સુરતમાં પાડોશી દીકરીની ઘેરે જઈને હાથ પગ બાંધીને શારીરિક સંબંધો વીડિયો ઉતારી ને બેલ્કમેલ કરી ને 10 મહિના સુધી શ-રી-ર સુખ માણ્યું જાણીને તમારું લોહી ઉકળશે

એક શોકિંગ બનાવ સામે આવ્યો છે. જેમાં ઘરે બાળકોને ટ્યુશન કરાવવા આવતી 29 વર્ષની એક સ્વરૂપવાન ટીચર સાથે બાળકના પિતાનું દીલ આવી ગયું હતું. ટીચર અને બિઝનેસમેન ભાન ભૂલીને શરીરની ભૂખ મિટાવતા હતા. બિઝનેસમેન પોતાની 10 વર્ષ નાની ટ્યુશન ટીચરના પ્રેમમાં એટલો પાગલ હતો

કે તેનો બધો ખર્ચ ઉઠાવતો હતો.ટલાક સમયથી ગુજરાતમાં અવાર નવાર કિસ્સાઓ સામે આવી રહ્યા છે. માટે આજે અને એક બનાવ સામે લઈને આવી રહ્યા છીએ. આ બનાવ ગુજરાત માં દેવભૂમિ દ્વારકામાં થયો છે. વાસ્તવમાં 14 વર્ષની છોકરી ઉપર નો કિસ્સો સામે આવ્યો છે અને આ આ વિશે વધુ માહિતી મેળવવા માટે પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે.

સુંદર દેખાવવા માટે ટ્યુશન ટીચર જે દવાઓ લેતી હતી તેનો ખર્ચ પણ બિઝનેસમેન ઉઠાવતો હતો. બિઝનેસમેનની પત્નીને ખબર ન પડી જાય એટલા માટે તે તેના દીકરાને રાખડી પણ બાંધતી હતીઆ અંગે પોલીસે તપાસ હાથ ધરવા માટે ટીમો બનાવી અને આચરનાર ઓને થોડાક દિવસમાં પકડી પાડે છે મુખ્ય બે આરોપી હતા નીલેશ તેમજ મહેશ. ત્યારબાદ પોલીસે તેમને કડક કાર્યવાહી કરતા તેમને પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો છે.

રાજસ્થાનના અલવર જિલ્લાના તતારપુર વિસ્તારમાં 16 માર્ચના રોજ એક પ્લાસ્ટિકની મોટી થેલીમાં યુવતીની લાશ મળી આવી હતી.આમાં મુખ્ય આરોપી નીલેશ છે. જે આ છોકરી ના સંપર્ક માં થોડા દિવસ પહેલા આવ્યો હતો અને તેને મોંઘા ગિફ્ટ આપીને મળવા બોલાવતો હતો. અને બંને વચ્ચે ગાઢ મિત્રતા બંધાણી હતી. તે અવાર-નવાર એકબીજાને મળવા જતા હતા.

પોસ્ટ મોર્ટમ રિપોર્ટમાં યુવતીનું ગળું દબાવીને હત્યા થયાનો ખુલાસો થયો હતો. પોલીસ અધિકારી વિજય ચંદેલના નેતૃત્વમાં એક ટીમ બનાવી તપાસ શરૂ કરવામાં આવી હતી.બંને જુદી જુદી જગ્યા ઉપર ફરવા જતા હતા અને એકબીજા સાથે પોતાના સમય પસાર કરતા હતા તેમજ એકબીજા સાથે શારીરિક સંબંધો પણ બાંધ્યા હતા પરંતુ આ છોકરી નાબાલિક હતી તેમને આ વિશે પૂરતું ધ્યાન નહોતું.

આ ટીમે શોધી કાઢ્યું હતું કે જે યુવતીની મળી આવી હતી તેનું નામ પ્રિયંકા બહલ હતું. તે નવી દિલ્હીના ચાંદ મોહલ્લામાં રહેતી હતી. આ યુવતી 14 માર્ચે પૈસા કાઢવા માટે ઘરેથી બેંક જવાનું કહીને નીકળી હતી, પણ પછી તે ક્યારેય ઘરે પાછી આવી નહોતીત્યાર બાદ મુકેશ નામની આરોપીએ આ ને મળવા માટે બોલાવી હતી. બાળકીને પોતાના પ્રેગનેન્સી નો ટેસ્ટ કરવાનું કહ્યું હતું પરંતુ આ વિશે તેને થોડો પણ ખ્યાલ નહોતો. આ નાબાલીક છોકરી પોતાની સાથે પોતાની નાની બહેન ને જોડે લઈને ગઈ આના પર મુકેશ પ્રજાપતિ ની નજર બગડી હતી.

તપાસમાં સીસીટીવી ફુટેજમાં પોલીસે એક કારની ઓળખી કરી હતી. જેના આધારે પોલીસે દિલ્હી અને ગાઝિયાબાદના અનેક સ્થળો પર રેડ પાડી ચાર લોકોની ધરપકડ કરી હતી. ભિવાડી એસપી શાંતનુ કુમારસિંહે જણાવ્યું હતુંમુકેશ મોટીબેન ને કહ્યું કે તમારી નાની બહેનને મારા સાથે થોડી એક રૂમમાં મોકલ પરંતુ મોટી બહેન આ માટે તૈયાર ન થઈ ત્યારે બંને છોકરીઓ ને ઢોર માર મારતા પટ્ટા વડે બાંધી દીધી હતી. બીજાને થતા પોલીસે ઘટના સ્થળ પર તપાસ હાથ ધરી અને બે નરાધમો સામે કેસ દાખલ કરીને તપાસ હાથ ધરી છે.

તેમજ પોતાના ઉપર થયેલા વિશે બંને નાબાલિક છોકરીએ પોતાના પરિવારજનોને વાત કરી. આ વાત સાંભળતા જ પરિવારજનો પર આભ તૂટી પડયું હતું. અને પરિવાર છે તાત્કાલિક પોલીસ સ્ટેશન જઈને ગુનેગારો સામે કેસ દાખલ કર્યો હતો.પ્રિયંકા બહલ નામની યુવતી બિઝનેસમેન કપિલ ગુપ્તાના બાળકનો ટ્યુશન કરાવતી હતી. આ દરમિયાન પ્રિયંકા અને કપિલ ગુપ્તા વચ્ચે શારીરિક સંબંધો બંધાયા હતા. બાદમાં પ્રિયંકા લગ્ન કરવાની જીદ કરવા લાગી હતી. પ્રિયંકા પર કપિલ સાથે લગ્ન કરવાનું એવું ઝનૂન સવાર હતું કે તેણે સુનૈનાનું મર્ડર કરવાનો પણ પ્લાન ઘડ્યો હતો.

બિઝનેસમેન કપિલ ગુપ્તા અને ટ્યુશન ટીચક પ્રિયંકા ખત્રી વચ્ચે સાત વર્ષથી અફેર ચાલતું હતું. બંને રિલેશનશીપમાં હતા. તે પ્રિયંકાને ફરવા પણ લઈ જતો હતો. કપિલે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે 7 વર્ષમાં તે પ્રિયંકા પર 40 લાખ રૂપિયાનો ખર્ચ કરી ચૂક્યો હતો. પ્રિયંકા સુંદર દેખાવવા માટે દર મહિને 20 હજાર રૂપિયાની દવા લેતી હતી જેનો ખર્ચ કપિલ આપતો હતો.

પૂછપરછમાં આરોપીઓએ જણાવ્યું હતુ કે પ્રિયંકા ઈચ્છતી હતી કે કપિલ તેની સાથે રહે. એટલા માટે લગ્નનો પ્રસ્તાવ પણ રાખ્યો હતો. આ પહેલા પ્રિયંકાની બે વખત સગાઈ થઈ હતી, પણ તેણે બંને વખત તોડી નાખી હતી. પૂછપરછમાં સામે આવ્યું હતું કે જ્યારે પ્રિયંકા માટે કોઈ સંબંધ આવતો હતો તો તે કપિલ અથવા કોઈ અન્ય પાસે કોલ કરાવીને ખોટી વાતો ફેલાવીને સંબંધ તોડાવી નાખતી હતી. એટલું જ નહીં પરિવારજનોના પ્રેસરમાં પ્રિયંકાએ એક વખત ઝેર પણ ખાધું હતું.

ભચાઉ તાલુકાના નવાવાસમાં બનેલી ઘટનાને પગલે અરેરાટી ફેલાઇ ગઈ છે. જેમાં સગા ભાઈએ તેની બહેનને મોબાઈલ આપવાની લાલચ આપી સતત 10 મહિના દે-હ પીં-ખ્યો હતો અને સ-ગી-રાને ગ-ર્-વ-તી બનાવી હતી. જે બાદ સ-ગી-રાએ એક પુત્રીને જન્મ પણ આપ્યો છે. માતાએ તેના પુત્ર વિરુદ્ધ પોક્સો એક્ટ હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે.

પ્રાપ્ત માહિતી પ્રમાણે ભચાઉ તાલુકાના નવાવાસ વિસ્તારમાં રહેતી મહિલાએ નોંધાવેલી ફરિયાદને ટાંકીને ભચાઉ પોલીસ મથકેથી તેની 16 વર્ષની પુત્રીને બે દિવસ પહેલા અચાનક પેટમાં દુખાવો થતાં સરકારી હોસ્પિટલમાં ખસેડાઈ હતી. જ્યાં સ-ગી-રા 9 મહિનાની ગ-ર્-વતી હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. આ ઘટનાથી પરિવારજનો ચોંકી ઉઠ્યા હતા અને તુરંત સ-ગી-રાને ભુજના જી.કે. જનરલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવી છે. જ્યાં સ-ગી-રાએ એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો હતો.પોલીસે જણાવ્યું હતું કે 14 માર્ચે વેપારીએ પ્રિયંકાને પોતાના નોકર સાથે બેંકમાંથી પૈસા લેવા માટે મોકલી હતી. તેને કારમાં બેસાડીને લઈ ગયો હતો. કાપડના વેપારીએ ચાલુ કારમાં જ પ્રિયંકાનું ગળું દબાવી દીધું હતું. આરોપીએ જણાવ્યું હતું કે જ્યારે પ્રિયંકાનો ગળું દબાવવામાં આવ્યું ત્યારે કારમાં મોટા અવાજથી ભજન વગાડવાનું શરૂ કરવામાં આવ્યું હતું, જેથી અવાજ બહાર ન જાય,

આ બનાવની જાણ ભચાઉ પોલીસ મથકે સ-ગી-રા-ના પિતા દ્વારા કરવામાં આવી હતી. જે બાદ પોલીસ તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે સ-ગી-રાના સ-ગા ભાઈએ 10 મહિના પહેલા તેનો મોબાઈલ લઈ આપવાની લાલચ આપી હતી અને ઘરે કોઈ ન હતું ત્યારે એકલતાનો લાભ લેતો હતો. માતાએ તેના જ પુત્ર સામે પોક્સો એક્ટ હેઠળ કેસ દાખલ કર્યો હતો.લાશને ઠેકાણે પાડવા માટે કપિલ ગુપ્તાએ તેની પત્ની સુનૈનાને કારમાં બેસાડી હતી. બપોરે 3 વાગ્યે નવી દિલ્હીથી કાર હંકારી રાજસ્થાનના અલવર પાસે તતારપુર વિસ્તારમાં લાશને ફેંકી દીધી હતી. લાશને ફેંક્યા બાદ બધા રાત્રે 11.30 વાગ્યે દિલ્હી પાછા આવ્યા હતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *