23 વર્ષીય યુવતીને રિક્ષામાં બેસાડી યુવતી સાથે શરીર સંબંધ બધાય શારીરિક સુખ વિડિયો ઉતારી ને પછી કપડાં વગર ઘેરે મોકલી જોવો વિડિયો

રાતના સમયે ગોપાલ યુવતીને મળવા ગયો હતો. તેમજ યુવતી પ્રેમી સાથે રંગરેલિયા મનાવી રહી હતી તે જ સમયે યુવતીનો દિયર તેને જોઇ ગયો હતો.જિલ્લાનાં ભાદરણ પોલીસ મથકની હદમાં મોટી શેરડી ગામથી ધનાવશી ગામનાં રોડ પરથી ગત મંગળવારે ધુવારણનાં યુવકની ગળે ટુંપો આપી કરાયેલી મળી આવતા પોલીસે ગણતરીનાં દિવસોમાં ભેદ ઉકેલી નાખી કરનાર પરપુરૂષનાં પ્રેમમાં અંધ બનેલી પત્ની અને તેનાં પ્રેમી સહીત પાંચ જણાની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

સરના પેટાપુરા રાતડીયા ગામે રહેતા ગોપાલ રમેશભાઈ ચૌહાણ (ઉં.વ. 26)ને ગામની જ એક યુવતી સાથે પ્રેમસંબંધ હતા. યુવતીના લગ્ન થઈ ગયા પછી પણ આ પ્રેમસંબંધ ચાલું રહ્યા હતા ગત મંગળવારનાં રોજ સવારમાં મોટી શેરડી ગામથી -ધનાવશી રોડની સાઇડ ઉપર આવેલ તલાવડી પાસેથી અજાણ્યા યુવકનાં ગળે ટુંપો આપી હત્યા કરાયેલી મળી આવતા ચકચાર મચી હતી. પોલીસે તપાસ કરતા યુવાન ધુવારણ ગામનો ગુલાબસિંહ ચંદુભાઈ ગોહીલ તરીકે ઓળખ થતા ભાદરણ પોલીસે તપાસ હાથ ધરી હતી.

અને યુવક પ્રેમિકાને મળવા તેની સાસરીમાં વારંવાર જતો હતો. આ અંગે યુવતીના પિતાને ખબર પડતાં તેમણે યુવકની પત્નીને આ અંગે જાણ કરી હતી અને તેનો પતિ પોતાની દીકરી સાથે આડાસંબંધ રાખતો હોવાનું પોલીસને મૃતક ગુલાબસિંહની પત્નીને તેમજ તેઓની ભત્રીજીને અન્ય યુવક સાથે સબંધ હોવાની માહીતી મળતા પોલીસે મૃતકની પત્ની દક્ષાબેનનાં પ્રેમી કંકાપુરા ગામનાં અર્જુનભાઈ ઉર્ફે અજીત પ્રભાતસિંહ પરમાર અને મૃતકની ભત્રીજીનાં પ્રેમી ધનશ્યામભાઈ ભાઈલાલભાઈ પરમારને ઝડપી પાડી ઝીણવટભરી પુછપરછ કરતા બંન્નેએ પોતાનાં સાગરીતો સાથે મળી કરી

અને તેની સાસરીમાં મળવા જતો હોવાનું જણાવ્યું હતું. તેમજ હવે જશે તો કાંટો કાઢી નાંખશે, તેવી ધમકી પણ આપી હતી. હોવાની કબુલાત કરી હતી. મરનાર યુવક ગુલાબસીંહની પત્નીને અર્જુન સાથે પ્રેમ સંબધ હોઈ તેમાં પતિ ગુલાબસિંહનો કાંટો નડતો હતો. મરનારની ભત્રીજી સાથે ધનશ્યામને પ્રેમસંબધ હોઈ આ પ્રેમસંબધમાં પણ ગુલાબસિંહ નડતરરૂપ હતો. ધટનાનાં ચાર દિવસ પૂર્વે ગુલાબસિંહને પોતાની પત્ની દક્ષાને અર્જુન સાથે પ્રેમસંબધ હોવાની જાણ થતા

ગત 7મી માર્ચે યુવક ખેતરે જાઉં છું કહીને બાઇક લઈને નીકળી ગયો હતો તેમજ ઘરે પરત ફર્યો નહોતો. દીકરો ઘરે પરત ન ફરતાં પરિવારે ગોપાલની શોધખોળ શરૂ કરી હતી તેણે પત્ની દક્ષાને ઠપકો આપ્યો હતો, તેમજ ભત્રીજીનાં પ્રેમસંબધની જાણઁ થતા ગુલાબસિંહએ તાત્કાલીક ભત્રીજીની સગાઈ અન્ય સ્થળે કરી દેતા અર્જુન અને ધનશ્યામએ દક્ષા સાથે મળીને ગુલાબસિંહની હત્યા કરવાની યોજના બનાવી હતી

રંતુ તેનો ક્યાંય પત્તો લાગ્યો નહોતો. દરમિયાન ગોપાલના પરિવારને જાણ થઈ હતી કે, ગોપાલ તેની પ્રેમિકાને મળવા ગયો હતો. તેમજ તેની પાછળ યુવતીના પિતા પણ ગયા હતા. યોજના મુજબ દક્ષા પોતાનાં પતિ ગુલાબસિંહને બદલપુર ગામે લઈને આવી હતી, અને ત્યાંથી ગુલાબસિંહને રીક્ષામાં બેસાડીને અર્જુન તેમજ ધનશ્યામએ પોતાનાં માસીયાઈ ભાઈ કુલદિપસિંહ ઉર્ફે કુદો અને મિત્રો ધર્મેન્દ્રસિંહ અમરસિંહ સિંધા અને લાલજીભાઈ અરવિંદભાઈ ઉર્ફે અનુભાઈને બોલાવી લીધા હતા.

રાતના સમયે ગોપાલ યુવતીને મળવા ગયો હતો. તેમજ યુવતી પ્રેમી સાથે રંગરેલિયા મનાવી રહી હતી તે જ સમયે યુવતીનો દિયર તેને જોઇ ગયો હતો. ત્યારબાદ તેઓ ફરતા ફરતા છીણપુરા સીમમાં ગુલાબસિંહને દોરડી વડે ગળે ટુંપો આપી તેની હત્યા કરી હતી અને ત્યારબાદ યોજના મુજબ ગુલાબસિંહની મૃતદેહને ગંભીરા નદીમાં ફેંકી દેવા રીક્ષા લઈને નિકળ્યા હતા. મૃતદેહને નદીમાં ફેંકવા ગયેલા હત્યારાઓને પકડાઈ જવાની બીક લાગતા તેઓ મોટી શેરડી ગામથી ધનાવસી રોડ પર તળાવડી પાસે મૃતદેહને ફેંકીને ફરાર થઈ ગયા હતા.

આમ, પ્રેમી રંગેહાથ ઝડપાઇ જતાં યુવતીના દિયર અને યુવતીના પિતાએ મળીને યુવકની હત્યા કરી નાંખી હતી અને યુવકની લાશ નર્મદા કેનાલમાં નાંખી દીધી હતી. પોલીસે બનાવમાં અર્જુનભાઇ ઉર્ફે અજીત પ્રભાતસિંહ પરમાર, ધનશ્યામભાઇ ભાઇલાલભાઇ પરમાર કુલદિપસિંહ ઉર્ફે કુદો દિલીપસિંહ પરમાર, લાલજીભાઇ અરવિંદભાઇ ઉર્ફે અનુભાઇ પરમાર, દક્ષાબેન ગુલાબસિંહ ચંદુભાઇ પરમારને ઝડપી પાડયા હતા.

આ અંગે ગોપાલની પત્નીએ ડેસર પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિની હત્યા કરી લાશ નર્મદા કેનાલમાં ફેંકી દિધી હોવાની ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે તપાસ હાથ ધરી હતી.જયારે ધર્મેન્ર્દસિંહ અમરસિંહ સિંધા ખોડુભાઇ પ્રભાતસિંહ પરમારને ઝડપી પાડવાનાં ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે. પોલીસે પકડાયેલા આરોપીઓ પાસેથા હત્યાનાં ગુનામાં ઉપયોગમાં લીધેલ રસ્સો, પીઆગો રીક્ષા નંબર વગરની, મરણજનારનું બાઇક, મરણજનારનો મોબાઇલ ફોન, એક પેન ડ્રાઇવ, મરણજનારનું ચ૫પ્લ-૧, આધાર-ચુંટણી કાર્ડ કબ્જે કરીને ગણતરીનાં દિવસોમાં ભેદ ઉકેલી નાખ્યો હતો.

નર્મદાની મુખ્ય કેનાલમાં તપાસ કરી હતી. જોકે, યુવકનો મૃતદેહ મળ્યો નહોતો. જોકે, પોલીસને યુવકનું બાઇક બિનવારસી હાલતમાં મળી આવ્યું છે. પોલીસે યુવકની પત્નીની ફરિયાદને આધારે આરોપીઓને અટકાયત કરી લીધી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *