યુવતી પોતાના બોયફ્રેંડ સાથે અંગત પળો માણી રહી હતી પાડોશી યુવક આવીને અંગત પળનો વીડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરી પછી યુવકે તેની સાથે વાર વાર શારીરિક સુખ માણ્યું

શાપર વેરાવળમાં થયેલી દલીત યુવકની પોલીસે ભેદ ઉકેલી બે શખ્સોની ધરપકડ કરી છે. પોલીસ તપાસમાં મૃતક નિલેશ સોંદરવાની હત્યા જૂની અદાવતમાં કરવામાં આવી હોવાનું સામે આવ્યું છે. આ અંગત પળો તેના જીવનની સૌથી યાદગાર ક્ષણો બની જાય છે. જોકે, ઘણી વખત રોમાન્સ માટે યોગ્ય સ્થાન મળતું નથી. આવી સ્થિતિમાં, કપલ ઘણીવાર તેના મિત્ર નો રૂમ જરૂર પૂરતો માંગે છે

જોકે એક છોકરીને તેના મિત્રના રૂમમાં રોમાન્સ કરવો ખૂબ મોંઘો પડ્યો હતો. તેના ફ્રેન્ડે એવુ ઘૃણાસ્પદ કૃત્ય કર્યુ જેને જોઈને યુવતી પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ.કરી આરોપીઓ અમદાવાદ, મુંબઇ અને ત્યાંથી હૈદરાબાદ ભાગી ગયા હતા. હાલ પોલીસે આરોપીઓની વધું પુછપરછ શરૂ કરી છે.

રાજકોટયુવતી પોતાના બોયફ્રેંડ સાથે અંગત પળો માણી રહી હતી ત્યારે પાડોશી યુવક આવ્યો અને પછી બંન્ને શાપર વેરાવળમાં થયેલી દલીત યુવકની પોલીસે ભેદ ઉકેલી બે શખ્સોની ધરપકડ કરી છે. પોલીસ તપાસમાં મૃતક નિલેશ સોંદરવાની હત્યા જૂની અદાવતમાં કરવામાં આવી હોવાનું સામે આવ્યું છે. કરી આરોપીઓ અમદાવાદ, મુંબઇ અને ત્યાંથી હૈદરાબાદ ભાગી ગયા હતા. હાલ પોલીસે આરોપીઓની વધું પુછપરછ શરૂ કરી છે.વતીએ જણાવ્યું કે તેનો બોયફ્રેન્ડ તેને મળવા આવ્યો હતો. બંને રોમાન્સ કરવા માંગતા હતા. પરંતુ જગ્યા મળી શકી ન હતી.

હળવદ પંથકમાં રહેનાર અને મુળ ભુજની પરિણીતાને એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ બંધાયો હતો. આ દરમિયાન યુવકે તેની સાથેના અંગતપળોના ફોટોસ અને વીડિયો લઇ લીધા હતા.રાજકોટના શાપર-વેરાવળના નિલેશ દેવશીભાઇ સોંદરવાનો 23 નવેમ્બરના રોજ પારડી ગામ નજીક શિતળા માતાજીના મંદિર પાસેથી હત્યા કરાયેલી હાલતમાં મળ્યો હતો. પોલીસ તપાસમાં સીસીટીવીમાં ચિરાગ અને જીજ્ઞેશ નામના બે શખસ રિક્ષામાંથી ફેંકી ગયાનું બહાર આવ્યું હતું. આ બંને વિરૂદ્ધ હત્યાનો ગુનો નોંધી વધુ તપાસમાં મુખ્ય સુત્રધાર તરીકે ભરત સરમણ ચાંચિયાનું નામ ખુલ્યું હતું.

આ વીડિયો અને ફોટોસ બતાવીને તેમજ તેને વાઈરલ કરવાની ધમકી આપી અવારનવાર પરિણીતાની ઈચ્છા વિરુદ્ધ જુદી-જુદી જગ્યાએ લઇ જઈને તેની સાથેઆથી પોલીસે બાતમીના આધારે ચિરાગ અને ભરતની હૈદરાબાદથી ધરપકડ કરી હતી.પાછળના કારણમાં 5 વર્ષ પહેલા ભરત કેશોદમાં તેની પ્રેમિકાને મળવા ગયો હતો ત્યારે નિલેશ તેની બાજુમાં રહેતો હોય ઝઘડો થયો હતો. નિલેશે 30થી 35 શખ્સો દ્વાર ભરત પર કરાવ્યો હતો. આ વાતનો ખાર રાખી ભરતે 3 મિત્ર સાથે મળી નિલેશની કરી હતી. હાલ પોલીસે ભરત ઉર્ફે ભુરો ચાંચિયા અને ચિરાગ રાજેશ જોશીની ધરપકડ કરી તપાસ શરૂ કરી છે.

પોલીસનાં કહેવા મુજબ, નિલેશ સોંદરવાની કારણમાં એવું ખૂલ્યું હતું કે, પાંચેક વર્ષ પૂર્વે મુખ્ય સૂત્રધાર ભરત કેશોદ ખાતે તેની પ્રેમિકાને મળવા ગયો હતો. આ જ વિસ્તારમાં જે-તે સમયે નિલેશ અને તેના મિત્ર રહેતા હોય ઝઘડો થયો હતો. ત્યારે ભરત ઉપર 30થી 35 શખસોએ કર્યો હતો. આ ટોળાની આગેવાની નિલેશે લીધી હોય તેનો ભરતે ખાર રાખ્યો હતો. 22 નવેમ્બરના રોજ ભરત શાપર-વેરાવળમાં રહેતા તેના મિત્ર ચિરાગ જોશીને મળવા આવતા તે સમયે નિલેશને જોઈ જતા જૂની અદાવતનો બદલો લેવા ભરતે તેના મિત્ર ચિરાગ, સોહીલ અને જીજ્ઞેશને બોલાવી નિલેશને પતાવી દેવાનુ પૂર્વયોજીત કાવત્રુ રચ્યું હતું.

ઓટોરીક્ષામાં મૃતક નિલેશ સોંદરવાને લઇ જઇને મારમારી હત્યા કરી નાખી હતી. નિલેશ સોંદરવાની મુખ્ય સૂત્રધાર તરીકે પોરબંદરના ભરત ઉર્ફે કાંતીભાઈ ઉર્ફે સરમણ ચાંચીયાનું ખુલતા તેને તથા સામેલ કેશોદના ચિરાગ રાજેશભાઈ જોશીને રૂરલ પોલીસે હૈદરાબાદથી દબોચી લીધા હતા. જ્યારે આ સામેલ કેશોદના સોહીલ રફીકભાઈ જલવાણી અને જીજ્ઞેશ ઉર્ફે ભયલી કાનાભાઈ વાઢીયાની શોધખોળ હાથ ધરાઈ છે.

કર્યા બાદ આરોપીઓ ભરત તથા ચિરાગ અમદાવાદ અને ત્યાંથી મુંબઈ મિત્રને ત્યાં ગયા હતા. બાદમાં પોલીસ તેને પકડી ન શકે તે માટે હૈદરાબાદ નાસી ગયા હતા. જોકે રૂરલ પોલીસે મોબાઈલ લોકેશનના આધારે બન્ને આરોપીઓને હૈદરાબાદમાંથી દબોચી લીધા હતા. હાલ બન્ને આરોપીઓ જેલનાં સળિયા ગણતા કરી દીધા છે.

તેમ છતા બ્લેકમેઇલર યુવાન હાલ ગુમ થઈ ગયો છે જેના કારણે પોલીસે તેને પકડવા માટે શોધખોળ શરુ કરી છે. આ અંગે વધુ પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર મૂળ ભુજના રહેવાસી અને હાલ હળવદમાં રહેનારી પરિણીતાને હળવદના ચંદ્રપાર્ક વિસ્તારમાં રહેનાર કમલેશ ભીખાભાઇ ભોરણીયા સાથે આંખ મળી જતા પ્રેમસંબંધ બંધાઈ ગયો હતો.

જ્યારે પ્રેમમાં બંને પાત્રોએ અંગત પળો પણ માણી હોઈ તેનાં ફોટોસ તથા વીડિયો પ્રેમી પાસે રહેલા હતા. આ ફોટોગ્રાફ અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઈરલ કરવાની ધમકી આપીને પ્રેમી દ્વારા પરિણીતા પર વારંવાર આચારવામાં આવ્યું રહ્યું હતું. પરિણીતા દ્વારા આ બાબતમાં હળવદ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે અને પોકસો મુજબ ગુનો નોંધી વધુ તપાસ શરુ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *