યુવકે બર્થડેનું નાટક રચી પોતાની જ ફ્રેન્ડ સાથે કર્યું શારીરિક સુખ માણ્યું કોઈને જાણ ન થાય તે માટે કર્યું એવું કે તમે જાણીને ચોંકી જશો જોવો વિડિયો

તમારા માટે કઈ નવુ જ રાષ્ટ્રમાં આજે બે બે સગીરાઓ પર ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. જામજોધપુર પછી ટંકારામાં ઘટના સામે આવી છે. ટંકારા પોલીસે બંને આરોપીઓને દબોચી લઈ આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. હવસખોરે 14 વર્ષીય સગીરાને ટંકારના સાવડી ગામની સીમમાં અવાવરું જગ્યાએ લઈ જઈને હતો. જ્યારેમિત્રે મદદગારી કરી હતી. ત્યારે ગઈ કાલે એટલે કે કરવા ચોથના દિવસે જ એક ખુબજ કરુણ ઘટના ઘટી હતી. હાલમાં જ્યારે છોકરી અને છોકરા વચ્ચે ફ્રેન્ડશીપ હોવી એ હોવી કોમન વાત થઈ ગઈ છે.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, 14 વર્ષીય સીગરાને ટંકારાની સાવડી ગામની સીમમાં હવસખોર લઈ ગયો હતો અને અહીં અવાવરું જગ્યામાં તેના પર ગુજાર્યો હતો. આ અંગે સગીરાએ પરિવારને સમગ્ર હકિકત જણાવતા પરિવારજનોએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પરંતુ ઘણી વખતે આ ફ્રેન્ડશીપ ગંભીર રૂપ ધારણ કરી લેતાં જોવા મળે છે. છોકરી જે ને પોતાનો મિત્ર મને છે તેજ તેની સાથે દગો કરે છે. અને ના કરવાનું કામ કરે છે. આવો જાણીએ આ ઘટનામાં સુ થયુ હતું.

પોલીસે ફરિયાદ નોંધી હવસખોર અને મદદગારને દબોચી લીધા છે. પોલીસ ફરિયાદમાં જણાવાયું છે કે, સગીરા પર એક યુવકે ગુજાર્યો હતો. તેમજ કોઈ જોઇ ન જાય તે માટે એક શખ્સ બહાર ઉભો ઉભો ધ્યાન રાખતો હતો. સગીરાનું મેડિકલ ચેકઅપ કરાવવા પોલીસ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. જોકે, હજુ સુધી બંને આરોપીઓના નામ સામે આવ્યા નથી. કોરોના રિપોર્ટ આવ્યા પછી બંનેની ધરપકડ કરાશેગોત્રી વિસ્તારના એક મોલમાં કામ કરતા યુવકે સગીરવયની છોકરી સાથે ફ્રેન્ડશિપ કર્યા બાદ જુદા જુદા સ્થળે લઇ જતો હતો. એક દિવસ તે છોકરીને પોતાના ઘેર બર્થ ડે ઉજવવાના બહાને બોલાવી હતી.

આવાજ એક કિસ્સા તરફ તમારું ધ્યાન દોરીસુ તમિલનાડુના પાટનગર ચેન્નાઈમાં 14 વર્ષના એક કિશોર વિરુદ્ધ 12 વર્ષની બાળકીને ગર્ભવતી બનાવવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. આ મામલે પોસ્કો એક્ટ અંતર્ગત કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. બાળક પર ગુજારનારો આરોપી બાળકીનો પડોશી છે. પોલીસે કિશોરની ધરપકડ કરીને તેને બાળ સુધાર ગૃહમાં મોકલી આપ્યો છે.માસૂમ કન્યા તેને એક ફ્રેન્ડ માને છે તેનાથી વિશેષ બીજું કાંઈ નથી હોતું. પરંતુ અહીં બીજી બાજુ યુવક ના મનમાં કંઈક અલગ જ સડયંત્ર ચાલતું આવી રહ્યું હતું.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસારચેન્નાઈના કુડ્ડાલોરના રહેવાસી એક 14 વર્ષીય કિશોરે પોતાના પડોશમાં રહેતી 12 વર્ષની બાળકી પર છ મહિના કરતા પણ વધારે સમયથી બાળકીનું યૌન શોષણ કરી રહ્યો હતો. આ દરમિયાન બાળકી ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી. આરોપી નવમાં ધોરણનો વિદ્યાર્થી છે જ્યારે બાળકી આઠમાં ધોરણમાં અભ્યાસ કરી રહી છે. બાળકી પાંચ મહિનાની ગર્ભવતી છે.આ યુવકે એકલતા નો લાભ લઇ ફૂલ સમાન કન્યા પર બળજબરી કરી હતી. યુવકે ગુજારતાં યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ કરી છે. ગોત્રી પોલીસે યુવકની ધરપકડ કરી પૂછપરછ હાથ ધરી છે. તેઓએ જણાવ્યું છે.

વધુ માહિતી આપતા એક એવો નરાધમ જે નાની બાળકી પર કર્યો દુરાચાર વાઘ આવ્યો તેવી રમત રમવાનું કહી પૂર્વ પાડોશીએ છ વર્ષની બાળકી પર ગુજાર્યો હતો. આ મામલે માતાએ પાડોશી સામે ફરિયાદ નોંધાવતા ઓઢવ પોલીસે કલમ હેઠળ ગુનો નોંધી તપાસ આદરી છે. ઉપરાંત છ વર્ષીય બાળકીને નીકળતા તેણીની મેડિકલ તપાસ કરાવી મેડિકલ રિપોર્ટને આધારે આરોપીની શોધખોળ આદરી છે.

ઓઢવ વિસ્તાર રહેતા રોમાબહેન ઓળખ છુપાવા માતા-પુત્રીના નામ બદલ્યાં છે નરોડા વિસ્તારમાં નોકરી કરે છે અને તેમની 6 વર્ષની દીકરી નેહા ધોરણ-1માં અભ્યાસ કરે છે. તેમના જ વિસ્તારમાં રહેતો રાહુલ શંકરભાઇ મહાવર રહેતો હતો પરંતુ તે થોડા દિવસ પહેલાં અમરાઇવાડી વિસ્તારમાં રહેવા જતો રહ્યો હતો. છેલ્લા પાંચેક મહિના પહેલાં એક સગીરાના પરિચયમાં આવ્યો હતો. આ યુવકે તે સગીરા સાથે મિત્રતા કેળવ્યા બાદ બંને જણાએ એકબીજાનો મોબાઇલ નંબર આપ્યો હતો અને તેઓ મોબાઇલ ઉપર વાતો કરતા હતા.

જોકે, પાડોશમાં રહેતા વિશાલને ત્યાં રાહુલ અવાર નવાર આવતો જતો હતો. 21મી ડિસેમ્બરના રોજ રોમાબહેન પોતાની નોકરીના સ્થળે હાજર હતા ત્યારે તેમના મોબાઇલ પર ફોન આવ્યો હતો. જેમાં સામેવાળા વ્યક્તિએ જણાવ્યું હતું કે, જલદી ઘરે આવો કામ છે.ભૌમિક યુવતીને તેની સાથે ગોરવા, મહિસાગર જેવા સ્થળોએ ફરવા માટે પણ લઇ જતો હતો. યુવતી તેને એક સારો મિત્ર જ માનતી હતી પરંતુ યુવકને લાગતું હતું કે તે બંને વચ્ચે હવે પ્રેમ કારણ રચાયું છે. પરંતુ તે સત્ય ન હતું.

જેથી રોમાબહેન ઘરે આવ્યા હતા. ત્યારે જાણવા મળ્યું હતું કે, નેહા સાંજે એકલી રમવા ગઇ હતી ત્યારે રોતી રોતી ઘરે આવી હતી. ત્યારે માતાએ પુચ્છા કરતા નેહાએ જણાવ્યું હતું કે, હું તથા અન્ય મિત્રો રમતા હતા ત્યારે રાહુલકાકા ધાબા પર આવતા હતા. તેમણે મને તેમની પાસે બોલાવી હતી અને જણાવ્યું હતું કેગઈ કાલના રોજ યુવકે યુવતીને ફસાવવા જુઠી બર્થડે નું નાટક કર્યું હતું. પોતાની બર્થ ડે ઉજવવા માટે તક જોઇ યુવતીને ઘરે બોલાવી હતી.

વાઘ આવ્યો તેવી રમત રમીએ. ત્યારબાદ મને ખોળામાં બેસાળી ગુપ્ત ભાગે અડપલાં કર્યા હતા.આ દરમિયાન નીકળતા તેણીએ બૂમાબૂમ કરી હતી અને તકનો લાભ લઇ રાહુલ પલાયન થઇ ગયો હતો. આ અંગે માતા તથા પિતાને સમગ્ર બાબત અંગે જાણ થઇ હતી

જેથી તેમણે ઓઢવ પોલીસનો સંપર્ક કર્યો હતો. ઓઢવ પોલીસે રાહુલ શંકરભાઇ મહાવર સામે છેડતી સહિતની કલમ હેઠળ ફરિયાદ નોંધી તપાસ આદરી છે. નોંધનીય છેકે, આખીય ઘટના બન્યા બાદ પાડોશીઓ એકત્ર થઇ ગયા હતા અને આ અંગે પરિવારને જાણ કરી હતી. જેથી પરિવારે પોલીસને જાણ કરી હતી. પરંતુ આ દરમિયાન આરોપી પલાયન થઇ ગયો હતો. જેથી પોલીસે મોબાઇલ ડિટેઇલના આધારે આરોપીની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

ભલે કુટુંબીજનો કે સગા વાહલાઓ પર વિશ્વાસ ની દોર મુકવામાં આવતી હોય પણ દીકરી ઓની જાતીય સતામણી અને ના કિસ્સાઓમાં નજીકની યક્તિઓ હોય એવા દાખલાઓ બનતા આવ્યા છે નવસારીના ખેરગામ તાલુકામાં ત્રણ પિતરાઈ ભાઈઓ કરી ને કાયદાના સંઘર્ષ માં આવી ગયા છે.

નવસારી જિલ્લાના ખેરગામ તાલુકામાં ની પોલીસ ફરિયાદ નોંધાઇ છે જેનો ભાંડો ત્યારે ફૂટ્યો કે 12 વર્ષીય બાળકી નો માસિકધર્મ ન આવતા વલસાડ સિવિલ માં દાખલ કરવી પડી જ્યા માતા પિતાએ પૂછપરછ કરતા નજીકના પિતરાઈ ભાઈઓએ કર્યાનો તથ્ય બહાર પડતા પગ નીચે થી જમીન સરકી ગયાનો એહસાસ થયો હતો

કરનાર 3 ઈસમો કાયદાના સંઘર્ષ આવી ગયા છે જોકે નાની ઉંમરે આવું શૂળ ચઢે તે સમાજ માટે અને પરિવાર માટે ઘાતક પુરવાર થઈ રહ્યું છે ભૌમિકે તેની સાથે અડપલાં કરવા માંડતા યુવતીએ વિરોધ કર્યો હતો. ત્યારબાદ તેણે ઠંડા પીણામાં કેફી પદાર્થ ભેળવી તેના પર ગુજાર્યો હતો અને કોઇને વાત કરીશ તો બદનામ કરીશ તેવી ધમકી આપી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “thegujjuman.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ the gujju man ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *