મુશહુર સિંગર શિલ્પી રાજનો પ્રાઈવેટ અંગત પળો નો વિડિયો વાયરલ થતા ચકચાર મચી ગય હતું એવું એવું કે જોવો વીડિયો

You tube પર અપલોડ થયો શિલ્પા રાજ નો અંગત પળો નો વિડિયો , હતું એવું એવું કે શિલ્પી રાજનો ફુલ વાયરલ વીડિયો તાજેતરમાં ભોજપુરી ઈન્ડસ્ટ્રીની ઉભરતી સિંગર શિલ્પી રાજનો MMS લીક થયો હતો.સોશિયલ મીડિયા એક એવું માધ્યમ જે કોઈને રાતોરાત પ્રખ્યાત પણ બનાવી શકે છે અને એક પળમાં બદમાન પણ કરી શકે છે. ખરેખર આમ પણ સોશિયલ મીડિયા સારા વીડિયો કરતા ખરાબ વીડિયો વધુ વાયરલ થતા હોય છે.

ત્યારે હાલમાં જ ભોજપુરી ફિલ્મની ગાયિકનો એક અંગત વિડિયો વાયરલ થયો છે. આ વીડિયો વાયરલ થતા ની સાથે જ તેનું જીવન જાણે બરબાદ થઈ ગયું છે. હાલમાં જ્યા જુઓ ત્યાં માત્ર શિલ્પી રાજનાં આ વિડીયોની ચર્ચાઓ થઈ રહી છે.

સૂત્ર દ્વારા જાણવા મળ્યું છે કે, ભોજપુરી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ની સિંગર શિલ્પી રાજ ખૂબ જ ઉમદા ગાયિકા છે.ઉત્તર પ્રદેશની રહેવાસી શિલ્પીએ પટનાથી 12મું ધોરણનો અભ્યાસ પુરોનકરીને સિંગિંગની પ્રેક્ટિસ કરી અને તેને પટનામાં આયોજિત ગાયન કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાનું શરૂ કર્યું અને સમત જતા સૌ કોઈ તેના સ્વરનાં દિવાના થઈ ગયા અને શિલ્પી રાજે ખેસારી લાલ યાદવ અને પવન સિંહ જેવા મોટા ભોજપુરી કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે. તેના હિટ ગીતોમાં ‘જડા કોસ્ટબસ કર પગલી’‘ટિફબબુઆ કે ખુશ કર દી’ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે.

તેનો અશ્લીલ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થયો હતો. તેણે પોતે પણ લોકોની સામે આવવું પડ્યું અને રડતા ઈશારામાં તેણે પોતાની વિરુદ્ધનું ષડયંત્ર ગણાવ્યું. MMSની ઘટના બની ત્યારથી શિલ્પી રાજ ખૂબ જ ચર્ચામાં છે.

આ દરમિયાન શિલ્પીનો વધુ એક વીડિયો જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. શિલ્પી રાજનો વીડિયો કોઈ પણ રીતે નગ્ન કે ખોટો નથી. કારણ કે આ એક એવું ગીત છે જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ ગીત 8મી એપ્રિલે અન્નપૂર્ણા ફિલ્મની યુટ્યુબ ચેનલ પર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું હતું. આ ગીતને અત્યાર સુધીમાં 2 મિલિયન વ્યુઝ મળી ચૂક્યા છે.

તેની કારકિર્દી સફળ બની ગઈ હતી પરતું એક જ પળમાં તેનું જીવન બરબાદ થઈ ગયું કારણ કે, શિલ્પી રાજનો તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે સમાગમ કરતી પળનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા વાયરલ થતા જ સૌ કોઈ ચોકી ગયા છે. . એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે વીડિયોમાં તે પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે છે. બંને વાંધાજનક સ્થિતિમાં છે. ઘણા સમયથી તેમના સંબંધો વિશે વાતો કહેવામાં આવી રહી છે.

નવાઈ ની વાત એ છે કે, જ્યારે બંને અંગત પળો માણી રહ્યા હતા એ દરમિયાન જ વીડિયો કોઈ ત્રીજો વ્યક્તિ બનાવી રહ્યો છે. આ વાયરલ થયેલા પ્રાઈવેટ વીડિયોમાં શિલ્પી અને તેનો બોયફ્રેન્ડ બેડ પર બિલકુલ નગ્ન બનીને જાતિય સંબંધ માણતા દેખાયા છે અને ખૂબ જ બન્ને ખૂબ વાંધાજનક સ્થિતિમાં હતા. જાણીજોઈને ત્રીજો કોઈ વ્યક્તિ વીડિયો બનાવી રહેલો પણ દેખાતો હતો. આ વીડિયો વાયરલ થતા ની સાથે જ શિલ્પી લોકોને આ વીડિયો શેર ન કરવાની અપીલ કરી રહી છે.

શિલ્પી લાઇવ આવી હતી અને તેણે કહ્યું હતું કે, અમારા ઘરમાં લગ્ન છે પણ ખુશીનો માહોલ નથી. લોકો યૂટ્યૂબ પર અપલોડ કરી રહ્યા છે. અને આ વિડિયો વિશે ખરાબ ખરાબ કોમેંટ્સ કરી રહ્યાં છે. ત્યારે શિલ્પી દ્વારા અપીલ કરવામાં આવી રહી છે કે, કોઈપણ આ વીડિયો શેર ન કરે. તેમજ તેમના ચાહકો પણ તેમના બોયફ્રેન્ડ વિશે પૂછી રહ્યા છે, આખરે આ વીડિયો જાણી જોઈને ઉતારવામાં આવ્યો છે કે, પછી કોઈબીજાએ ઉતાર્યો છે, એ તો સમય આવતા જ ખબર પડશે.

આ ગીતનું નામ છે ‘કજરા’. ચાહકોને કજરા ગીત ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યું છે. ‘કજરા’ ગીત ખેસારી લાલ યાદવ અને શિલ્પી રાજે ગાયું છે. તેના ગીતો અખિલેશ કશ્યપે લખ્યા છે.

સંગીત આર્ય શર્માએ આપ્યું છે. ગીતમાં હોટ ડાન્સ જોઈને ફેન્સ ખુશ નથી. તેની સાથે ખેસારી લાલ યાદવનો જબરદસ્ત ડાન્સ પણ જોવા મળી રહ્યો છે.વીડિયો વાયરલ થયા બાદ તે કેમેરા સામે આવ્યો અને આ અશ્લીલ વીડિયો અંગે કહ્યું કે મને બદનામ કરવાનું ષડયંત્ર રચવામાં આવી રહ્યું છે.

તમે લોકો જ હતા જેમણે મને આ લાઇનમાં આગળ વધવા માટે પ્રેરણા આપી અને હું તમારા લોકોના કારણે જ ગાઉં છું. મારા એકાદ-બે ગીતો સારી રીતે વગાડવાને કારણે હવે કેટલાક લોકો મારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર રચી રહ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *