10માં ધોરણમાં ભણતી વિદ્યાર્થિની પર શિક્ષકે શરીર સબંધ બાંધ્યા શિક્ષકકે છોકરીને બેલ્કમેલ કરી બંગલોમાં બોલાવી કર્યું ગંદુ કામ જોવો વીડિયો..

આજે તમારા જીવન માં ઘણી એવી સમસ્યાઓ હશે જેને તમે કોઈ ને કહી નથી શકતા તમારી જીવન માં તમારી પર્સનલ લાઇફ માં ઘણી વધી સમસ્યાઓ હશે જેને ઉકેલ મળવો મુશ્કેલ છે.ત્યારે તેણે શાળામાં બે બહેનો પર અત્યાચાર કરીને શિક્ષક અને શિષ્યના પવિત્ર સંબંધોને શરમજનક બનાવી દીધા છે.

ત્યારે મળતી માહિતી પ્રમાણે નાગૌરની એક સરકારી શાળામાં શિક્ષક દ્વારા 2018 માં 16 વર્ષની છોકરી પર બે વાર કરવામાં આવ્યો હતો ત્યારે છોકરીએ અપમાનના ડરથી કોઈને કહ્યું ન હતું અને પોતાનો અભ્યાસ છોડીને ઘરે જતી રહી હતી.

આજ રોજબરોજ ની જિંદગી માં ઘણા એવી સમસ્યાઓ ઉભી થાય છે જેને તમે કોઈને કહી નથી સકતા, તમારા જીવનમાં ઘણી એવી મુજવાનો હોય છે જેને તમે સામે ચાલી ને કોઈને પૂછી નથી સકતા નહીં તમને એવી ઘણી બધી સમસ્યાઓ નો ઉકેલ મળશેરાજસ્થાનના નાગૌર જિલ્લામાં એક સરકારી શાળાના શિક્ષકનું જઘન્ય કૃત્ય સામે આવ્યું છે

હું 30 વર્ષનો પુરુષ છું અને અત્યાર સુધી વર્જિન છું. મેં 2 વખત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો પણ સફળતા મળી નહીં અને નિરાશ થયો. તમને શું લાગે છે, મારી સમસ્યા શું હોઈ શકેહાલમાં જ્યારે તે જ શિક્ષકે તે વિદ્યાર્થીની નાની બહેનને પણ હેરાન કરી ત્યારે છોકરીને તેની જાણ થઈ તેણે પરિવારના સભ્યોની સામે શિક્ષકનું કારનામુ ખોલ્યું.

ત્યારે હવે વિદ્યાર્થીઓના પરિવારજનોએ શિક્ષક વિરુદ્ધ પોલીસમાં ફરિયાદ આપી છે. મળતી માહિતી પ્રમાણે આ મામલો પંચૌરી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે, જ્યાં પીડિતાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે 2018 માં, 30 વર્ષીય પીટીઆઈ શિક્ષક હરિરામ જાટેએ શાળાના ખાલી રૂમમાં તેની સા કર્યો હતો.પહેલા તો તમારે વિગતે જણાવવું જોઈતું હતું કે ફળતા મળી નથી એવું જણાવીને તમે શું કહેવા માગો છો. તમારે તમારી આ સમસ્યા વિશે વધુ જાણકારી આપવી જોઈએ. તમેરવામાં 2 વખત નિષ્ફળ રહ્યા તે સમસ્યા પાછળ ઘણાં કારણ હોઈ શકે છે

શનિવારે મોડી સાંજે પીડિતા તેની માતા અને કાકા સાથે પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી, હતી ત્યાં ફરિયાદ આપી અને કેસ નોંધવામાં આવ્યો. એસએચઓ અબ્દુલ રઉફે જણાવ્યું કે પીડિતા કાકા સાથે પહોંચી અને સરકારી શાળાના શિક્ષક વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી પણ જ્યાં સુધી તમે ચોક્કસ કારણ જણાવશો નહીં ત્યાં સુધી તમારી મદદ કરવી મુશ્કેલ છે. દાખલા તરીકે ક્સ કરવામાં નિષ્ફળતા મળવી તે પાછળ મેડિકલ સમસ્યા અથવા તો પેનિસની ટાઈટ સ્કિન વગેરે હોઈ શકે છે.

પીડિતાએ જણાવ્યું છે કે તેની નાની બહેન પણ હાલમાં તે જ શાળામાં ધોરણ 9માં અભ્યાસ કરે છે ત્યારે 8 દિવસ પહેલા તે જ શિક્ષકે તેની 16 વર્ષની નાની બહેનની છેડતીનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે નાની બહેને મોટી બહેન પાસેથી તેણીની હકીકત સાંભળી, ત્યારે તે હવે તેની સાથે રહી શકી નહીં. પીડિતાના કહેવા પ્રમાણે, તેણે આખી કહાણી અને 3 વર્ષ પહેલા તેની સાથે બનેલી તમામ ઘટનાઓ જણાવી,

ત્યારબાદ પરિવારજનોએ પોલીસમાં કેસ નોંધાવ્યો.વર્ખા ચૂલાની બહુ કંઈ જેવું નથી.આ તથ્ય એ છે કે શરીરને સ્વ-ઉત્તેજનાની જરૂર છે અને તે મુજબ પ્રતિક્રિયા આપે છે ઉત્થાન અને સ્ખલન એક નિશાની છે કે ત્યાં ઘણું બધું નથી

આપણે આના પરથી એ અનુમાન પર આવી શકીએ કે પુરુષની ઉત્તેજિત ઈન્દ્રિયની લંબાઈ જો બે ઈંચ કે એથી વધુ હોય તો પણ ચાલે, કારણ કે જરૃર છે સ્ટ્રેંગ્થની, નહીં કે લેંગ્થની.ઉલ્લેખનીય છે કે તે દરમિયાન પીડિતા 9મા ધોરણમાં અભ્યાસ કરતી હતી. યુવતીએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે ડરના કારણે તેણે આ વિશે કોઈને કહ્યું ન હતું અને 10માં ધોરણમાં આવ્યા બાદ અભ્યાસ છોડી દીધો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *