સાળી જીજાજીનાં નજરમાં વસી ગઈ જીજાજીએ અને સાળી એકલા હોવાનો લાભ લીધો પછી થયું એવું કે બને શારીરિક સુખ માન્યું વીડિયો ઉતારીને કરું એવુ કે..

રાજસ્થાનના ભરતપુરમાં ભાઈ-ભાભીના સંબંધને લઈને એક શરમજનક ઘટના સામે આવી છે. જ્યાં એક જીજાજીએ તેની ભાભીને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી, અહીં નોંધનીય બાબત એ છે કે આરોપીની પત્ની એટલે કે પીડિતાની બહેનને આ જાણ જ નહોતી, પરંતુ તેણીએ તે પણ આ નાપાક કૃત્યમાં સામેલ હતી.તે તેના પતિને સાથ આપતી હતી. 21 વર્ષની પીડિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં તેના સાળા પર બળાત્કારનો આરોપ લગાવતા ફરિયાદ નોંધાવી છે.

પીડિતાએ જણાવ્યું કે તે તેની બહેનની ડિલિવરી માટે તેના સાળાના ઘરે આવી હતી. જ્યારે તેની બહેનની ડિલિવરી થઈ ત્યારે નાની બહેને ઘરના કામકાજ જાતે કરવાની જવાબદારી લીધી. આ દરમિયાન તેની વહુની દુષ્ટ નજર તે સ્થળને શોધવા લાગી. એક દિવસ તક જોઈને પીડિતાની વહુએ તેની ચામાં નશો ભેળવી દીધો, જેના પછી પીડિતા બેભાન થઈ ગઈ અને આરોપી સાળાએ તેની ભાભી સાથેના સંબંધોને શરમજનક બનાવી દીધી.

પીડિતા જ્યારે હોશમાં આવી ત્યારે તેને ઘટનાની જાણ થઈ અને તેણે તેના પરિવારજનોને આ વાત જણાવી. આ પછી પીડિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તેના સાળાએ ચામાં નશો ભેળવીને તેને છેતરી પીવડાવી, ત્યારબાદ તે બેભાન થઈ ગઈ અને આરોપી સાળાએ તેની સાથે કર્યો. પીડિતા તેના સંબંધીઓ સાથે મહિલા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી અને આરોપી સાળા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી. મહિલા સ્ટેશન ઈન્ચાર્જ રામ સિંહે મીડિયા સાથે વાતચીત દરમિયાન જણાવ્યું કે એક યુવતીએ તેના સાળા પર બળાત્કારનો આરોપ લગાવીને કેસ દાખલ કર્યો છે.

પીડિત યુવતીએ પોતાની ફરિયાદમાં લખ્યું છે કે તેની બહેનની ડિલિવરી બાદ તે તેનું ઘરકામ જોવા અને તેની મદદ કરવા આવી હતી. જ્યાં તેની વહુ તેના પર ખરાબ ઈરાદા ધરાવતો હતો. અને એક દિવસ સાળાએ તક જોઈને ચામાં નશો ભેળવીને પીવડાવી દીધો અને તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તેની બહેને પણ આ કામમાં ભાભીનો સાથ આપ્યો. મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના ઈન્ચાર્જ રામ સિંહે કહ્યું કે પોલીસ આ મામલાની તપાસ કરશે અને આ મામલે કડક કાર્યવાહી કરશે.

આજકાલના કિસ્સા એવા બનવા લાગ્યા છે કે જેના કારણે લોકોનામ કોઈ ડર રહ્યો નથી અને તેમજ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત થઈ ગઈ છે અને આપણે બધા જોઈએ જ છીએ કે કેટલાક ચહેરાઓ નિર્દોષ હોતા હોય છે અને એવામાં જ તેમના ઇરાદા ખૂની અને પાપી પણ હોય છે જેની આપણને ખબર હોતી નથી.

ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસમાં હેડ કોન્સ્ટેબલ શિવકુમારની પોસ્ટિંગ શિકોહાબાદની ઓફિસમાં હતી. અને તેનું ઘર ત્યાંથી આશરે 60-65 કિમી દૂર આગ્રામાં હતું. ત્યાંથી તે દરરોજ તેની ફરજ પર આવતા હતા. અને તેના પરિવારમાં પત્ની ઉપરાંત 2 પુત્રી સંગમ અને જ્યોતિ અને એક પુત્ર અમરેન્દ્ર કુમાર હતા પરિવાર સાથે ખુશીથી રહેતા હતા અને તેણે ત્રણેય બાળકોને સારી શાળામાં અભ્યાસ કરાવ્યો હતો જ્યારે મોટી પુત્રીના લગ્ન થયા ત્યારે તેણે તેના નજીકના મિત્ર કુલદીપના પુત્ર અશોક સાથે લગ્ન કરાવ્યા હતા. કુલદીપ ગાઝિયાબાદના નહેરુ નગરમાં રહે છે. તેમને 2 પુત્રીઓ પરવિન્દ્ર અને પૂજા અને એક પુત્ર અશોક.

તેણે પુત્રી પરવિન્દ્રના લગ્ન બુલંદશહેરમાં રહેતા પંકજ સાથે કર્યા હતા.લગ્ન થયા ત્યારે તેની નાની બહેન માત્ર 12 વર્ષની હતી.અને અશોક ગાઝિયાબાદના એક કારખાનામાં કામ કરતો હતો. અને સંગમ અશોકનું જીવન ખૂબ સુખી ચાલી રહ્યું હતું. લગ્નના એક વર્ષ વીત્યા પછી જ અશોકના ઘરે એક પુત્રીનો જન્મ થયો હતો.તે તેની પત્ની અને પુત્રી સાથે સસરાની ઘરે ગયો હતો ત્યારે શિવકુમારનો પુત્ર અમરેન્દ્ર એક ફાર્માસ્યુટિકલ કંપનીમાં એમઆર તરીકે નોકરી કરતો હતો. અશોકની બહેન પૂજાના લગ્ન થયાનું જાણ્યા બાદ શિવકુમાર આખા પરિવાર સાથે ત્યાં આવ્યાહતા.

લગ્નમાં જ્યોતિ લહેંગા પહેરીને ખૂબસૂરત લાગી રહી હતી. જોકે તેણીની ઉંમર 14-15 વર્ષની હતી, તેણી તેના શરીરને કારણે યુવાન દેખાઈ રહી હતી.અને આવી સ્થિતિમાં જ્યારે જ્યોતિની આંખો તેના જીજા અશોક સાથે ટકરાઈ ત્યારે તેણે તેની આંખોમાં કંઈક દેખાયું અને આ પહેલા અશોક તેને આ પહેલાં ક્યારેય જોયો ન હતોઅશોકની બહેન પૂજાના લગ્ન હોવાથી તેની પર ઘણી જવાબદારીઓ આવી પડી હતી. ત્યારે અશોકે ઘણી વખત સાળી સાથે ટકરાયો હતો. એકવાર તેણે હિંમત કરીને જ્યોતિનો હાથ પકડ્યો અને તેને , “જ્યોતિ, આજે તું ખૂબ સુંદર લાગી રહી છો . જીજાની વાત સાંભળીને જ્યોતિ ગભરાઈ ગઈ. તે ત્યાંથી ચાલી ગઈ.

તેના હૃદયને ખૂબ જ ટેશ પહોંચી હતી. તે સમજી ગઈ કે જીજનો ઈરાદો યોગ્ય નથી.જ્યોતિ તેના વિચારમાં મગ્ન હતી કે જીજાજી કેમ તેને વિચિત્ર નજરોથી જોઈ રહ્યા હતા, તેણીએ વિચાર્યું કે કદાચ તેણીએ મજાક કરી હશે કે આ વસ્તુ તેના મગજમાંથી બહાર નીકળી પછી તેણે લગ્નના ઉજવણી કરવાનું શરૂ કર્યું. પણ અશોકે મનમાં કંઈક બીજું વિચાર્યું હતું. લગ્ન પત્યા થયા પછી થાકી ગયેલા લોકો આરામ કરવા જતા રહ્યા હતા, ત્યારે તેનું નજર તેની સગીર સાલી પર પડી હતી. તે ને ગમે તે રીતે પોતાની કરવા માંગતો હતો.

ચાય ગરમ ચાય નો અવાજ સાંભળી તે ખડખડાટ હસી પડતાં બોલી લો આવી ગઇ તોફાની છોકરી આખો દિવસ તોફાન મસ્તી કરે છે પોતાના નામ મુજબ બીજાને આનંદ આપતી ફરે છે હાથમાં ચાની ટ્રે સાથે ઉલ્લાસથી ઉછળતી ખુશી બોલી ગુડમોર્નિંગ જીજૂ તમારી આંખો પરથી લાગે છે કે તમે રાતભર સૂતા નથી ચાલ ભાગ બદમાશ ક્યાંની રેખા જુઠ્ઠો ગુસ્સો કરતાં બોલી રેખાના ગળામાં નેકલેસ જોઇને ખુશી જરા મલકાતા બોલી ઓહ આ નેકલેસ તો ખરેખર સુંદર છે કોણે આપ્યો લાગે છે

કે આપવાવાળો ખૂબ જ આશિક અને રંગીન મિજાજનો હશે ખુશીની વાત સાંભળી રેખા ખુલ્લા મને હસી પડી પરંતુ હું શરમાવાના કારણે ખુશી સાથે નજર ન મેળવી શક્યો ખુશી મારી પાસે આવી ખૂબ જ ધીમેથી બોલી કહો જીજૂ કેવી મજા પડી પછી જતાં જતાં ફરી બોલી દીદી અને જીજૂ પ્લીઝ જરા જલદી નીચે આવજો પપ્પા તમને બંનેને સરપ્રાઇઝ આપવા ઇચ્છે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *