યુવક કોલેજીયન યુવતીને માતા-પિતાની સંમતિથી લઈ ગયો ફરવા ને ક્યાં ક્યાં બાંધ્યા શરીર સબંધ પછી તેને વીડિયો ઉતારી ને પોતાન ઘરે લઈ ગયો ને……

યુવતીને એક વર્ષ પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર યુવક સાથે પરિચય થયો હતો. પરિચય આગળ વધતા યુવકે યુવતીને પ્રપોઝ કર્યું હતું, પરંતુ યુવતીએ ઇન્કાર કરી દઇ પોતાના માતા-પિતાને મળવાનું કહ્યું હતું. જેથી યુવક યુવતીના પરિવારના સભ્યોને મળવા પહોંચી ગો હતો.આ સમયે યુવકે પોતે કરોડપતિ હોવાનું જણાવ્યું હતું તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટના વાંકાનેર ની છે જ્યાં એક જ કારખાનામાં કામ કરતા પ્રેમીએ પ્રેમિકાના ત્રાસથી કંટાળીને કુહાડીનો પ્રેમિકાને જ ઘાટ ઉતારી દીધી હતી

પરિવાર તરફથી છૂટ મળી જતાં યુવક પ્રેમિકાને ફરવાના બહાને પોતાના ઘરે અને વેસુની હોટલોમાં લઈ ગયો હતો. અહીં તેમણે બે દિવસ રોકાણ કર્યું હતું. આ સમય દરમિયાન બંનેએ શરીરસુખ માણ્યું હતું. દિવસે દિવસે આવા કિસ્સા વધવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે જેવા કિસ્સાઓ મોટા પ્રમાણમાં વધવા લાગ્યા છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા પણ એક એવો જ કિસ્સો બન્યો છે

શહેરના લિંબાયતની કોલેજીયન યુવતી સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ થકી મિત્રતા કેળવી હતી. એટલું જ નહીં, યુવતીના માતા-પિતા સમક્ષ પોતે ધનિક પરિવારનો હોવાની ઓળખ આપી યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી અને ફરવા જવાના બહાને પોતાના ઘરે અને હોટલમાં લઇ જઇ શરીરસંબંધ બાંધ્યા હતા.

જોકે, હવે યુવતીને તરછોડી દેતાં યુવક વિરૂધ્ધ ફરીયાદ લિંબાયત પોલીસમાં નોંધાઇ છે.ના વિશે હું આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યો છે તેમજ આ કિસ્સો જાણીને તમારા પણ રુવાટાં ઉભા થઇ જશે હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે હું તમને જણાવવાનો છું.

અને પોતાની પ્રોપર્ટી કેટલી છે તે અંગે જણાવ્યું હતું. યુવકની વાત સાંભળીને માતા-પિતા પણ બંનેના લગ્ન થાય તેવું વિચારવા લાગ્યા હતા. તેથી તેમણે પોતાની દીકરી સાથે મળવા દેવાની છટ આપી હતી. જોકે પોલીસ તપાસમાં સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો હતો અને કારખાનાના મેનજર એવા આરોપીએ પોલીસ સમક્ષ પોતે કરેલ હત્યાની કબુલાત કરી હતી.

આમ, પરિવાર તરફથી છૂટ મળી જતાં યુવક પ્રેમિકાને ફરવાના બહાને પોતાના ઘરે અને વેસુની હોટલોમાં લઈ ગયો હતો. અહીં તેમણે બે દિવસ રોકાણ કર્યું હતું. આ સમય દરમિયાન બંનેએ શરીરસુખ માણ્યું હતું. આ પછી યુવક પ્રેમિકાને લઈ પોતાના ઘરે પહોંચ્યો તો તેના માતા-પિતાએ લગ્ન માટે ઇનકાર કરી દીધો હતો તેમજ યુવતીને ઘરે મૂકી આવવાં જણાવ્યું હતું. શરૂઆતમાં આ બનાવને ખપાવવા પ્રયત્ન પણ કરવામાં આવ્યો પરંતુ વાંકાનેર સીટી પોલીસ દ્વારા કારખાનામાં કામ કરતા ચારેક શખ્શોની પુછતાછ કરી સમગ્ર મામલાનો ભેદ ઉકેલી નાખ્યો છે.

એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે.અને આકિસ્સા મુજબ એક યુવક જે દરોજ પોતાના ઘર થી નજીક આવેલ એક પાર્ક માં મોર્નિંગ વોક માટે જતો હતો ત્યાં આ યુવકને એક આન્ટી સાથે આંખ મિચોલી થઈ જાય છે આ પછી પણ યુવક યુવતીને ફરવા લઈ જતો હતો. આ સમયે શરીરસંબંધ માટે યુવકે દબાણ કરતાં યુવતીએ ઇનકાર કરી દીધો હતો, પરંતુ તેણે તેના માતા-પિતાને જાણ કરી દેવાની ધમકી આપી પરાણે શરીરસુખ માણ્યું હતું. અંતે યુવતીએ માતા-પિતાને આ અંગે જાણ કરતાં તેમણે યુવકને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ યુવકે બબાલ કરી લગ્ન માટે ઇનકાર કરી દેતાં યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

મહિલા પોતાના આ નવા મકાનમાં યુવકને સમાગમ અર્થે બોલાવે છે. ત્યારે તેની પુત્રી પણ ઘરે જ હોય છે બંને અલગ અલગ રૂમમાં હોય છે પરંતુ થાય છે એવું કે સમાગમ માટે ઉતાવળી આ મહિલા યુવક આવતા ની સાથેજ તેને લઈને પોતાના રૂમ માં લઈ જાય છે અને બંને શારીરિક સુખ માણવા નું શરૂ કરે છે જોકે ઉતાવળ માં બંને દરવાજો વખવાનું ભૂલી જાય છે.

આ બધું પેલી ઓઉતરી જોઈ જાય છે અને ત્યારબાદ તે યુવકને નોટિસ કરવાનું શરૂ કરે છે તેની સાથે વાતો કરવાનું શરૂ કરે છે.અને જેમ જેમ દિવસો ગુજર્યા તેમ પેલી પુત્રીએ યુવકને પોતાના પ્રેમ નો પ્રસ્તાવ મુક્યો ત્યારે યુવક એ પણ પોતાના તરફથી હા કહેતાં હવે સંબંધો આગળ વધવા લાગ્યાં અને યુવક અને યુવતી વચ્ચે બંને ની મરજીથી આ સંબંધ બંધાયા.આ બધી વાત ની જાણ મહિલા ને થતાં તેને યુવક ને અને તેની પુત્રીને બંને ને ઠોર હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *