કરોડપતિ યુવતી હોસ્ટેલના છાત્રોને શ-રીર સુખ માટે દર મહિને નોકરી પર રાખતી દર મહિને એ નવા યુવકના રૂમમાં ઘૂસતી અને ઇચ્છાઓ પૂરી કરતી પછી થયું એવું કે વીડિયો ઉતારીને થયો વલાયર..

હવે એ મોટા શહેરમાં યુનિવર્સિટીમાં અનુસ્નાતકનો અભ્યાસ કરવા આવેલો. સામાન્ય પરિવારમાંથી આવતો હતો એટલે નોકરીની પણ શોધ કરતો હતો અને હોસ્ટેલમાં પ્રવેશ મેળવી લીધેલો જેથી પગાર આવે એમાંથી ખર્ચો નીકળી જાય. હોસ્ટેલમાં તે આવ્યો એને ત્રણ દિવસ જ થયા હતા. યુનિવર્સિટીમાં ભણવાનું પણ હજુ શરૂ જ થયું હતું અને ખાસ કોઈ અધ્યાપક વર્ગ પણ લેતા નહોતા. આથી સુધીર નોકરીની શોધમાં આમ તેમ રખડતો હતો. શહેર પણ અજાણ્યુ હતું અને મિત્રવર્તુળ હજુ ખાસ બન્યું ન હોય એ સ્વાભાવિક છે.

આવીને હોસ્ટેલમાં જમી આવ્યો અને રખડપટ્ટીને લીધે થાક્યો હોવાથી એને તરત જ ઊંઘ આવી ગઈ. રાત્રે વ્હેલો સૂઈ ગયો હોવાથી એની ઊંઘ સવારે વહેલી ઉડી ગઈ. એ ઉઠ્યો અને ફ્રેશ થવા માટે રૂમની બહાર નીકળ્યો. જેવો એ બહાર નીકળ્યો કે તરત જ એને કોઈ સ્ત્રીનો સામેના ઓરડામાંથી અવાજ આવ્યો પણ આ છોકરાની હોસ્ટેલમાં સ્ત્રીઓનો અવાજ ક્યાંથી આવે એ વિચારથી સુધીરને લાગ્યું કે એને ભ્રમ થયો છે પણ ના એ ભ્રમ નહોતો .ફરીવાર સુધીરને સ્ત્રીનો અવાજ સંભળાયો. કદાચ એ ઓરડામાં છોકરાઓ એ સ્ત્રી સાથે સં ભોગ કરતા હશે એવું સુધીરને લાગ્યું કારણ કે અવાજ તો એવા જ હતાપણ સુધીરને એ વિચારથી જ ધ્રુજારી છૂટી ગઈ કારણ કે એ શક્ય નહોતું.

આથી એને એ બાબતની અવગણના કરીને પોતાના અભ્યાસ અને નોકરી પર ધ્યાન આપ્યું. બીજે દિવસે ફરીથી એ જ ઘટનાક્રમનું પુનરાવર્તન થયું. સુધીરને થયું કે આ વસ્તુની તપાસ કરવી જરૂરી છે .એને ત્રીજે દિવસે રાત્રે એ રૂમમાં એ અવાજ આવ્યો ત્યારે ઝાંખવાનો પ્રયત્ન કર્યો અને જે દ્રશ્ય દેખાયું એ જોઈને એ દંગ જ રહી ગયો. ખરેખર ત્યાં એક સ્ત્રી સાથે એક પછી એક છોકરા સં-ભોગ કરી રહ્યા હતા. આ સ્ત્રી હોસ્ટેલમાં આવી ક્યાંથી? એ પ્રશ્નએ જ એને વિચારતો કરી મુક્યો. સુધીરે ગૃહપતિને વાત કરી તો ગૃહપતિએ એની તપાસ કરવાની ખાતરી આપી.

હજુ સુધીરને નોકરી મળી નહોતી અને સામે ધીમે ધીમે અભ્યાસ પણ શરૂ થઈ રહ્યો હતો. સુધીર રાત્રે સૂતો હતો ત્યાં અચાનક એના ઓરડાનો દરવાજો ખખડાવ્યો. એને ઉઠીને દરવાજો ખોલ્યો તો સામે એક કા – મુક સ્ત્રી ઉભી હતી. સુધીર સમજી ન શક્યો કે આ સ્ત્રીને એનું શું કામ છે? સુધીર કંઈ બોલે એ પહેલાં તો એ સ્ત્રી ઓરડાનો દરવાજો બંધ કરીને અંદર ઘુસી આવી અને પોતે પહે-રેલ વસ્ત્રો ઉતારી નાખ્યા. સુધીર ચોંકી ઉઠ્યો. સુધીરને એને પોતાની તરફ ખેંચ્યો અને કહ્યું, ” આજથી તારી નોકરીની શરૂઆત થાય છે. ”સુધીર સમજી ન શક્યો કે એ સ્ત્રી આવી રીતે કઈ નોકરીની વાત કરે છે. એ સ્ત્રી સુધીર સાથે કામો-ત્તેજક હરકતો કરવા લાગી.

ખૂબ અમીર સ્ત્રી છું અને મારા પતિ થકી મારી કા-મેચ્છા સંતોષાતી નથી એટલે અમે અહીં આવીએ છીએ.આવી નોકરી કરવાની સુધીરે સ્પષ્ટ ના પાડી પણ પેલી સ્ત્રીએ કહ્યું કે આ હોસ્ટેલમાં જે આવે એને આવી નોકરી કરવી જ પડે.પછી તો એ સ્ત્રીએ સુધીરને પોતાની કામે-ચ્છાના જાળમાં એવો ફસાવ્યો કે સુધીર માટે છટકવાનો કોઈ રસ્તો ન રહ્યો.

અંતે, સુધીર લાચાર થયો અને એ સ્ત્રીએ સુધીરના યુવાન શ-રીર વડે પોતાની અધૂરી રહી ગયેલી વાસ-નાનો પરિ-તોષ કર્યો. માણસ જ્યારે જ્યારે દુઃખી થાય ત્યારે ધર્મની શરણમાં જાય છે અને ધર્મના ધુરંધરો પછી એ શ્રદ્ધાળુઓની ભાવનાનો લાભ લઈને એ શારીરિક સુખ ભોગવતા હોય છે. ” આવો, ધર્મની શરણમાં આવો.

બાબાની શરણમાં આવો અને નિ:સંતાન દંપતી સંતાન પામો.મીનાક્ષી ઘરનું બધું કામ પરવારીને ટી વી પર આવા એક બા બાને સાંભળતી હતી. મીનાક્ષી અને દિનેશ બંનેના લગ્નને સાત વર્ષ થઈ ગયા પણ હજુ એને કોઈ સંતાન જન્મ્યું નહોતું. અનેક ડોકટરોને બતાવ્યું અને અઢળક ખર્ચો પણ કરેલો છતાં એને કોઈ સંતાન થતું નહોતું. અનેક માનતાઓ કરી પણ સંતાન થતું નહોતું. આ એક જ બાબતનું દુઃખ બંને માણસને કોરી ખાતું હતું.

બંને વ્યક્તિ એકદમ બહાવરા બની ગયા હતા સંતાન માટે. કોઈ કહે કે આ કરવાથી સંતાન થશે તો એ કરે અને પાછી અંતે મળે તો નિરાશા જ. એવું પણ જરાય નહોતું કે બંનેના શારીરિક રિલેશનો ખરાબ હતા. બંને વચ્ચે ખૂબ પ્રેમ હતો અને ખૂબ જ સુખેથી જાતીય રિલેશનો પણ બાંધતા હતા. અઠવાડિયામાં લગભગ ચારથી પાંચ વખત બંને શરીર સુખ ભોગવતા. ડોકટરોએ આપેલા ઉપાયો પણ બધા અજમાવી જોયેલા. છતાં તેમને પુત્રપ્રાપ્તિ થતી નહોતી અને એ એક જ વાતનું દુઃખ એને છોડતું નહોતું. એ બંને એ વાતનો સ્વીકાર કરી શકતા નહોતા.

મીનાક્ષી અને દિનેશના લગ્ન અરેન્જ હતા. બંનેના પરિવાર વ્યવસ્થિત હતા. બંનેની સહમતિથી જ લગ્ન થયેલા. બંને સગાઈ પછી ફરેલા પણ ખરા. એક વખત તો શહેરની બહાર બે દિવસની મુસાફરી માટે ગયેલા મિત્રો સાથે. બાકીના બધા મિત્રો પરિણીત હતા અને આ બંને સગાઈના રિલેશનમાં બંધાયેલા. રાત્રે જ્યાં રોકાયા ત્યારે બાકીના બધા દંપતી રાત્રે સુહાગ રાત મનાવતા હતા ત્યારે આ બંનેની યુવાની ઝાલી રહે ખરી? બંનેએ પણ એકબીજા પ્રત્યેના કામાવેશમાં આવીને આખી રાતમાં લગભગ ત્રણથી ચાર વખત સં ભોગ કર્યો. ત્યારે દિનેશને તો ડર પણ હતો કે ક્યાંક મીનાક્ષી ગર્ભવતી ન થઈ જાય. પણ ત્યારે એવું કંઈ થયેલું નહિ.

મીનાક્ષી ગર્ભવતી ન થઈ ત્યારે એ અને દિનેશ બંને આનંદમાં આવી ગયેલા પણ ત્યારે એને ખબર નહોતી કે આ આનંદ જ એના ભવિષ્યના દુઃખનું કારણ બનવાનું છે. મીનાક્ષી આ બાબાની જાળમાં બરાબર ફસાઈ ગઈ. એ બાબાને મળવા પ્રત્યક્ષ ગઈ. બાબાએ કેટલીક પાખંડ રીત કહી એને. દિનેશ પણ પુત્ર લાલસામાં પોતાની આંખો પર પટ્ટી બાંધીને બેસી ગયો. એની અને મીનાક્ષીની બંનેની બુદ્ધિ પુત્ર મોહમાં બહેર મારી ગયેલી. બંને શિક્ષિત હોવા છતાં, જ્યાં વિજ્ઞાને ના પાડી દીધેલી ત્યાં ધર્મનું શરણું શોધવા ગયેલા.એ બંનેની આસ્થાનો લાભ પેલો કા-મી બાબા લેવાનો હતો.

પેલા બાબાએ કહ્યું કે એક રાત્રિની વિધિ માટે એ બંનેએ આવવું પડશે. એ બંને તો હોંશે હોંશે ગયા. પેલા બાબાએ તો બધી તૈયારી કરીને જ રાખેલી. દીનેશને બેભાન કરીને તેણે મીનાક્ષીને અંદરના રૂમમાં લઈ જઈ એની સાથે વારંવાર આખી રાત સં-ભોગ માણ્યો. મીનાક્ષી પણ અર્ધબેભાન અવસ્થામાં હતી. આથી એને ખબર પડી કે એની સાથે કોઈ કા-મ ભોગવી રહી છે પણ એ કોણ છે એ ખબર ન પડી. સવારે જ્યારે બંને માણસ ભાનમાં આવ્યા ત્યારે બંનેને ખબર પડી કે બંને કેવી મોટી ભૂલ કરી ચૂક્યા હતા પછી તો પોલીસ તપાસ ધરપકડ એ બધું થયું પણ મીનાક્ષીને એવો આઘાત લાગેલો કે સંતાન તો દૂર હવે તેને દિનેશ સાથે પણ શરીર રિલેશન બંધવાનું બંધ કરી દીધેલું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *