સુરતમાં દિયરે પોતાની ભાભીના હાથ પગ બાંધીને શરીર સુખ માણ્યું વિડિયો ઉતારીને બ્લેકમેઇલ કરવાનું શરૂ કર્યુ હતુ એકવાર હાથ-પગ બાંધીને કર્યું એવું કે હોશ ઉડી ગયા…

સુરત જેવા શહેરમા એક 24 વર્ષના છોકરાએ તેની જ ભાભી સાથે ગુજાર્યો હતો. તે સુતી વખતે ભાભી ના હાથ પગ બાંધી તેના મોંમાં કપડા વડે ગુજાર્યો હતોઆગ્રાના રહેવાસી તાજગજ ફેઝ 2 માં આવેલા ઓમ શ્રી પ્લેટિનિયમ એપાર્ટમાં ચોથા માળે રહેતા 30 વર્ષિઓ ફૂડ બ્લોગર અને ફેશન હાથ અને પગ બાંધીને પ્રાપ્ત થયેલ માહિતી અનુસાર રિતિકા સિંહ તેના પતિ આકાશ ગૌતમ મેં છોડીને છેલ્લા ત્રણેક વર્ષથી પોતાના ફેસબૂક ફ્રેન્ડ વિપુલ અગ્રવાલ સાથે લિવ ઈન રિલેશનશીપમાં રહેતી હતી.

બદનામીના ડરથી ભાભીએ કોઈને કાંઈ ન કહ્યું તો તેને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું. આ બનાવના 1 મહિના બાદ ભાભીએ તેના દિયર સામે કેસ દાખલ કર્યો છે.પોલીસે આ સમગ્ર મામલે રિતિકા ના પતિ ગૌતમ અને તેની સાથે બે મહિલા જેમાં સુનિતા અને સુશીલા તેમજ રિતિકા ના ફેસબુક ફ્રેન્ડ વિપુલ અગ્રવાલની ધરપકડ કરી છે અને આ બધાની પુછપરછ કરવામાં આવી રહ્યું છે. પોલીસ કર્મચારીઓને આ ઘટનાની જાણ થતાં જ તરતો તરતો ચરણે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

પોલીસે જણાવ્યું હતું કે ઓમ શ્રી પ્લેટિનિયમ એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતા લોકોએ આ વાતની જાણકારી આપી ત્યારે પોલીસ તરત જ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઈ હતી મહિલા રિતિકા સિંહ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું અને મહિલા વિપુલ અગ્રવાલ સાથે લિવિંગ રિલેશનશિપમાં રહેતી હતી અને આ વિપુલ અગ્રવાલ નો તારી પત્ની સાથે તલાક નો કેસ પણ ચાલી રહ્યો હતો.

શુક્રવારની બપોરે ફ્લેટમાં ત્રણ યુવકો અને બે મહિલાઓ આવ્યા હતા અને તે સમયે એમ કંઈક પડવાનો અવાજ આવ્યો હતો અને બહાર આવીને જોયું તો મહિલા જમીન પર લોહીથી લથપથ પડી હતી રિતિકા પોતે ગાઝિયાબાદની વિજયનગરની રહેવાસી છે 2014માં આકાશ ગૌતમ સાથે કાશી ના લગ્ન થયા હતા અને લગ્ન બાદ પોતે પતિ સાથે ફિરોઝાબાદ માં રહેતા હતા.

પતિ આકાશ કન્સલ્ટન્સી કોચિંગ ક્લાસ ચલાવતો હતો, અને બાદમાં બંને આગરા શિફ્ટ થયા હતા જ્યારે પ્રતિકાર સિંહની 2017માં વિપુલ અગ્રવાલ સાથે ફેસબૂક માધ્યમથી તેની મિત્રતા થઈ હતી વિપુલ અગ્રવાલ પણ પહેલેથી જ પરણિત હતો જ્યારે આકાશને તારી પત્ની ના આડા સંબંધ હોવાની શંકા થઇ હતી અને જેના કારણે પતિ-પત્ની વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડાઓ પણ તથા હતા.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, 28 વર્ષીય મહિલા પરિણીત છે અને તેનો 6 વર્ષનો પુત્ર છે. તેણે જણાવ્યું કે તે લગભગ 1 મહિના પહેલા તેના ઘરે સૂઈ રહી હતી અને આના કારણે 2019 માં રિતિકાએ પોતાના પતિને છોડીને ફેસબુક ફ્રેન્ડ વિપુલ અગ્રવાલ સાથે લિવ ઈન રિલેશનશિપમાં રહેવા લાગી હતી પોલીસે આપેલ માહિતી મુજબ આકા શુક્રવાર બપોરે બે મહિલાઓ અને બે યુવકો સાથે રિતિકા સિંહના ફ્લેટ પર પહોંચી ગયો હતો અને રિતિકા દરવાજો ખોલતા જ તે લોકોએ તેને મારવા નું ચાલુ કરી દીધું હતું.

એ બધાએ ભેગા થઈને વિપુલ અગ્રવાલ ના હાથ બાંધીને બાથરૂમમાં પૂરી દીધો હતો અને રિતિકા સિંહને ઢોર માર મારી રહ્યા હતા વિપુલ અગ્રવાલે પોલીસને જાણકારી આપતા જણાવ્યું હતું કે આકાશ ગૌતમ અને તેના સાથીઓએ રતિકાકાના હાથ પગ બાંધી દીધા હતા અને ગળામાં દોરડું બાંધીને તેને નીચે ફેંકી દીધી હતી અને આગળ વિપુલ એ જણાવ્યું કે

આ લોકો મને પણ મારવાના હતા પરંતુ મેં બાથરૂમનો દરવાજો તોડીને બૂમાબૂમ કરતાં આસપાસના લોકો ત્યાં પહોંચી ગયા હતા અને તેથી અપાચે લોકો ઘટના સ્થળે થી નાસી છૂટવા ભાગવા લાગ્યા હતા પરંતુ આસપાસના લોકોએ આકાશ અને તેને સાથે અવેલેબલ બે મહિલાઓને ત્યારે ત્યાં જ પકડી રાખ્યા હતા.તેને અચાનક લાગ્યું કે જાણે તેના હાથ અને પગ દોરડા વડે બાંધ્યા હોય. જ્યારે તેની આંખો ખૂલી, ત્યારે તેના કાકા-સસરાનો 24 વર્ષીય છોકરો સામે .ઉભો હતો.

તેણે તેના દોર સાથે તેના હાથ અને પગ બાંધી દીધા અને તેના મોઢામાં કપડાનો ડુચો દઇ દિધો હતો. આ પછી તેણે ગુજાર્યો હતો અને કર્યો હતો અને ધમકી આપી હતી કે જો તે આ વિશે કોઈને કહેશે તો જાનથી મારી નાખશે. એટલું જ નહીં તેણે બદનામ કરવાની ધમકી પણ આપી હતી.

મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે આ ઘટના લગભગ 1 મહિના પહેલાની છે. બપોરે તે ઘરે એકલી હતી. આ ઘટના બાદ તે ગભરાઈ ગઈ હતી અને નિંદાની આશંકા હતી. તેથી તેણીએ કોઈને કાંઈ કહ્યું નહીં, પરંતુ તે પછી ભાભીને તેણે પરેશાન કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું અને બ્લેકમેલ પણ કરતો હતો. આથી જ તેણે તેના વિશે પરિવારના સભ્યોને પણ જણાવ્યું હતું. પરીવારના કહેવા પર તેણે પોલીસમા રિપોર્ટ કરવાની હિંમત કરી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *