પતિ બીમાર પડતાં પાડોશી સાથે રોજ શરીર સુખ માણતી પત્ની,પતિએ અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને 10 લાખ માગ્યા જોવો વિડિયો

જ્યારે પત્ની તેના પતિ સાથે સૌથી વધુ છેતરપિંડી કરે છે ત્યારે શું થાય છે? આજે અમે તમને વારાણસીમાં રહેતા અનીતા અને પ્રમોદની આવી જ કહાની જણાવી રહ્યા છીએ. હાલમાં અનિતા જેલમાં છે. અનિતા આધુનિક વિચારસરણી ધરાવતી યુવતી હતી. જો કે સુંદરતા તેને કુદરત દ્વારા જન્મથી જ આપવામાં આવી હતી, પરંતુ હવે તે બાળપણનો તબક્કો પાર કરીને બહાર જંગલમાં પગ મૂક્યો હોવાથી તેની સુંદરતા જાળવી શકાઈ નથી.

તે પરિણીત હોવા છતાં તેને ટીબી છે. તેણી તેના પીડિત પતિથી અસંતુષ્ટ હતી અને બીમારીના કારણે તેની આર્થિક સ્થિતિ દયનીય બની ગઈ હતી. જેના કારણે તે જલ્દી જ પ્રમોદના પ્રેમની જાળમાં ફસાઈ ગઈ. પ્રમોદ પણ પરિણીત હતો અને તેને બે બાળકો હતા, પરંતુ તે વારાણસીમાં એકલો રહેતો હતો. સ્વભાવે પ્રમોદને પત્નીનો સાદો દેખાવ ગમતો ન હતો. આ જ કારણ હતું કે તે તેની પત્નીને તેના પિતા સાથે ગામમાં છોડી ગયો હતો. વારાણસીમાં એકવાર અનીતાનો પરિચય થયો, બંને જલ્દી એટલા નજીક આવી ગયા કે તેમની વચ્ચે ગાઢ સંબંધ વિકસ્યો. સમય સાથે તેમનો પ્રેમ વધતો ગયો. ખરેખર, પ્રમોદને અનિતાની દરેક ચાલ ગમતી.

બે વર્ષ પછી, જ્યારે તેના પતિનું અવસાન થયું, ત્યારે અનિતાએ પ્રમોદ સાથે ફરીથી લગ્ન કર્યા. લગ્ન બાદ પ્રમોદે તેના ત્રણ બાળકોને પણ દત્તક લીધા હતા. અનિતા શરૂઆતથી જ હાર્ટથ્રોબ અને કેપિટલ ગર્લ હતી. તેને ખીંટી સાથે બાંધવાની આદત ન હતી.

શરૂઆતના થોડા વર્ષો સુધી તે પ્રમોદને સંપૂર્ણપણે વફાદાર રહી હતી, પરંતુ ટૂંક સમયમાં જ તેના પગ ડગમગવા લાગ્યા અને તેણે ગુપ્ત રીતે નવો બોયફ્રેન્ડ શોધવાનું શરૂ કર્યું. વિજય તેની પડોશમાં રહેતો હતો. પાડોશી હોવાના કારણે વિજય અને પ્રમોદ સારી રીતે ઓળખતા હતા અને બંને એકબીજાના ઘરે અવારનવાર આવતા હતા. અચાનક કોઈ કારણસર પ્રમોદનું કામ બંધ થઈ ગયું, જેના કારણે તે આર્થિક મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગયો. હા

સમય જતાં, વિજયે તેને આર્થિક રીતે મદદ કરી. વિજયની નિઃસ્વાર્થ મદદ જેમ જેમ વધતી ગઈ તેમ તેમ અનીતાને વિજય પ્રત્યે કૃતજ્ઞતાની લાગણી થઈ. તેમજ તે વિજયની ભલાઈથી પ્રભાવિત થઈ હતી. આનાથી તેનો વિજય તરફનો ઝુકાવ વધ્યો. હવે વિજય, પ્રમોદ અને બાળકોની ગેરહાજરીમાં તે તેના ઘરે લાંબો સમય રોકાયો હતો.

જ્યારે સંબંધો પડોશીઓને હલાવવા લાગ્યા, તો પછી દબાયેલી જીભથી ચર્ચા શરૂ થઈ. આ સમાચાર પ્રમોદ સુધી પહોંચ્યા. ત્યારપછી તેણે અનિતાને વિજય સાથે કોઈ સંબંધ રાખવાની મનાઈ કરી, તેના બાળકો અને પરિવાર માટે રડ્યા, પરંતુ લંપટ અનિતાને પ્રમોદનું ભણતર ગમ્યું નહીં. જ્યારે તેના માથામાંથી પાણી વહેવા લાગ્યું ત્યારે અનીતાનો વ્યભિચાર પ્રમોદ માટે અસહ્ય બની ગયો. તેણે અનિતાને માર મારવાનું શરૂ કર્યું.

પ્રમોદ વિજય સાથે ઝઘડો કરવા માંગતો ન હતો કારણ કે તેને ડર હતો કે વિજય તેને આર્થિક મદદ કરવાનું બંધ કરશે. જ્યારે અનિતાના વિજય સાથેના સંબંધો તૂટ્યા ન હતા ત્યારે પ્રમોદે ત્યાંથી ઘર ખાલી કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. હકીકતમાં, પ્રમોદને લાગ્યું કે અનીતા અને વિજયની મિત્રતા ક્યાંક બીજે જાય તો તૂટી શકે છે. પણ પ્રમોદની આ વિચારસરણી ખોટી સાબિત થઈ, અનીતા અને વિજય અહીં પણ મળવા લાગ્યા. પ્રમોદને ખબર ન હતી કે હવે શું કરવું.

તેણે બધો પ્રયત્ન કર્યો, પણ અનિતા વિજય સાથે સંબંધ તોડવા તૈયાર ન હતી. આથી પ્રમોદ માનસિક તણાવમાં રહેતો હતો. તે અનીતાને કોઈ કારણ વગર વારંવાર મારતો હતો, જ્યારે તે જીતને સારો કે ખરાબ કરવામાં અચકાતી નહોતી.

કહેવાય છે કે અનીતાએ પોતાની હરકતોથી પ્રમોદને માનસિક રીતે બીમાર બનાવી દીધો હતો. અનીતા આખરે પ્રમોદના સતત મારથી કંટાળી જાય છે અને વિજયને તેની મુશ્કેલીઓ વિશે જણાવે છે. જે પછી અનિતા અને વિજયે મળીને પ્રમોદની હત્યા કરી નાખી. જે બાદ તે ખૂબ જ સાવધાનીથી ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો. બીજા દિવસે વિજયે ફોન કરીને અનિતાને આ ઘટના વિશે જાણ કરી, અનિતા આનાથી ખૂબ જ ખુશ હતી. તેણીએ વિચાર્યું કે હવે તે વિજય સાથે એક નવો ગ્રહ સ્થાપિત કરશે. પરંતુ પોલીસની બાતમીનાં કારણે અનિતા અને વિજયની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

રાજધાની જયપુરમાં એક 75 વર્ષના વૃદ્ધ પ્રોપર્ટી બિઝનેસમેનને ફિઝિયોથેરાપી કહીને હની ટ્રેપમાં ફસાવવાનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. મહિલાએ ફિઝિયોથેરાપી કરાવવાના બહાને વૃદ્ધ વ્યક્તિને ઘરે બોલાવી તેનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવી વાયરલ કરવાની ધમકી આપી મહિલા અને તેના કહેવાતા પતિએ 10 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરી હતી.

તે જ સમયે, સતત ધમકીઓથી પરેશાન, પ્રોપર્ટી ડીલર પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યો અને પોલીસને સમગ્ર મામલો જણાવ્યો, ત્યારબાદ જયપુરપોલીસે બંને આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે. પોલીસે આ કેસમાં મુખ્ય આરોપી મહિલા ગાયત્રી ઉર્ફે પૂજા મીના (30)ની ધરપકડ કરી છે, જે લોકોને પોતાની બ્યુટી ટ્રેપમાં ફસાવીને પૈસા પડાવતી હતી. આ મામલો ત્યારે સામે આવ્યો જ્યારે આરોપી મહિલાએ પ્રોપર્ટી બિઝનેસમેનને ફસાવવા માટે જાળ બિછાવી, પરંતુ સફળ ન થતાં તે જેલના સળિયા પાછળ પહોંચી ગઈ.

પોલીસ તપાસમાં સામે આવ્યું છે કે મહિલાએ પ્રોપર્ટી બિઝનેસમેનને ફિઝિયોથેરાપિસ્ટ તરીકે દર્શાવ્યું હતું અને તેના મિત્ર અબરાર પાસેથી વૃદ્ધોના નંબર લીધા હતા, જે મહિલાએ કાવતરા દરમિયાન તેના પતિને જણાવ્યું હતું. ગાયત્રી ઉર્ફે પૂજા જયપુરના ગોવર્ધન નગરની રહેવાસી છે અને 4 વર્ષ પહેલા તેના પતિથી અલગ થઈ ગઈ હતી. પૂજાને લગભગ 12 વર્ષની એક દીકરી છે જેની સાથે તે રહે છે.

પ્રોપર્ટી બિઝનેસમેનને ઘરે બોલાવીને બનાવ્યો અશ્લીલ વીડિયોપીડિતાના વડીલે પોલીસને ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે, 30 એપ્રિલના રોજ તેને પૂજા મીના તરીકે ઓળખાવતી એક મહિલાનો ફોન આવ્યો હતો અને તેણે તેને ભાડે આપેલો રૂમ બતાવવાનું કહ્યું હતું, ત્યારબાદ તેણે સાંજે તેને રૂમ બતાવ્યો હતો પરંતુ તેણે તે કર્યું હતું. તેણીની જેમ નથી. તે જ સમયે, મહિલાએ વૃદ્ધને કહ્યું કે તે એસએમએસ હોસ્પિટલમાં ફિઝિયોથેરાપિસ્ટ તરીકે કામ કરે છે અને જો તેને સેવા જોઈતી હોય તો તે થેરાપી આપી શકે છે.

આ પછી, 5 મેના રોજ મહિલાએ વૃદ્ધ વ્યક્તિને થેરાપી આપવા માટે એક સરનામે બોલાવ્યો જ્યાં વૃદ્ધ ગયા હતા. મહિલાને થોડો સમય થેરાપી આપ્યા બાદ એક વ્યક્તિ રૂમમાં આવ્યો અને બંનેએ એ જ હાલતમાં ફોટા અને વીડિયો ઉતાર્યા. ફરિયાદ મુજબ, વ્યક્તિએ પોતાને મહિલાના પતિ તરીકે ઓળખાવ્યો અને કહ્યું કે તેણે 10 લાખ રૂપિયાની માંગણી નહીં કરતા ફોટો અને વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપવાનું શરૂ કર્યું.

વૃદ્ધ વ્યક્તિ મહિલાને લઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યોમહિલાના કહેવાતા પતિએ પ્રોપર્ટી બિઝનેસમેનને બ્લેકમેલર મહિલા સાથે કારમાં પૈસા લેવા માટે મોકલ્યો હતો, ત્યારબાદ વૃદ્ધ મહિલા કારમાં ફરતી રહી અને તેના મિત્રોને 10 લાખ રૂપિયાની મદદ માટે ફોન કરવા લાગી. તે જ સમયે, તેના એક મિત્રની સલાહ પર, તે મહિલાને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગયો અને સમગ્ર મામલો પોલીસને જણાવ્યો.

5 મેના રોજ સાંજે વૃદ્ધે પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધાવ્યો હતો, ત્યારબાદ પોલીસે બંને આરોપીઓની ધરપકડ કરી હતી. નોંધનીય છે કે પોલીસને જાણવા મળ્યું છે કે આરોપી અબરાર વિરૂદ્ધ પહેલાથી જ 4 કેસ નોંધાયેલા છે અને આરોપી ગાયત્રી ઉર્ફે પૂજા મીણા પહેલા પણ ઘણા લોકોને હનીટ્રેપમાં ફસાવી ચૂક્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *