મજાક કરવી પડી ભારે ! પત્નીને ડરાવવા મજાકમાં ગુમાવ્યો જીવ !

નમસ્તે મિત્રો, આ અભિનેતાએ તેની પત્નીને ડરાવવા માટે મજાક કરી હતી, પણ મજાક ઉંધી પડી અને પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો ! તમે હમણાં ને હમણાં અલગ અલગ ઘણી જગ્યાએથી મોતના સમાચાર સાંભળ્યા હશે. પણ આ અભિનેતાનું મોત નું કારણ સાવ અલગ જ છે. જેમાં તે એની પત્નીને ડરાવવા માંગતો હતો પણ તેનો જ જીવ જતો રહ્યો.

આ વર્ષે, છેલ્લા બે મહિનામાં, ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણા જાણીતા અને પ્રખ્યાત કલાકારો ગુજરી ગયા છે અને તેમના મૃત્યુ પાછળનું કારણ તેમની ઉંમર ન હતી; પછી તે બોલિવૂડ એક્ટર-ડિરેક્ટર સતીશ કૌશિક ડેડ હોય કે ભોજપુરી એક્ટ્રેસ આકાંક્ષા દુબે. થોડા દિવસો પહેલા કન્નડ અભિનેતા સંપત જે રામ (સંપત જે રામ મૃત્યુ) ના મૃત્યુના સમાચાર સામે આવ્યા હતા અને તેની પાછળનું કારણ આત્મહત્યા હોવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું.

નોંધનીય છે કે મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવાયું છે કે ટીવી અને ફિલ્મ અભિનેતા સંપત જે રામને સારું કામ નહોતું મળતું અને આ દબાણમાં તેણે પોતાનો જીવ આપી દીધો. હવે, સંપત જે રામના મૃત્યુના થોડા દિવસો પછી, તેણે આવું શા માટે કર્યું તેનું કારણ સામે આવ્યું છે.

મહત્વનું છે કે આ અભિનેતાએ પત્નીને ડરાવવા માટે મજાક કરી હતી. સંપત જે રામના નજીકના મિત્ર અને અભિનેતા રાજેશ ધ્રુવા કહે છે કે તેમના મૃત્યુના થોડા સમય પહેલા, તેમની પત્ની સાથે ઝઘડો થયો હતો જેના કારણે તે તેની સાથે વાત કરતો ન હતો. રાજેશ ધ્રુવે એક વીડિયોમાં જણાવ્યું છે કે તેની પત્ની સાથે ઝઘડો થતાં સંપત જે રામે તેને ડરાવવા માટે ફાંસી લગાવી દીધી હતી.

મજાકમાં જીવ ગયો ! તેની પત્નીને ડરાવવા માટે તેણે ફાંસી લગાવી દીધી પરંતુ તેની મજાક તેના પર ફરી વળી અને તેણે પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો. સંપત જે. રામ સાથે થયેલા આ દર્દનાક અકસ્માતે સૌના હોશ ઉડાવી દીધા છે. જો તમને ખબર ન હોય તો જણાવો કે સંપત જે રામની પત્ની પણ પાંચ મહિનાની ગર્ભવતી છે. સમગ્ર કન્નડ ઉદ્યોગ શોકમાં છે અને તેઓ પ્રાર્થના કરે છે કે સંપત જે રામની પત્નીને આ નુકસાન સહન કરવાની શક્તિ મળે.

નોંધ : દરેક ફોટો પ્રતીકાત્મક છે (ફોટો સોર્સ : ગુગલ) વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *