મોટા ભાઈ બાર ભાભી અડધી રાત્રે રૂમમાં ધુસીને ડરાવી ધમકાવીને દિયર ભાભી સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો જોઈને તમારા હોશ ઉડી જશે

ભાભી અને દિયર ને થઈ ગયું એક બીજા સાથે પ્રેમ. ભાભી દરરોજ પતિ સાથે કંઇક ને કંઇક બહાનું બનાવીને રાત્રે દિયર પાસે ચાલી આવતી હતી નોઈડામાં એક ભાભી દ્વારા પોતાના દિયર પર આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. ભાભીએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેનો દિયર તેને નાખવાની ધમકી આપીને તેમજ તેણે ડરાવી ધમકાવીને ઘણીવાર તેની સાથે કરી ચૂક્યો છે. સમગ્ર મામલે પીડિતા દ્વારા કરવામાં આવેલી ફરિયાદ પછી પોલીસે આરોપી દિયરની ધરપકડ કરી લીધી છે અને તેની પુછતાછ કરવામાં આવી રહી છે.

અને પછી બંને આખી રાત એકબીજા સાથે સૂઈ રહેતા હતા. અને કરતા હતા સંભોગ. ચાલ્યા દિવસે આવતા ગુનાના સમાચારે બધાને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા હતા.પોલીસે આરોપી શોએબ સૈફીની સેક્ટર-63માંથી ધરપકડ કરી છે. શોએબ છિજારસીના સેક્ટર-63નો રહેવાસી છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે, 17 જાન્યુઆરી 2020ના રોજ પીડિતાના પતિનું થઇ ગયું હતું, જેના પછી પીડિતાની એકલતાનો ફાયદો ઉઠાવીને શોએબ સતત પોતાની ભાભીને ડરાવી ધમકાવી રહ્યો હતો, અને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપ્યા કરતો હતો. પીડિતાએ આનો ઘણીવાર વિરોધ પણ કર્યો પરંતુ દિયરની ધમકીઓના કારણે તે ચૂપ રહી. દિયર તેનો જ ફાયદો ઉઠાવીને વારે-વારે તેના પર ગુજારતો રહ્યો હતો.

આવી સ્થિતિમાં દિયર ભાભી વચ્ચેના સંબંધોને કલંકિત કર્યાના સમાચાર ફરી એકવાર બહાર આવ્યા છે. હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ દિયર ભાભીના ગેરકાયદેસર સંબંધોને લગતો એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. પીડિતાએ આપી પોલીસમાં ફરિયાદપરંતુ અંતે હેરાન થઈને પીડિતાએ નોઇડાના ફેસ-3મા પોતાની ફરિયાદ દાખલ કરાવી, ત્યાર પછી પોલીસે શોએબ સૈફીની અટકાયત કરીને તેને જેલમાં મોકલાવી દિધો છે. પોલીસે મહિલાનું નિવેદન દાખલ કર્યા પછી મેડિકલ કરાવવામાં આવ્યું છે, જેનો રીપોર્ટ આવવાની રાહ જોવામાં આવી રહી છે. આગળની કાર્યવાહી રિપોર્ટ આવ્યા પછી કરવામાં આવશે.

આ કિસ્સામાં, ભાભી તેના લગ્ન થયા પછી જ તેના દિયર સાથે અફેર હતું અને હવે તે તેની સાથે ભાગી ગઈ છે. હવે આ કેસમાં મહિલાના પતિએ કેસ નોંધાવ્યો છે.કિશોરીનું અપહરણ કરીને ગુજાર્યો હતો પહેલા નોઈડાના સેક્ટર-39 થાના પોલીસે કિશોરીનું અપહરણ કરીને ગુજારનારા આરોપીની પોલીસ દ્વારા અટકાયત કરવામાં આવી હતી. પોલીસે કિશોરનો પણ કબજો મેળવી લીધો હતો. પોલીસના જણાવ્યા આનુસાર થાના વિસ્તારમાં વસવાટ કરનારી એક કિશોરીને તેના ઘરે આવનારો યુવક બહેલાવી-ફૂસલાવીને લઇ ગયો હતો.

આ કેસમાં પોલીસે જણાવ્યું હતું કે મહિલાના પતિએ કહ્યું હતું કે “મારા ભાઈ અને મારી પત્ની વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધો હતાઆ બાબતમાં કિશોરીના પરિવારજનોએ કાનપુર નિવાસી શિવમની સામે રીપોર્ટ દાખલ કરાવ્યો હતો. પોલિસે એક સુચનાના આધારે કાનપુરથી આરોપી શિવમને ઝડપી પાડ્યો હતો. અને કિશોરીનો પણ યોગ્ય તક જોઇને કબજો મેળવી લીધો હતો. પોલીસે કિશોરીની મેડિકલ તપાસ કરાવી હતી. જેમાં પુષ્ટિ થવા પર આરોપીની સામે પોલીસે અને POCSO એક્ટ અંતર્ગત ફરિયાદ દાખલ કરી હતી.

બંનેને રંગે હાથ પકડ્યા હતા અને ત્યારબાદ મેં બંનેને સમજાવ્યા હતા પણ બંને રાજી થયા ન હતા અને ગઈ કાલે બંને ઘરેથી જ ભાગ ગયા છે.’ પોલીસે આ મામલે તપાસ કરતાં તે બંનેને પકડ્યા હતા અને આ દરમિયાન મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે ‘તેણી લગ્ન પછીથી જ તેના દિયર સાથે સંબંધ બાંધતી આવી છે અને દરરોજ તેના પતિ સાથે બહાનું બનાવીને દિયર સાથે સૂતી હતી. આ સમય દરમિયાન સંભોગ કરતી હતી.

એક દિવસ તેના પતિએ તે બંનેને જોયા અને સમજાવ્યા પણ અમે માન્યા નહીં અને અમે ઘરેથી ભાગવાનો નિર્ણય કર્યો અને ભાગી ગયા. દરેકને જણાવી દઈએ કે હાલમાં બંને દિયર ભાભી કસ્ટડીમાં છે. ભાભી એ જણાવ્યું હતું કે તે અને તેનો દિયર એક બીજાને પ્રેમ કરે છે. તે લગ્ન કરીને આવી પછી થી જ બંને વચ્ચે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. તેઓ દરરોજ મળતા હતા ઘરે અને ખૂબ વાતો કરતા હતા. પતિ મોટે ભાગે બહાર રહેતો હતો. તેથી તેઓ બંને ઘરે એકલા જ હોતા અને વાતો કરતા રહેતા. આ સમય દરમિયાન જ બંને વચ્ચે પ્રેમ પાંગર્યો હતો. તેથી તેને પતિ કરતા દિયર વધુ ગમવા લાગ્યો હતો. તેથી તે પોતે પણ દિયર વગર રહી શકતી ન હતી.

આરોપી મહિલાએ વધુ માહિતી આપતા કહ્યું હતું કે તે દરરોજ પતિ પાસે કંઇક બહાનું બનાવી ને ચાલી જતી હતી. પછી દિયર અને ભાભી બંને મળતા હતા. એક બીજાને ખૂબ પ્રેમ કરતા હતા. આખી રાત સાથે જ સૂઈ રહેતા અને પ્રેમ કરતા હતા. આખી રાત શારીરિક સંબંધ પણ બાંધતા હતા. જ્યારે દિયર અને ભાભી સંભોગ કરીને ધરાઈ જતા હતા ત્યારે તે ચાલી જતી હતી. મોટે ભાગે તેઓ આખી રાત શારીરિક સુખ માણતા હતા.

તેમને બંને ને એક દિવસ તેનો પતિ જોઈ ગયો હતો. અને તેમને સમજાવ્યા હતા કે આવું થવું જોઈએ નહીં. પરંતુ બંને એક બીજાને ખૂબ પ્રેમ કરતા હતા તેથી દૂર રહી શકે એમ ન હતાં. તેથી તેઓ વિચારતા હતા કે હવે શું કરી શકાય. કારણ કે હવે પતિ તેમને મળવા દેતો ન હતો. તેથી તેઓ દિવસે શારીરિક સંબંધ બાંધવા લાગ્યા હતા. અને વિચારતા હતા કે પ્રેમથી કઈ રીતે જીવી શકાય. તેથી તેમણે પ્લાન બનાવ્યો કે ભાગી જવું જોઈએ. તેથી પોતાના પ્રેમ ને મેળવવા માટે તેઓ ભાગી ગયા હતા. તેઓ જાણતા હતા કે પતિ ક્યારેય તેમને સાથે જીવવા દેશે નહીં તેથી ભાગી જવું વધારે સારું રહેશે. તેથી તેઓ ભાગી ગયા હતા.

જો કે પોલીસ વધુ તપાસ કરી રહી છે. અને અત્યારે બંને ને પકડી પણ લીધા છે અને તેઓ જેલ માં છે. ત્યાં પોલીસ આગળની કાર્યવાહી કરી રહી છે. પતિ એ ફરિયાદ કરી હતી. તેના પર પોલીસે આ કાર્યવાહી કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *