સુરતમાં પત્ની અને દિયર બને શારીરિક સબંધ બાંધ્યા અચાનક શરીર સુખ કરતા પતિ જોઈ ગયો વિડિયો ઉતારીને પછી જે થયું તેની કલ્પના પણ ના કરી શકોજાલંધરમાં એક શિક્ષકે સ-બંધો શર્મશાર કર્યા છે ત્યારે એવું કામ કર્યું છે કે જેના વિશે કોઈએ વિચાર્યું પણ ન હોય ત્યારે તેના લગ્નમાં આવતા અવરોધોને દૂર કરવા. આ મહિલા શિક્ષકે તેના 13 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે બળજબરીથી લગ્ન કરી લીધા છે કહેવાય છે કે પતિ-પત્ની વચ્ચે એક અનોખો સંબંધ હોય છે, જેમાં પ્રેમ અને વિશ્વાસ હોય છે. પરંતુ જ્યારે તે ન હોય ત્યારે તેને વિખરાઈ જતા સમય લાગતો નથી. જીવનમાં ક્યારેક એવી ઘટનાઓ સામે આવે છે જેને સમજવી સામાન્ય વ્યક્તિ માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ હોય છે. ત્યારે તેને 6 દિવસ સુધી સાથે રાખ્યા બાદ છોડી દીધો હતો આ મામલો બસ્તી બાવા ખેલ વિસ્તારથી સામે આવ્યો છેએક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે.જેમાં એક યુવતીને લગ્ન બાદ તેનાજ દિયર સાથે આંખ મળી જતા પતિને છોડી તેની સાથે રહેલા લાગી હતી. આગળ પછી જે થયું તેની કલ્પના પણ ના કરી શકોઆવો વિગતવાર જાણીએ એ કિસ્સાને… ત્યારે સ-ગીર વિદ્યાર્થીના સં-બંધીઓની ફરિયાદના આધારે પોલીસે આરોપી મહિલા અને તેના પરિવારના સભ્યો વિરુદ્ધ કેસ નોંધ્યો છે.આ ઘટના ગિરિડીહ જિલ્લામાં તિસરી પ્રખંડના લચકન ગામની છે. યુવતીના થોડા વર્ષ પહેલા જ તિસરી પ્રખંડના લચકન ગામમાં રહેતા એક યુવકના લગ્ન થયા હતા. લગ્ન બાદ બધુ ઠીક હતું અને તેમના બે બાળકો પણ થઇ ગયા. કામધંધાને કારણે યુવક અને તેનો ભાઇ સુરતમાં રહેતા હતા. લગ્ન કર્યાના 5 દિવસ બાદ મહિલાએ પંડિતના કહેવા પ્રમાણે તેને વિધવા હોવાનો ખોટો ઢોંગ કરીને બંગડીઓ તોડી નાખી હતી. ત્યારે પછી ઘરે શોક સભા પણ રાખી હતી ત્યારે તેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કેજ્યારે બાળકો અને માતાની સાથે ગામમાં રહેતા હતા. આ દરમિયાન પતિને સૂચના મળી કે તેની પત્ની ગુજરાત આવવા માટે રવાના થઇ ગઇ છે. ત્યારબાદ પતિ પોતાના ઘરે પત્નીની રાહ જોતો હતો. પરંતુ તે આવી નહીં અને સીધી જ દિયરના ઘરે જતી રહી. જે સુરતમાં જ રહેતો હતો. મહિલા હવે વિધવા થઇ ગઈ છે. ત્યારે આ જાણ્યા પછી વિદ્યાર્થીને તેના ઘરે મોકલી દેવામાં આવ્યો. વિદ્યાર્થિનીનો આરોપ છે કે મહિલા શિક્ષિકાના પરિવારના સભ્યોએ તેને ઘણું કામ કરાવ્યું.સુરત પહોંચ્યા બાદ મહિલા પોતાના દિયર સાથે રહેવા લાગી. એટલું જ નહીં તેણીએ પોતાના અનેક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર પણ અપલોડ કર્યા. જેને જોઇને પતિને તેના અફેર વિશે જાણકારી થઇ. આ તસવીર જોયા બાદ પતિ તેના ઘરે પહોંચી ગયો. જ્યાં તેની પત્ની સાથે વાત કરી. વાત કર્યા બાદ ખબર પડી કે આ બંને એક બીજાને વર્ષોથી પ્રેમ કરતાં હતા અને એક સાથે રહેવા માગતા હતા. મહિલાએ પોતાના પતિને જણાવ્યું કે લગ્ન બાદ જ તેણીને દિયર સાથે પ્રેમ થઇ ગયો અને તે હવે તેના વગર રહી શકતી નથી. દેવરે પણ ભાભી સાથે રહેવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી. આ બંનેની પ્રેમ કહાની સાંભળ્યા બાદ પતિએ બંનેના લગ્ન કરાવવાનો નિર્ણય લીધો. ત્યારબાદ ખુદ પતિએ પોતાની પત્ની અને ભાઇના લગ્ન કરાવી દીધા. ત્યારબાદ બંનેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી દીધી. મળતી માહિતી પ્રમાણે બસ્તી બાવા ખેલ વિસ્તારમાં રહેતી એક મહિલા શિક્ષિકાના લગ્ન થઇ નહોતા રહ્યા ત્યારે લગ્નમાં આવતી બાધાને દૂર કરવા માટે મહિલાએ તેના એક વિદ્યાર્થી અને તેના પરિવારને વિશ્વાસમાં લીધા હતા.મહિલાના પતિએ કહ્યું કે લગ્ન બાદ મને ખબર પડી કે મારી પત્ની ગામમાં સંબંધમાં થતા મારા ભાઇને પસંદ કરતી હતી. જ્યારે મને આ અંગે જાણ થઇ તો મેં બંને વચ્ચે ન આવવાનો નિર્ણય કર્યો અને તેમના લગ્ન કરાવી દીધા.આ ઘટનાને પગલે લોકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ત્યારે વિદ્યાર્થીના પરિવારજનોને આ અંગે માહિતી મળતા વિદ્યાર્થી શિક્ષકના ઘરે છે ત્યારે તેઓ જાણતા ન હતા કે મહિલા અને તેનો પરિવાર કેવા પ્રકારનું કાવતરું ઘડી રહ્યા છે. કહેવાય છે કે જ્યારે વિદ્યાર્થિની મહિલા શિક્ષિકાના ઘરે પહોંચી તો તેના દ્વારા લગ્નની તમામ વિધિઓ પૂરી કરવામાં આવી હતી. મહિલાએ તેના હાથમાં મહેંદી પણ લગાવવામાં આવી અને લગ્ન સંબંધિત તમામ વિધિઓ પૂરીકરવામાં આવી હતી. પાંચ દિવસ સુધી બંને પતિ-પત્નીની જેમ રહેતા હતા. ઘરે પહોંચ્યા બાદ વિદ્યાર્થીએ પરિવારજનોને સમગ્ર ઘટના જણાવી હતી.ત્યારે આ બધું જાણ્યા બાદ પરિવારના સભ્યો ગુસ્સે થયા અને બસ્તી બાવા ખેલ પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી. ત્યારે આ મામલો પોલીસ સ્ટેશને પહોંચ્યો ત્યારે બંને પક્ષોએ વાતચીત કરીને મામલો થાળે પાડ્યો હતો, પરંતુ જ્યારે ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીઓને આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે તેઓએ ઉતાવળમાં તપાસના આદેશ આપ્યા હતા. નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

જાલંધરમાં એક શિક્ષકે સ-બંધો શર્મશાર કર્યા છે ત્યારે એવું કામ કર્યું છે કે જેના વિશે કોઈએ વિચાર્યું પણ ન હોય ત્યારે તેના લગ્નમાં આવતા અવરોધોને દૂર કરવા. આ મહિલા શિક્ષકે તેના 13 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે બળજબરીથી લગ્ન કરી લીધા છે કહેવાય છે કે પતિ-પત્ની વચ્ચે એક અનોખો સંબંધ હોય છે, જેમાં પ્રેમ અને વિશ્વાસ હોય છે. પરંતુ જ્યારે તે ન હોય ત્યારે તેને વિખરાઈ જતા સમય લાગતો નથી. જીવનમાં ક્યારેક એવી ઘટનાઓ સામે આવે છે જેને સમજવી સામાન્ય વ્યક્તિ માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ હોય છે.

ત્યારે તેને 6 દિવસ સુધી સાથે રાખ્યા બાદ છોડી દીધો હતો આ મામલો બસ્તી બાવા ખેલ વિસ્તારથી સામે આવ્યો છેએક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે.જેમાં એક યુવતીને લગ્ન બાદ તેનાજ દિયર સાથે આંખ મળી જતા પતિને છોડી તેની સાથે રહેલા લાગી હતી. આગળ પછી જે થયું તેની કલ્પના પણ ના કરી શકોઆવો વિગતવાર જાણીએ એ કિસ્સાને…

ત્યારે સ-ગીર વિદ્યાર્થીના સં-બંધીઓની ફરિયાદના આધારે પોલીસે આરોપી મહિલા અને તેના પરિવારના સભ્યો વિરુદ્ધ કેસ નોંધ્યો છે.આ ઘટના ગિરિડીહ જિલ્લામાં તિસરી પ્રખંડના લચકન ગામની છે. યુવતીના થોડા વર્ષ પહેલા જ તિસરી પ્રખંડના લચકન ગામમાં રહેતા એક યુવકના લગ્ન થયા હતા. લગ્ન બાદ બધુ ઠીક હતું અને તેમના બે બાળકો પણ થઇ ગયા. કામધંધાને કારણે યુવક અને તેનો ભાઇ સુરતમાં રહેતા હતા.

લગ્ન કર્યાના 5 દિવસ બાદ મહિલાએ પંડિતના કહેવા પ્રમાણે તેને વિધવા હોવાનો ખોટો ઢોંગ કરીને બંગડીઓ તોડી નાખી હતી. ત્યારે પછી ઘરે શોક સભા પણ રાખી હતી ત્યારે તેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કેજ્યારે બાળકો અને માતાની સાથે ગામમાં રહેતા હતા. આ દરમિયાન પતિને સૂચના મળી કે તેની પત્ની ગુજરાત આવવા માટે રવાના થઇ ગઇ છે. ત્યારબાદ પતિ પોતાના ઘરે પત્નીની રાહ જોતો હતો. પરંતુ તે આવી નહીં અને સીધી જ દિયરના ઘરે જતી રહી. જે સુરતમાં જ રહેતો હતો.

મહિલા હવે વિધવા થઇ ગઈ છે. ત્યારે આ જાણ્યા પછી વિદ્યાર્થીને તેના ઘરે મોકલી દેવામાં આવ્યો. વિદ્યાર્થિનીનો આરોપ છે કે મહિલા શિક્ષિકાના પરિવારના સભ્યોએ તેને ઘણું કામ કરાવ્યું.સુરત પહોંચ્યા બાદ મહિલા પોતાના દિયર સાથે રહેવા લાગી. એટલું જ નહીં તેણીએ પોતાના અનેક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર પણ અપલોડ કર્યા. જેને જોઇને પતિને તેના અફેર વિશે જાણકારી થઇ. આ તસવીર જોયા બાદ પતિ તેના ઘરે પહોંચી ગયો. જ્યાં તેની પત્ની સાથે વાત કરી. વાત કર્યા બાદ ખબર પડી કે આ બંને એક બીજાને વર્ષોથી પ્રેમ કરતાં હતા અને એક સાથે રહેવા માગતા હતા.

મહિલાએ પોતાના પતિને જણાવ્યું કે લગ્ન બાદ જ તેણીને દિયર સાથે પ્રેમ થઇ ગયો અને તે હવે તેના વગર રહી શકતી નથી. દેવરે પણ ભાભી સાથે રહેવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી. આ બંનેની પ્રેમ કહાની સાંભળ્યા બાદ પતિએ બંનેના લગ્ન કરાવવાનો નિર્ણય લીધો. ત્યારબાદ ખુદ પતિએ પોતાની પત્ની અને ભાઇના લગ્ન કરાવી દીધા. ત્યારબાદ બંનેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી દીધી.

મળતી માહિતી પ્રમાણે બસ્તી બાવા ખેલ વિસ્તારમાં રહેતી એક મહિલા શિક્ષિકાના લગ્ન થઇ નહોતા રહ્યા ત્યારે લગ્નમાં આવતી બાધાને દૂર કરવા માટે મહિલાએ તેના એક વિદ્યાર્થી અને તેના પરિવારને વિશ્વાસમાં લીધા હતા.મહિલાના પતિએ કહ્યું કે લગ્ન બાદ મને ખબર પડી કે મારી પત્ની ગામમાં સંબંધમાં થતા મારા ભાઇને પસંદ કરતી હતી. જ્યારે મને આ અંગે જાણ થઇ તો મેં બંને વચ્ચે ન આવવાનો નિર્ણય કર્યો અને તેમના લગ્ન કરાવી દીધા.આ ઘટનાને પગલે લોકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

ત્યારે વિદ્યાર્થીના પરિવારજનોને આ અંગે માહિતી મળતા વિદ્યાર્થી શિક્ષકના ઘરે છે ત્યારે તેઓ જાણતા ન હતા કે મહિલા અને તેનો પરિવાર કેવા પ્રકારનું કાવતરું ઘડી રહ્યા છે. કહેવાય છે કે જ્યારે વિદ્યાર્થિની મહિલા શિક્ષિકાના ઘરે પહોંચી તો તેના દ્વારા લગ્નની તમામ વિધિઓ પૂરી કરવામાં આવી હતી. મહિલાએ તેના હાથમાં મહેંદી પણ લગાવવામાં આવી અને લગ્ન સંબંધિત તમામ વિધિઓ પૂરીકરવામાં આવી હતી. પાંચ દિવસ સુધી બંને પતિ-પત્નીની જેમ રહેતા હતા.

ઘરે પહોંચ્યા બાદ વિદ્યાર્થીએ પરિવારજનોને સમગ્ર ઘટના જણાવી હતી.ત્યારે આ બધું જાણ્યા બાદ પરિવારના સભ્યો ગુસ્સે થયા અને બસ્તી બાવા ખેલ પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી. ત્યારે આ મામલો પોલીસ સ્ટેશને પહોંચ્યો ત્યારે બંને પક્ષોએ વાતચીત કરીને મામલો થાળે પાડ્યો હતો, પરંતુ જ્યારે ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીઓને આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે તેઓએ ઉતાવળમાં તપાસના આદેશ આપ્યા હતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *