સાપ્તાહિક રાશિફળ , આ અઠવાડિયે કોણ રહેશે ભાગ્યશાળી, કોનું ખુલશે નસીબ ?

તુલા સાપ્તાહિક રાશિફળ : આ અઠવાડિયે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં ઘણા સકારાત્મક પરિવર્તન તમને ક્ષેત્ર અને સામાજિક જીવનમાં અન્ય લોકો સાથે વાતચીત કરવામાં મદદ કરશે. જેના કારણે તમારી હિંમત અને આત્મવિશ્વાસ વધશે, સાથે જ તમે દરેક નિર્ણય લેવામાં તમારી જાતને સંપૂર્ણ રીતે સક્ષમ જોશો. જો તમે પરિણીત છો, તો તમારે આખા અઠવાડિયામાં તમારા બાળકના શિક્ષણ માટે ઘણા બધા પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. જેના કારણે તમે અપેક્ષા કરતા વધુ આર્થિક સંકડામણમાં આવી જશો, તેથી આ બાબતને એકલા ઉકેલવાને બદલે તમારા જીવનસાથી સાથે આ મુદ્દાઓ વિશે વાત કરો.

તમે ઘણી વાર તમારી ક્ષમતાઓ કરતા અન્યને વચન આપો છો, જેના કારણે તમે તમારી જાતને મુશ્કેલીમાં મુકવા માંગતા નથી. પરંતુ આ અઠવાડિયામાં તમારે આ કરવાનું ટાળવું પડશે. અન્યથા તમે તમારી ઓળખપત્રો પણ ગુમાવી શકો છો. તેથી તમે જે કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે સક્ષમ છો તે વચન આપો. તમારી ખુશીમાં તમારા પ્રિયજનની ગેરહાજરી આ અઠવાડિયે તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. જેના કારણે તમારા બંને વચ્ચે મોટો વિવાદ પણ શક્ય છે, તેમજ આ ઘટના તમારું હૃદય નાજુક બનાવી શકે છે.

વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો જે ભાગીદારીમાં વ્યવસાય કરે છે, તેઓને આ અઠવાડિયે ખૂબ સારો નફો મળી શકે છે. કારણ કે તકનીકી અને સામાજિક નેટવર્કિંગ તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવા અને વિસ્તૃત કરવામાં આ સમયે તમને ઘણી મદદ કરી શકે છે. ઘણા વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે પોતાને તાજું રાખવા માટે તેમના મિત્રો અથવા નજીકના મિત્રો સાથે ટ્રિપ પર જવાનું વિચારી શકે છે. જો કે, આના જેવું કંઇક આયોજન કરતા પહેલા, તમને તમારા બધા અધૂરા અભ્યાસક્રમો પૂર્ણ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.તમારા ચંદ્ર રાશિ મુજબ, ગુરુ સાતમા ભાવમાં હાજર છે અને ચંદ્રને પાસા કરે છે.બુધ તમારા ચંદ્ર રાશિમાં સાતમા ભાવમાં હાજર છે. ઉપાયઃ દરરોજ 11 વખત “ઓમ દુર્ગાય નમઃ” નો જાપ કરો.

વૃશ્ચિક સાપ્તાહિક રાશિફળ : સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા કરતાં વધુ, તમારે આ અઠવાડિયે તમારા સ્વાસ્થ્યને પ્રાધાન્ય આપવાની જરૂર છે. આ માટે, તમે રોજિંદા ચાલવા પર અને ખોરાકને બહાર મૂકીને સ્વસ્થ રહેવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયે, તમારા મિત્રો અને કેટલાક નજીકના સગાસંબંધી તમને દરેક પગલા પર તમને સહાયતા કરતા, તમામ પ્રકારની આર્થિક મુશ્કેલીઓમાંથી છુટકારો મેળવવામાં મદદ કરશે. જેની સહાયથી તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવામાં સમર્થ હશો, સાથે સાથે તમે તમારા કોઈપણ દેવાની ચૂકવણી પણ કરી શકશો.

આ અઠવાડિયે, તમારા કુટુંબના સભ્ય પર આંધળો વિશ્વાસ કરવો, અને તેમને તમારા રહસ્ય વિશે જાગૃત કરવાથી, માનસિક તાણમાં વધારો થઈ શકે છે. તેથી દરેકને તે કહેવા માટે સક્ષમ છે તેટલું કહો. અન્યથા તમારી છબીને નુકસાન થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયું પ્રેમ સંબંધી બાબતો માટે સારા પરિણામ આપવાનું સાબિત થશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમને તમારા પ્રયત્નોથી યોગ્ય આદર અને કેટલીક સારી ભેટ મળશે, જેના કારણે તમારી આંખોમાં ભેજ પણ ખુશીથી જોવા મળશે. ઓફિસમાં, કોની સાથે તમે વારંવાર ચર્ચામાં રહેશો અથવા ઓછા બનશો, આ અઠવાડિયું સારી વાતચીત કરશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમે બંને એક સાથે, કોઈપણ નવા અને મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટની જવાબદારી મેળવી શકો છો.

પરિણામે, આ સમયે, તમે બંને એકસરખા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા તરફ, દરેક ભીના પ્રશ્નોને ભૂલી જતા જોશો. જેમ મજબૂત ઘર માટે એક મજબૂત પાયો બનાવવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, તે જ રીતે વધુ સારા ભવિષ્ય માટે સારું શિક્ષણ મેળવવું પણ એટલું જ મહત્વપૂર્ણ છે.ગુરુ તમારા ચંદ્ર રાશિમાં છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર છે અને આ અઠવાડિયે તમારા મિત્રો અને નજીકના સંબંધીઓ તમને દરેક પ્રકારની આર્થિક મુશ્કેલીઓને દૂર કરવામાં મદદ કરશે, દરેક પગલા પર તમારો સાથ આપશે. ઉપાયઃ દરરોજ હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

ધન સાપ્તાહિક રાશિફળ : આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ, સમય ખાસ સારો રહેશે અને તમારા સારા સ્વાસ્થ્યના બળ પર, તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની પણ ખૂબ કાળજી લેશો. જેનાથી પરિવારમાં પણ તમારું માન વધે તેવી સંભાવના છે. એકંદરે સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે સારો રહેશે. જે ઉદ્યોગપતિઓએ નફો મેળવવા માટે ભૂતકાળમાં સોદો કર્યો હતો, તેઓને આ અઠવાડિયે મોટો શુભ સંકેત મળી શકે છે. કારણ કે શક્ય છે કે તમારો સોદો સફળ થાય, જેથી તમે જલ્દી પૈસા કે નફો મેળવવાની ઘણી સંભાવનાઓ જોઈ શકો.

તમે આ અઠવાડિયે તમારી જાત સાથે ગુસ્સે થશો, કેમ કે તમને લાગશે કે તમારા પરિવારની દખલને કારણે તમે તમારી શરતો પર તમારું જીવન પસાર કરી શકતા નથી. આવી સ્થિતિમાં ઘરના સભ્યો પ્રત્યેનો તમારો સ્વભાવ પણ થોડો અસંસ્કારી લાગશે. પ્રેમમાં પડેલા જાતકો માટે આ સપ્તાહ સારો રહેશે. કારણ કે આ સમયે તમારી લવ લાઇફ ખુશ થવા માંડશે અને પ્રેમ જીવનના શરૂઆતના દિવસોની જેમ જ તમે પણ પ્રેમી પ્રત્યે આકર્ષણની અનુભૂતિ કરશો. આ સાપ્તાહ તમારા જીવનસાથી સાથે વાતચીત કરવા માટે ખૂબ મુશ્કેલ સાબિત થનાર છે.

આવી સ્થિતિમાં, જો તમે વ્યવસાયમાં વિસ્તૃત થવા માંગતા હો, તો તમારે તમારી ચાવીને અલગ કરતી વખતે, તમારા સાથી સાથેના દરેક તફાવતને દૂર કરવાની જરૂર રહેશે. આ અઠવાડિયે શિક્ષણને કારણે, ઘરેથી દૂર રહેનારા વિદ્યાર્થીઓએ આખું અઠવાડિયું વાસણો ધોવા અને કપડા ધોવા જેવા ઘરના કામમાં પસાર કરવા પડશે. જે તેમને થોડી પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે.ગુરુ તમારા ચંદ્ર રાશિમાં પાંચમા ભાવમાં હાજર છે અને સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સમય ખાસ કરીને સારો રહેશે અને તમે તમારા સારા સ્વાસ્થ્યના આધારે તમારા પરિવારના સભ્યોની સારી સંભાળ રાખશો. ઉપાયઃ દરરોજ 21 વખત “ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ” નો જાપ કરો.

મકર સાપ્તાહિક રાશિફળ : તમે અને આજુબાજુના લોકો આ વાતને ખૂબ સારી રીતે સમજો છો કે, તમે એટલા વિશ્વાસ અને ઝડપી છો કે તમારે કોઈના પ્રોત્સાહનની જરૂર નથી. તેથી આ કુશળતાનો લાભ લો, તેનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો અને વધુને વધુ લીલા પાંદડાવાળા શાકભાજી મેળવવા માટે તમારી જાતને પ્રોત્સાહિત કરો. આ અઠવાડિયે, સર્જનાત્મક વિચારો તમારામાં વૃદ્ધિ કરશે, જેથી તમે ઘણા પૈસા કમાવવા માટેની નવી તકોની શોધમાં, સારા નફો મેળવવામાં સમર્થ હશો. જો કે, આ દરમિયાન દરેક દસ્તાવેજ પર સહી કરતાં પહેલાં, તમને આરામથી વાંચવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

આ અઠવાડિયે એવી આશંકા છે કે ભૂતકાળમાં પરિવાર સાથે કોઈ પ્રવાસ પર જવાનો કાર્યક્રમ ઘરના સભ્યની નબળી તબિયતના કારણે થોડા સમય માટે સ્થગિત થઈ શકે છે. આને લીધે તમે અને ઘરના બાળકો કંઈક નખુશ દેખાશે. પ્રેમ એ એક પ્રકાશ છે જે તમને અંધારામાં પણ ચમકતો બનાવે છે. તમારો લવમેટ આ સમય દરમિયાન તમારા જીવનને પ્રકાશની જેમ પ્રકાશિત કરશે. તમે બંને એકબીજાને સમર્પિત થઈ જશો. આ રાશિના કેટલાક પ્રેમીઓ પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવાના વિચારને પણ ધ્યાનમાં લે છે. વ્યવસાયિક ધોરણે, આ રાશિ તમારી રાશિના જાતકો માટે ખૂબ સારો રહેવાની સંભાવના છે.

કારણ કે આ સમયે તારાઓ સંપૂર્ણપણે તમારા પક્ષમાં હશે. જેથી તમે તમારા વ્યવસાય અને કારકિર્દીમાં ઘણા ભાગ્ય અને કિસ્મત મેળવશો. આ અઠવાડિયે, તમારી લવ લાઇફ એ તમારા શિક્ષણ વિશે તમારા મગજમાં મૂંઝવણનું મુખ્ય કારણ હશે. આવી રીતે, પ્રેમ અને શૈક્ષણિક જીવન વચ્ચે યોગ્ય સુમેળ બનાવવા માટે, તે સમજવાનો પ્રયત્ન કરો કે પ્રેમ માટે તમે આખી જીંદગી જીવી છે અને આ અઠવાડિયે તે સમય છે જ્યારે તમારે તમારું શિક્ષણ આપવાની જરૂર છે.શનિ તમારી ચંદ્ર રાશિમાં બીજા ઘરમાં હાજર છે. ઉપાયઃ દરરોજ 44 વાર “ઓમ મંડાય નમઃ” નો જાપ કરો.

કુંભ સાપ્તાહિક રાશિફળ : જો તમે માંસ ખાશો, તો આ અઠવાડિયે તમે નબળાઇની સમસ્યાથી છૂટકારો મેળવશો. જો કે, તે સારું રહેશે કે બહારથી ખોરાક મંગાવવાની જગ્યાએ, ઘરેલું ખોરાક ખાઓ અને ખોરાકને પચાવવા માટે દરરોજ લગભગ 30 મિનિટ ચાલો. આ અઠવાડિયે, તમને જાણ કર્યા વિના તમારા ઘરે અતિથિનું અચાનક આગમન, તમારી આર્થિક સ્થિતિને કંઈક હાનિકારક બનાવી શકે છે. કારણ કે મહેમાનોને ખુશ કરવાની પ્રક્રિયામાં, તમે તેમની આતિથ્ય માટે તેમના કરતા વધારે પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો.

આજુબાજુના લોકો, ખાસ કરીને પરિવારના સભ્યોના વર્તનથી તમે આ અઠવાડિયે થોડું પરેશાન થશો. આનાથી તમારું માનસિક તાણ પણ વધશે, સાથે જ તમે તેમની સાથે વિવાદ પણ કરી શકો છો. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, એટલે કે, અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં, તમારા પ્રિયજનને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાંથી બહાર જવું પડી શકે છે, જે તમારી વચ્ચે થોડું અંતર લાવી શકે છે. પરંતુ બધી અંતર હોવા છતાં, તમે ફોન પર પરસ્પર વાતચીત જાળવશો અને તમારા સંબંધો મહત્વપૂર્ણ રહેશે.

આ અઠવાડિયે, તમારા વધુ સારા કામકાજ અને કાર્ય ક્ષમતાને જોતા, તમારી નીચે કામ કરતા કામદારો તમારાથી ખૂબ પ્રભાવિત થશે. જેની તમને તેમની પ્રશંસા પણ મળશે અને તમે તેમની સાથે તમારો વ્યવસાય વધારવાનો વિચાર કરતા જોશો. આની સાથે, તમને બજારમાં તમારું નામ અને ખ્યાતિ મેળવવાની ઘણી તકો પણ મળશે. તમે આ અઠવાડિયે જે પણ સખત મહેનત કરો છો તેના મુજબ સારા અને સફળ ફળ મળવાની સંભાવના જોશો. તેથી શરૂઆતથી જ સખત મહેનત માટે તૈયાર રહો અને તમારા પ્રયત્નોને વેગ આપતા વખતે તમારું ધ્યાન તમારા શિક્ષણ તરફ કેન્દ્રિત રાખો. ઉપાયઃ દરરોજ લિંગાષ્ટકમનો જાપ કરો.

મીન સાપ્તાહિક રાશિફળ : તમારા ઘરના જીવનસાથીનું નબળું સ્વાસ્થ્ય એ તમારા તાણ અને ચિંતાનું મુખ્ય કારણ હશે. આને કારણે, તમારું મન કોઈ પણ કાર્યમાં ઓછું લાગશે અને તમે કાર્યસ્થળથી ઝડપી રજા લઈને ઘરે જવા માટે બેચેન દેખાઈ શકો છો. તમારે તે સમજવું પડશે કે, જો તમે તમારી રચનાત્મક પ્રતિભાને યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરો છો, તો તે ફાયદાકારક સાબિત થશે અને તે જ સહાયથી તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરી શકશો. જેથી આગામી સમયમાં તમને સારો ફાયદો મળશે.

કોઈપણ કારણોસર, મોડી રાત સુધી ઘરની બહાર રહેવું અથવા તમારી સુવિધાઓ માટે વધારે પૈસા ખર્ચ કરવાથી તમારા માતા-પિતા આ અઠવાડિયે ગુસ્સે થઈ શકે છે. તેથી, શરૂઆતથી ધ્યાનમાં રાખીને, એવું કંઈ પણ ન કરો કે જેનાથી તમે તેમને ઠપકો અથવા ઠપકો આપી શકો. કારણ કે તે તમારો વારો બગાડે છે, સાથે સાથે પારિવારિક વાતાવરણમાં ખલેલ જોવા મળશે. ભૂતકાળમાં, તમારી બધી સમસ્યાઓ લવ લાઇફમાં આવી રહી છે, આ અઠવાડિયામાં તમે તમારી સમજ અને બુદ્ધિથી દૂર થઈ શકશો. જેના પછી તમને અને તમારા પ્રેમીને ખ્યાલ આવશે કે તમે બંનેએ નકામી ચીજો સામે લડવામાં ઘણો સમય અને શક્તિનો વ્યય કર્યો હતો, તે ખરેખર પાયાવિહોણું હતું.

આ અઠવાડિયે તમારામાં ઉર્જામાં વધારો જોવા મળશે, જેના કારણે તમે ઓફિસથી ઘરે પાછા આવ્યા પછી પણ ક્ષેત્રમાં કામ કરવાનું પસંદ કરશો. જો કે, તમે આમ કરીને તમારા પરિવારને ગુસ્સો કરી શકો છો. જે વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમના માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય કરતા થોડું વધુ પ્રતિકૂળ સાબિત થશે. કારણ કે એવી સંભાવના છે કે કેટલીક પ્રવૃત્તિઓને કારણે તમારું મન વિચલિત થઈ શકે છે અને પરિણામે તમે આ સમયે તમારા પ્રયત્નોમાં નિષ્ફળ થઈ શકો છો. આવી સ્થિતિને ટાળવા માટે, તમારે અભ્યાસ અને અન્ય કાર્યો વચ્ચે યોગ્ય સંતુલન બનાવવાની જરૂર છે.ગુરુ તમારા ચંદ્ર રાશિમાં બીજા ઘરમાં હાજર છે અને શનિ તમારા ચંદ્ર રાશિમાં બારમા ભાવમાં હાજર છે અને આ અઠવાડિયે તમે ઉર્જાનો ઉછાળો જોશો.ઉપાયઃ ગુરુવારે વૃદ્ધ બ્રાહ્મણોને ભોજન અર્પણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *