અમદાવાદી ડોક્ટરે રાજકોટની મહિલા તબીબને અલગ-અલગ જગ્યાએ લઈ જઈ શારીરિક સુખ માણ્યું વિડિયો ઉતારીને વયાલર…

રાજકોટમાં ઘટના સામે આવી છે. મહિલા ડોકટર સાથે રાજકોટની એક હોટલમાં આચરવામાં આવ્યું છે.આ અંગે સામે આવેલી વિગતો અનુસાર મહિલા ડોક્ટરને સરકારી નોકરીની લાલચ આપી રાજકોટ બોલાવવામાં આવી હતી.રાજકોટમાં મહિલા તબીબે નોંધાવેલી ફરિયાદ બાદ અમદાવાદના એક ડોક્ટર સામે ગુનો નોંધાયો છે

રાજકોટરાજકોટમાં ઘટના સામે આવતા ચકચાર મચી જવા પામી છે. અમદાવાદની મહિલા ડોકટર સાથે રાજકોટની એક હોટલમાં આચરવામાં આવ્યું છે.આ અંગે સામે આવેલી વિગતો અનુસાર મહિલા ડોક્ટરને સરકારી નોકરીની લાલચ આપી રાજકોટ બોલાવવામાં આવી હતી ત્યાર બાદ પ્રવાહીમાં ઘેનની દવા ભેળવી તેમની સાથે આચરવામાં આવ્યું હતું. મહિલા ડોક્ટરે આરોપ મૂક્યો હતો કે ડૉ. પાર્થ મકવાણાએ 25 નવેમ્બર, 2020 અને ઑક્ટોબર 5, 2021 દરમિયાન તેની સાથે ઘણી વખત શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા હતા

ત્યાર બાદ અમદાવાદના શાંતિનગરમાં રહેતા ડો.પાર્થ સતીષચંદ્ર મકવાણા સામે ફરિયાદ નોંધાઈ છે. એટલું જ નહીં ડો.પાર્થે આચર્યા બાદ ન્યૂડ ફોટા પણ પાડી લીધા હતા. ડો.પાર્થને પકડવા રાજકોટ પોલીસ અમદાવાદ અને વડોદરામાં તપાસ કરી રહી છે.તેણે તેણીને લગ્નની લાલચ આપી હતી, પરંતુ બાદમાં તેનું વચન પાળ્યું ન હતું એમ એ-ડિવિઝન પોલીસ સ્ટેશનના સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે જ્યાં ફરિયાદ નોંધાઈ છે.

ભાભીએ તેના દિયર સાથે સંબંધ બાંધ્યાઅમદાવાદમાં પ્રેમપ્રકરણનો અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. ભાભીને તેના દિયર સાથે સંબંધ બંધાતા તેની નાની બહેનના લગ્ન દિયર સાથે કરાવી દીધા હતા. કોઈને શંકા ન જાય અને પોતાનું પ્રેમપ્રકરણ ચાલુ રહે તે માટે પરિણીતાએ ખતરનાક ગેમ રમી હતી. પરંતુ આખરે ભાંડો ફૂટ્યો હતો. આરોપ છે કે ડોક્ટરે રાજકોટ અને જામનગરની હોટલોમાં તેમજ અમદાવાદમાં તેના ઘરે તેના પર બળાત્કાર કર્યો હતો. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે તેઓ સાથે અભ્યાસ કરતાં મિત્રો બન્યા હતા અને મહિલા અમદાવાદના બાપુનગર વિસ્તારમાં રહે છે

અમદાવાદમાં રહેતી એક યુવતીને 15 વર્ષથી દિયર સાથે પ્રેમસંબંધ હતો. દિયરને પોતાનો બનાવી રાખવા મહિલાએ પોતાની જ નાની બહેનના દિયર સાથે લગ્ન કરાવી દીધાં હતાં. જીજા-સાળીનો સંબંધ બની જતાં પ્રેમસંબંધ અંગે કોઈને શંકા પણ ન જાય અને સાથે રહી શકે તેના માટે મહિલાએ લગ્ન કરાવી દીધાં હતાં. એક અધિકારીએ જણાવ્યું કે, ફરિયાદ શરૂઆતમાં અમદાવાદમાં નોંધવામાં આવી હતી, પરંતુ રાજકોટની હોટલમાં કથિત ગુનો આચરવામાં આવ્યો હોવાથી અહીં ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી હતી

જોકે જ્યારે મોબાઈલમાં મોટી બહેન અને પતિ વચ્ચે વાતો અને ફોન કોલની જાણ થતાં મહિલાએ અભયમ હેલ્પલાઇન 181ની મદદ લીધી હતી. મહિલા હેલ્પલાઇનની ટીમે બંને બહેનો અને યુવકનું કાઉન્સેલિંગ કર્યું હતું. ભાભી-દિયરમાંથી જીજા સાળી બનીને પ્રેમ સંબંધનો અંત લાવી પતિ-પત્ની અલગ રહેવા જશે તેવી બાંહેધરી આપતા સુખદ સમાધાન થયું હતું.શહેરની ખાનગી હોસ્પિટલમાં કામ કરતી મહિલા તબીબને તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર મેસેજ કરીને અન્ય મહિલા ડોક્ટરને માનસિક ત્રાસ આપવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

પતિ મોબાઇલમાં વ્યસ્ત રહેતો, મોટી બહેન સતત કામ કરાવતીમહિલા હેલ્પલાઇન અભયમ 181ને કોલ મળ્યો હતો કે, પતિએ મારઝુડ કરી ઘરમાંથી કાઢી મૂકી છે અને હવે ઘરમાં રહેવાની ના પાડે છે. જેથી હેલ્પલાઇનની ટીમ ત્યાં પહોંચી હતી. હેલ્પલાઇનની ટીમે મહિલાની પૂછપરછ મૂળ ઉત્તરપ્રદેશના અયોધ્યાની રહેવાસી અને 1 વર્ષ પહેલાં જ સંજય સાથે તેના લગ્ન થયા હોવાનું જણાવ્યું હતું. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર સિવિલ હોસ્પિટલમાં ફરજ બજાવતા ડૉ.રશ્મિ જિયાણીએ નોંધાવેલી ફરિયાદને પગલે સાયબર ક્રાઈમ પોલીસે ખાનગી હોસ્પિટલના ICU વિભાગમાં કામ કરતા ડૉ.ઉન્નતિ પંડ્યાની ધરપકડ કરી હતી.

તેણે કહ્યું મારી મોટી બહેનના દિયર સાથે મારા લગ્ન કરાવવામાં આવ્યા છે. બંને બહેનોના એક ઘરમાં જ બે સગાભાઈઓ સાથે લગ્ન થયેલા છે અને સાથે જ રહે છે. મોટી બહેનના લગ્ન 15 વર્ષ પહેલાં થયા હતા. પરિણીતાનો પતિ હંમેશા મોબાઈલમાં વ્યસ્ત અને મોટી બહેન પણ ઘરમાં સતત કામ કરાવતી હોવાથી તેને શંકા ગઈ હતી.પોલીસે જણાવ્યું હતું કે ડૉ. પંડ્યાએ બોગસ ફેસબુક એકાઉન્ટ બનાવ્યું હતું અને તે ડૉ. જિયાણીને તેમની પર્સનલ લાઈફ અંગે મેસેજ મોકલતા હતા..

મોટી બહેન અને પતિની ચેટ-ફોન કોલે ફોડ્યો ભાંડોપતિનો મોબાઈલ જોતા તેમાં પોતાની મોટી બહેન અને પતિ સંજય વચ્ચેની ચેટ અને ફોન કોલ મળી આવ્યા હતા. બંનેને આ બાબતે પૂછતાં જાણવા મળ્યું હતું કે, મોટી બહેન અને પતિ સંજય બંને પ્રેમમાં હતા. બંને એકબીજા સાથે પ્રેમ રહે અને કોઈને પ્રેમસંબંધ અંગે જાણ ન થાય તેના માટે દિયરના લગ્ન છાયા સાથે કરાવી દીધા હતા. ફરિયાદીનો પતિ આરોપી જે વિભાગમાં ખાનગી હોસ્પિટલમાં કામ કરે છે તે જ ડિપાર્ટમેન્ટમાં નોકરી કરે છે.

ભાભી-દિયર અને બાદમાં જીજા-સાળીનો સંબંધ બનાવી એકબીજાના પ્રેમ જાળવી રાખવા આ રીતે મોટી બહેને નાની બહેનને પ્રેમી સાથે લગ્ન કરાવી દીધા હતા. આ સમગ્ર બાબતે મહિલા હેલ્પલાઇનની ટીમે કાયદાકીય માહિતી આપી બંને બહેનોના લગ્નજીવનને તૂટતાં બચાવી લીધું હતું.તપાસ અધિકારી જે.કે.જાડેજાએ અમારા સહયોગી TOIને જણાવ્યું કે આરોપી 17 જાન્યુઆરીથી મેસેજ મોકલી રહી હતી. ઉત્પીડનથી કંટાળીને તેણીએ સાયબર સેલનો સંપર્ક કર્યો અને ફરિયાદ નોંધાવી. ડૉ. પંડ્યાની I-T એક્ટની કલમો હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને બાદમાં જામીન પર મુક્ત કરવામાં આવી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *