વડે કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ ઉપરાંત પૈસા નહી આપે તો યુવતી તથા તેના ભાઇની હત્યા કરવાની ધમકી પણ આપી હતી.

ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયામાં છપાયેલા એક અહેવાલ પ્રમાણે રૂદ્રપુર ટ્રાન્ઝિટ કેમ્પની રહેવાસી મહિલા તેના ગામ પીલીભીત, પુરનપુર ગઈ હતી. ત્યારે તેનો ભત્રીજો પહેલેથી જ ત્યાં હાજર હતો. અને મહિલાએ છોકરાને પોતાના વેશમાં કરી લીધો અને તેની સાથે શ-રીર સં-બંધ બાંધ્યો. થોડા દિવસો પછી, જ્યારે છોકરો તેના સં-બંધીઓ સાથે ટ્રાન્ઝિટ કેમ્પમાં આવ્યો, ત્યારે મહિલા (કાકી)એ તેની સાથે ફરીથી સં-બંધ બાંધ્યો. બાદમાં જ્યારે કાકીને HIV પોઝીટીવ હોવાની ખબર પડી ત્યારે તેના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ. પોલીસે પોક્સો એક્ટ હેઠળ કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે.

આ મામલો સામે આવતાં જ ખળભળાટ મચી ગયો છે. છોકરાના પરિવારજનોનું કહેવું છે કે આરોપી કાકીએ તેમના બાળકની જીંદગી બગાડવાના ઈરાદે સં-બંધ બાંધ્યો છે. તે જ સમયે, આ ઘટનાની જાણ થતાં, આસપાસના લોકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *